1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Heheh,hỏng fải đâu c?.Chắc lúc đó em mở ra 1 ngày để bạn em vô xem đó
    Chứ bthường em set friend thì dù có wa ?otrung gian? của ai mà ko có trong friend list của em thì cũng ko coi được entry đâu?híhí
    P/S : C đừng gọi 113 nha?em bận cviệc và đi chơi nhìu wá nên bặt tăm í mà
  2. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Cảm ơn cả nhà đã có lời khen nha, Hermeonne vui lắm, vụ post thêm hình cưới chắc để qua đám cưới em post nhé vì bây giờ chưa có rảnh đi xem hình nữa, ngày mai là đám hỏi em rùi nhưng vẫn tranh thủ vào cảm ơn cả nhà
    @chị moonbear: chị hết bệnh chưa? em hôm nay bị viêm họng & sốt nhẹ rồi, buồn quá. Hix.
    @Koolpix: Kool chụp hình đúng là Kute luôn, he he, nhìn rất là đẹp nha, ấn tượng với mái tóc ngắn của nàng .
    Hermeonne chụp ở Casta size album là 30x40 nên được quyền yêu cầu anh Long theo chụp, giá tổng cộng là khoảng 11tr (bao gồm 10tr tiền chụp + 1tr tiền vận chuyện và vé), bên Casta họ ko bao luôn tiền vận chuyển cho mình.
    Mấy hôm nay bận quá nên ko thể vào chia sẻ cùng cả nhà được, nhớ cả nhà lắm. Chúc cả nhà luôn may mắn & gặp suôn sẻ nha Bây giờ em tranh thủ đi ra chợ Hồ Thị Kỷ mua hoa về làm cổng hoa tươi & trang trí nhà.
  3. annavuu

annavuu Thành viên mới

To buri va c hangvu: nếu 2 ng cũng thích một ng thì có thể share với nhau hihii... ng làm 3g sáng ng làm lúc 5g sáng (hihi 2 ng có để quyết định thỏai mái...) Hihi quên sao ko hỏi c Bích hôm đó có bị ai book ko , nếu ko có c hangvu và buri còn share đc... Lỡ như có ng book ngày đó luôn thì thì sẽ có cuộc chiến ty muội tương tàn ..... ( Buri đang âm mưu lên cân để lấy thịt đè ng, Na chạy trước... )
    To her: chúc đám hỏi vui vẻ, cd bảo đảm xinh xắn rùi
    To TSX: hihi, hôm đó e có gọi cho c hả?
  4. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ Burin : troi oi,thua chac luon,nguoi ta co 45kg,ma may bua nay chac con sut can nua,hic.hic.. Nha chi o Su Van Hanh Q10 do e,ma chi thay co may studio, chuyen vien make up mot luc may co dau luon do,bua nao e ranh e goi chi B hoi thu coi e,chi may hom nay k co ranh.
    @ Koolpix : hom no chi nghe heo noi e book em cua heo lam hoa cho e pk,gia ca va chat luong sao e,e share cai vu nay cho chi voi nhe.
    @ Hermionne : bg moi biet mat e ne,teen ghe ma cung doi "chong lay" ha?
    @ All :Chuc ca nha cuoi tuan vui ve.
  5. dontcha

dontcha Thành viên mới

Wow! sắp có vụ goánh nhau huh? ở đâu, ở đâu dzở dontcha đi dòm dzí, heo oi, heo ghé qua chở dontcha đi coi goánh nhau ^^. Uhmm... thật ra cũng khó đoán ai thắng lắm! rủi nhỏ như chị hangvu mà có võ , Burin làm sao mà địch nổi.
    Heo sắp lên thớt gùi nên vắt giò lên cổ nà. Ờ hen, 21 dontcha bay thì 23 là đám cưới của Heo phở hem? mọi cái chắc chắn smooth mà. Dontcha ko chuẩn bị gì hết trơn mà cuối cùng cũng alrite, tới đám hỏi ngủ lè phè, ba mẹ muốn lấy roi quất vô mông cho khỏi ngủ á. Nên Heo chuẩn bị quá chời sẽ tốt lắm.
    Burin giống chị nà 14.11 cưới, chưa ghé lại WP đặt cọc nữa, sao lười gì đâu vậy á. Thui, hôm nai phải ráng cho xong.
    Cả nhà bít gì ko nà? dontcha sẽ ko chụp hình ngoại cảnh nữa, em Q. nói cái điều mà dontcha ao ước bấy lâu nay, hình đám hỏi, đám cưới chụp thật đẹp bỏ vào album làm wedding album luôn giống như tụi Tây mà dontcha hay coi. Khi em Q. suggest ý đó, dontcha muốn xỉu luôn mừng ơi là mừng vì đó là exactly wht i want. Chuyện lôi chú rể lê thê quần áo chụp hình là điều ko tưởng với lại dontcha cũng ko có duyên hình ảnh nữa, nên chỉ mong em Q. catch up được những giây phút của cô dâu chú rể làm 1 album ý nghĩa thui. Mai mốt già ngồi tủm tỉm cười.
    Thêm cái nữa, hum đi Sheraton chấm Pham Hoai Nam làm album cưới theo kiểu cuốn magazine cũng hay lắm nên đang si nghĩ coi làm album dưới dạng 1 cuốn sách hay là album gỗ từ nước ngoài kêu người ta design album cho mình luôn. uhmm... NICE!!!
    Nhìu chiện hen, hết bày trò mua đầm cưới trên ebay rùi tới vụ design album, chửn bị thêm vụ wedding rings nữa. Mong mọi người thông cảm heheheh...
  6. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Ý tưởng này cũng đang thịnh hành ghê ha! Nhưng em nghĩ ít nhiều gì chị doncha cũng nên chụp 1 cuốn album nhỏ trong studio, để ít nhất cũng có 1 tấm hình lớn chưng ngoài nhà hàng khi đám cưới nữa chứ. Em xem hình thì thấy album trong studio của Minh Hòa (trên 3/2) cũng đẹp nè. Ngoài ra em thấy Princess chụp trong studio theo phong cách Hàn Quốc cũng rất diu dàng, tự nhiên.
    Em đang cũng consider có nên sang Princess trang điểm ngày cưới ko vì em rất thích làm kiểu tóc công chúa và trang điểm cực kì tự nhiên của Princess. Nhà mình biết ai biết cáchh trang điểm và làm tóc như vậy mà có thể về nhà mình đc, chi phí vừa phải tí thì refer em nha.
    Được seisei85 sửa chữa / chuyển vào 12:15 ngày 18/07/2009
  7. CoBeSay

CoBeSay Thành viên mới

Thông báo tình hình cho cả nhà !!
    Nhờ có mọi người ủng hộ tinh thần mình.
    Sau mấy hôm nhõng nhẽo , ngọt ngào , lý lẽ , kể cả hù dọa , hăm dọa các thứ ..... ( vì CBS ở VN phải một mình lo hết còn AX ở bên kia , hăm dọa em mà ko có hứng thú thì em ko một mình lo nổi 1 núi việc đó nghe ) . Nói chung làm tè le áp lực lên xuống.... dằn vặt , dỗ dành nên AX đã hơi hơi thua và 60% đã bắt đầu chịu ...
    Roài chạy về lại làm "áp lực" với Papa , nhà trai ko chịu là con ko muốn cưới gì nữa hết !!! Huhu.... Oạch..... Nên nhà mình cũng hơi sợ sợ , vì biết tánh mình giận lên rồi là dám làm lắm Chứ nhà nói gì cũng , dạ , vâng ạ thì sau này sẽ có đủ thứ bắt buộc đi kèm tiếp theo là tha hồ nhức mỏi ...
    Kế của mình hơi "xí" chút , nhưng phải làm vậy để lỡ nhà trai không chịu còn có cách mà đỡ nữa .
    Tạm thời yên tâm một phần .
    Chạy ù lên báo tin để cả nhà hay
  8. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Mấy nàng ơi, cho em hỏi. em Q. chụp hình cho đám hỏi là khoảng bao nhiêu tiền í mấy nàng nhỉ? Đang lăm le để tháng 9 làm một show. HIii. Mấy nàng nhiều kinh nghiệm giúp mình nhé!!! Thanks mấy nàng.
  9. annavuu

annavuu Thành viên mới

Na mừng cho bạn, như vậy thì vẹn cả đôi đường. Tại mọi ng bắt buộc thui chứ Na thấy CBS ko "xí" chút nào đâu. Đứng ở giữa mà mệt nhất là mình và cr ( mà hiện tại chỉ có mình CBS thui ) Thui đến đâu hay đến đó, bg cụng ly chúc mừng đợt 1 trước.
  10. annavuu

annavuu Thành viên mới

Na cũng muốn biết giá e Q và của bên a.Hòang nữa (bên a Hòang Chắc Mickyxitin trả lời đc, nhưng ko thấy nàng mấy hôm nay chắc bận quá)