1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 5)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi MDX, 28/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MDX

MDX Thành viên mới

Cưới ở Sài Gòn (tầng 5)

Cho tớ xin phép khai trương nhà mới nhé.
    Link tầng 4:

http://www9.ttvnol.com/forum/HanhphucGiadinh/942007.ttvn
  2. MDX

MDX Thành viên mới

Trả lời T: White Palace ở trên đường Hoàng Văn Thụ đến ngày 1-12 này mới chính thức khai trương lận. Hôm nọ MDX có hỏi bên SĐ thì họ nói đã cọc ở SĐ mà muốn chuyển qua WP là phải chịu mất cọc chứ họ không chuyển tiền dù là cả hai là anh em sinh đôi
    Tuy nhiên, nghe nói giá tiệc ở WP đắt hơn ở SĐ.
  3. tranttlinh

tranttlinh Thành viên mới

Mừng nhà mới nào
    Em đi ngang qua, thấy nhân viên ở WP mặc đồ rất đẹp, nữ mặc đầm trắng, nam mặc quần trắng thì phải, sảnh cưới khá ổn. WP ở gần BigC đó ạ
  4. tranglai

tranglai Thành viên mới

Nang ly chuc mung nha moi cai nao . Chuc nha minh ngay cang dong vui
  5. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Ko chịu chuyển cọc thì quá đáng nhờ, thôi đặt ở SĐ rùi ko lăn tăn nữa, tại nghe mấy đứa bạn khen nên hỏi thử thui,
    Chúc mừng hội những người cưới ở SG có thêm nhà mới, mọi người tiếp tục phát huy
    Hình như thongoc thì đó make up ở nam trung, vậy cho T hỏi là cần book lịch trước bao lâu thì được. Thanks ấy nhé
    quote-MDX viết lúc 22:01 ngày 28/11/2007:
    Trả lời T: White Palace ở trên đường Hoàng Văn Thụ đến ngày 1-12 này mới chính thức khai trương lận. Hôm nọ MDX có hỏi bên SĐ thì họ nói đã cọc ở SĐ mà muốn chuyển qua WP là phải chịu mất cọc chứ họ không chuyển tiền dù là cả hai là anh em sinh đôi
    Tuy nhiên, nghe nói giá tiệc ở WP đắt hơn ở SĐ.
    [/QUOTE]
  6. chineseriver

chineseriver Thành viên mới

Đây là mẩu thiệp bạn mình đã đặt ơ Thuận Giao số lượng 250thiệp giá 2200đ nhưng in nổi, khi mình hỏi cùng với số lượng trên mà in thường ở Thiệp Cưới Sao Đỏ họ nói 2500đ
    Mình đưa lên cho các bạn tham khảo
  7. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

@Chineriver: T thấy thiệp dễ thương chứ ko sang lắm, hihihi Chise đặt thiệp chưa
  8. pinkpup

pinkpup Thành viên mới

Hi cả nhà, chúc mừng nhà mình lên tầng mới. Chúc các CD-CR nào cũng mở được cánh cửa hạnh phúc.
    Nhà mình đang vào mùa cưới nên nhiều thông tin và kinh nghiệm hẳn lên. Hy vọng sẽ học hỏi được ở các bạn nhiều vì P cũng còn lâu lâu nữa mới cưới.
  9. chineseriver

chineseriver Thành viên mới

Thaotran: mình chỉ up lên cho mọi người biết và thêm lựa chọn thôi, chứ mình thì chưa đặt thiệp đâu
    Mình đâu thích mẫu này mình thấy có nhiều mẫu sang hơn nhưng cô bạn lại thích mẫu này hehehhehe( mỗi người mỗi ý mà)
    Mình vừa may áo dài rồi thaotran đơn giản thôi à,kô có may áo khoác hhehhehheh vì mắc wá mà
    Mình thì đang xem về nội thất tủ và giường
    Nhiều thứ lo wá, lo cái nào trước thì đở thôi hihihihihi
    Chúc các cô dâu vui vẻ nha
  10. be_reu

be_reu Thành viên mới

Mình đặt tiệc ở Nhà hàng Lido 737 Trần Hưng Đạo, thức ăn ngon, giá cực kỳ mềm, sãnh đẹp, phục vụ cực kỳ chu đáo. Hôm đó sau tiệc, tụi mình ở lại chơi đến 23h nhưng nhân viên rất nhiệt tình phục vụ, k tính thêm phí thuê sãnh. Trong lúc đón khách, khách mời được thưởng thức Lido show cực kỳ vui nhộn và hoành tráng.
    Áo cưới mình may ở Âu Việt.
    Trang điểm : buổi sáng tự trang điểm và bới tóc, buổi tối chị Thiên Thể đến tận nhà làm (giá 400k)
    Hoa cưới: Tự mua hoa về kết. Hôm đó làm 1 bó hồng sa mạc, ai cũng khen khi biết là hoa thật.
    Nói chung mình hài lòng với đám cưới của mình.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa