1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Thích 2 tấm ở Bảo Tàng wóa Sweet ui, nhìn tây ghê....
  2. koolpix

koolpix Thành viên mới

@Sweet: ảnh đẹp mê ly hic hic. Thấy hình em muh chị mún chụp thêm hình cưới nữa hihi. Màu sắc, bố cục, góc máy rất tốt. Người mẫu cũng xinh tươi nữa :P
    @Seisei: đồ nội thất đẹp á. Séiei mua chỗ nào vậy em? :D
  3. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

@ALL: thanx cả nhà chuyện Mickey đi honeymoon bị bể show thì dài lém túm lại là tối về trễ bị cướp và mất điện thoại vô dc tới nhà mới ngồi khóc huhu
    @ chị heome: chit rùi e đã lỡ mua giường tủ ở NAm Dương rùi, tại thấy rẻ đẹp nên vợ chồng e bu vô hốt lun cho nhanh hum nay nghe heo nói sao e run wa ah...
    @ sweet: hình sweet đẹp wa, art ghê lun. Nhìn xong mún chụp hình típ wa anyway, Mickey nghĩ hình đẹp cũng nhờ mẫu tự nhiên và pose pro nè hihi. Chị Bich make-up cũng đẹp nữa. Sweet có dán mí hay dán mi giả gì hok dzậy? Sao nhìn giống Korean wa đi
    Btw Mickey thấy cafe Mien dong thảo cũng đẹp đó mà ko bit lên hình có dc đẹp vậy ko nữa, vì thấy nhìu góc dễ sương lắm. Hum đi cafe với chị heo và chị hằng có hỏi mí anh đó nói là ở Miền Đồng Thảo cũng có cho chụp hình đó, có điều truoc khi chup thi lien he xin trước và đến vào những ngày trong tuần lúc quán ko có khách là ok hí hí. Vụ này hỏi thim chị heome nè
    Được MICKEYXITIN sửa chữa / chuyển vào 01:00 ngày 11/08/2009
  4. tsheu_hi

tsheu_hi Thành viên mới

Đã định bụng sẽ chọn caro, bi giờ nhìn hình Sweet thì lại lăn tăn, hình đẹp ghê (bít là khen thừa vì nhìu người đã khen, nhưng ko khen ko đc, ước ao...,hìhì). Chúc mừng sweet nha.
    Cám ơn mọi người chỉ mình chỗ xem thầy nhé, papa xem và đc phán là sang năm vẫn tốt, thế là yên tâm roài, bi giờ rảnh rang, tha hồ lên đây lượm lặt kinh nghiệm. Cho mình nhập hội 8 với, hìhì
  5. Zenny2507

Zenny2507 Thành viên mới

Sry em TSX và mọi người nhé. Dạo này Zenny hơi bựn nên hông đi được. Chúc mọi người of dzui dzẻ hen!
    @ TSX: Chị chưa biết sdt của cha nữa, vì gđ ã chị thân ngoài nhà thời lém nên có gì gặp mặt cha hem à. Để chị hỏi thử sđt thử chắc nhà cũng bít. Tối em đi làm về ghé wa cũng được, hum bữa chị đăng kí lúc 6h30 tối á (trong khi 7h bắt đầu học rùi ). Nhưng lát sau vô học chị thấy vài người từ phòng cha xuống á, hihi. Em rảnh cứ ghé wa đi, hem seo đâu.
    @ Sweet: Hình em chụp xinh wá à, rất tây nữa. Chúc mừng em nhe!
  6. moonbear

moonbear Thành viên mới

@Seisei: Bộ giường của em trẻ trung hiện đại ghê á! Giá cũng tương đối nhỉ! Bộ của chị thì classic lém, nhìn bộ của em lại.... thèm, haiza! Ah, em mua ở đâu dzị, nếu được thì cho địa chỉ để mọi người ai có nhu cầu thì tham khảo nhen!
  7. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Em mua ở 1 công ty chuyên bán sỉ nội thất cho mấy tiệm lớn, công ty ở trong hẻm, công ty Ý TƯỞNG TRẺ địa chỉ ở 260/5 Nguyễn Thái Bình, P12, Quận Tân Bình, đt: 38111452-22461298.
    Nhưng nó ko có showroom để show hàng, chị muốn xem vài mẫu tham khảo thì đến tiệm Thiên Quý trên NTMK, gần ILA xem thử, hiện tại Thiên Quý có 2 mẫu: 1 mẫu màu xanh và 1 mẫu màu đen, giá bán là 25.5tr. (Chị xem thui chứ đừng nói là có chỗ bán 16-17tr, thì cái công ty này mai mốt khó giao hàng cho tiệm Thiên Phú).
    Ngoài ra có thể tham khảo thêm vài mẫu ở Phố Xinh trên 3/2, những mẫu màu trắng bằng MDF thui nha chị, giá tận hơn 32tr/ bộ (hic, bán mắc chắc gấp 3 lần giá nó mua vào quá)
    Các cửa hàng sẽ nói với chị là hàng nhập khẩu Mã Lai gì đó, thiệt ra là xạo đó, là hàng Quảng Đông, Trung Quốc thôi. Bên Ý Tưởng Trẻ có cho em xem 1 cuốn cataloge các mẫu của, em mò đc cái trang web bên TQ nè, chị lên đây tham khảo mẫu hen:
    http://jinfuhai.en.alibaba.com/product/229524827-200654384/bedroom_furniture_H903.html
    Mọi người có sợ hàng TQ ko? Hihi, còn em thấy mẫu mã và chất lượng rất đc, hàng MDF của VN ko có đc mẫu đẹp và nước sơn trang trí đẹp đc như vậy, còn chất lượng thì 5-10 năm là chuyện nhỏ, hư sớm mua đc đồ mới đẹp hơn.
    Sáng nay ax em đi đặt cọc, 5 ngày sau mới có hàng về. Để em "thí nghiệm" mua trước nhé, nếu okie em sẽ refer thêm cho mọi người.
    Được seisei85 sửa chữa / chuyển vào 09:19 ngày 11/08/2009
  8. koolpix

koolpix Thành viên mới

cam on seisei. Nho em lai biet them 1 cho tot nhu vay :D
  9. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Ồ, giá chỗ này ok quá Sei, mẫu mã trẻ trung nữa, để cuối tuần Sweet dắt ax đi 1 vòng xem sao mới được, ax Sweet cũng thích furniture model zậy nè, ảnh nói đồ gỗ thật bền nhưng nhìn già, hẻm thích. Thanks Seisei đã share cho nhà mình thông tin hữu ích này, khi nào người ta giao hàng nhớ khoe thành phẩm hen, hihi
    @Mickey: chia buồn nàng zụ mất điện thoại nha, sao mà đêm khuya nàng thân gái dặm trường ở ngoài đường 1 mình zậy? Ngoài đt còn mất gì nữa ko, mai mốt đi khuya nhớ nhờ ax tháp tùng nghen, đường xá dạo này nguy hiểm lắm. Thứ 7 Mickey đi off với nhà mình hok nè
    Được ttsweet sửa chữa / chuyển vào 09:27 ngày 11/08/2009
  10. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Cuối tuần chỗ này nó ko có làm việc, nó là công ty thiết kế, kiêm nhập khẩu nên chỉ làm việc những ngày trong tuần thôi. Nó chỉ bán sỉ cho tiệm khác, và chừa lại vài mẫu để bán lẻ.
    Nhưng Sweet nên đến Phố Xinh và Thiên Quý để xem mẫu, xem coi có thích chất liệu gỗ và kiểu design như vậy ko. Rùi sau đó đến Ý Tưởng Trẻ hỏi xem nó còn những mẫu nào, giá cả ra sao (nhưng chịu khó đi trong tuần, hì).
    @Mickey: hic, Mickey có sao ko vậy? Đừng bùn nha! Khi Seisei bị xui xẻo gì đó đều tự an ủi là mai mốt mình sẽ gặp may 1 điều gì đó. Mickey cố lên nhé.