1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Hì vui lắm chị ạ ^^ nguyên ekip chụp đều rất vui vẻ dễ chịu, chị Ngân thì bị mấy anh chọc hoài lun nếu ko có ekip thoải mái như thế chắc e ko có đc bộ ảnh như bi h đâu vì CR cứng đơ chị ạ
    Mà sao bít đc là e post bao nhiu bài rùi nhỉ?
  2. lovable86

lovable86 Thành viên mới

@smiling84: ủa có vụ CD ở ttvnol đc discount hả chị?
    @seisei: hì làm 2 cuốn album rồi mà vẫn chưa đã hả chị Mà nghe nói chị smiling nói đc discount kìa chị? Chị có đc discount ko zậy?
  3. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

ủa em book caro chup chưa, định khi nào chụp vậy? hôm qua chị đi book ben caro rồi, a Hoàng cũng dễ thương ghê. chị định book a Hoàng chụp show luôn, ủa mà chị đâu nghe a Hoàng nói discount gì đâu ta, ảnh nói là thành viên thì ảnh tặng cho 200 tấm hình chụp show thui à.
  4. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Chị muốn làm thêm 1 album ngày cưới nữa đó, chứ chụp show thì anh Hoàng chỉ xuất hình ra cho mình thôi, ko có design lại làm album gì hết đó. Nhưng mà ko biết đc ko? Sau đám cưới 2 vc nghèo lun, hic
  5. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Ko fải c wên mà là c mún đi ngang lại tiệm đó chỉ coi cái tên.Mấy bữa nay thì c chưa đi được
    Lúc trước,mami có mua cho chị 1 cái kiềng bạch kim,ngta nói là ?ohàng Ý nguyên kon??Nhìn cũng art lắm, kìềng như mốt lắm,c mang hằng ngày mà
    Nhưng chừng 1 năm là nó đen xì?ko tại do mồ hôi đâu em vì chị mang hàng inox bán ngòai chợ còn được mà. Cứ chừng 6 tháng là chị fải đemra tiệm cũ để đánh bóng và xi lại
    Đến khi chán wá rồi thì chị mang ra tiệm đó bán lai thì nó ko nhận,ko chịu mua, viện đủ lý do hết. C mang ra Ngọc Thẫm NĐChiểu và nhìu tiệm vàng khác thì cũng ko ai nhận, ma ngta còn nhìn mình kỳ kỳ lắm
    C mới hỏi chị tudinhhuong bên WTT vì chị í có kinh doanh Vàng. C kể hết thì c í nói thật là ?oEm mua nhầm vàng giả rồi?. Hèn chiii,..ko ai chịu thu vô mà còn nhìn mình ?ođắm đúi?
    Cho đến giờ,c vẫn bị mami la ?oXài đồ ko biết giữ gìn ?o?Thà vậy đi,chứ mami c biết mua nhầm vàng dzỏm thì?.Cũng vì thấy kiểu dáng đẹp ?ohàng Ý? nữa nên nó cắt cổ wá chời
    Bổi vậy,c mới warning e đừng mua hàng nhập gì ráo?Cứ lủi vô PNJ,SJC ?có gì em còn biết tên biết tủi mà thưa kiện?chứ?hàng Y?,?hàng Nhật? thì biết thưa ai
    Tiệm c mua là tiệm vàng bạc gì mà của Bến Thành,ngay góc Thủ Khoa Huân-Lê Thánh Tôn đó em
  6. smiling84

smiling84 Thành viên mới

Em chưa book ngày chụp, e định đầu tháng 11
    Còn cái vụ discount là như vầy, hồi đó e tới Caro, trong báo giá cũng chưa có ghi giá chụp show như bây giờ, gặp chị Ngân hỏi vụ chụp show vì e thấy trên ttvnol có, chỉ nói giá là 4tr rồi nói thêm, nếu e là thành viên của ttvnol thì có giá ưu đãi. Trên forum lúc đó các cô dâu nhà mình có chụp 3tr 1 show thôi. Nhưng e ko hỏi kĩ, có lẽ bây giờ có ưu đãi khác, chị cứ hỏi thử xem.
    @ Seisei: chị tưởng album ngày cưới đó là làm từ file chụp show chứ, sao lại làm 1 album ngày cưới nữa.
  7. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

C thik mấy tấm CD nghiêng nghiêng đầu ghê áh,?Tấm chụp từ saulưng, , mặt CD ngơ ngác?Nhìn iu ghê
  8. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Thì đúng là từ file chụp trong show nhưng mà nếu chị chỉ chụp show thường ko làm album thì anh Hoàng chỉ chép ra toàn bộ hình gốc cho chị thôi, ko có rửa hình. Còn album muốn làm thêm thì phải thêm phí in ra album nữa chứ. Ví dụ như em làm thêm 1 album ngày cưới nữa thì em phải thêm phí in 1 tờ trăm mấy đó, nhân với tổng số tờ cộng với 2 tờ bìa nữa. tùy album bao nhiêu trang, tính ra cũng tầm trên dưới 2tr nữa. Cái này cũng tùy mình thôi, vì đã có toàn bộ file hình gốc rùi, còn muốn làm album thêm cho đẹp và ngày cưới của mình sẽ được "tái hiện" lại có trật tự từ đầu đến cuối luôn.
  9. lovable86

lovable86 Thành viên mới

@TSX: ủa c nhìn thấy hình của e rùi ạ???
  10. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Đúng rùi. A Hoàng cũng nói với e như thế. A bảo chụp show đám cưới thì a chỉ đưa lại toàn bộ file rùi sau đó rửa tặng mình 200 kiểu 10*15 tùy mình chọn thôi. Chị đúng là máu me thật đó e thì h đang đau đầu vụ lựa hình để làm album nè. Lựa chán chê mê mỏi mà e vẫn thích đến hơn 160 tấm mà nhìu album kể cũng thích thật nhưng mà sau này thực ra mình đâu có xem nhìu lắm đâu nên e đang cố rút số hình ít hơn Mà e book a Hoàng chụp lun show đám hỏi và đám cưới lun rùi Tại thích từ hồi xem hình cái khoảnh khắc a Hoàng bắt đc lúc chị Mickey lên xe bông mà mắt đỏ hoe ý Mà chị book honeymoon ntnào ạ? Chỉ cho e với