1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 5)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi MDX, 28/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. UiiiDzaaa

UiiiDzaaa Thành viên mới

ui trùi ui ! Mình cũng đãi ở PAK nè , ngày 13-4 phải ko ? Hum đó có 4 cô dâu và có 2 cô dâu để kiểu tóc giống bạn vậy đó ...hehe ..có khi nào ....
    Hình trong tiệc cưới của mình đây
    Khoe thêm ảnh lúc rước dâu
  2. BaByGiGi

BaByGiGi Thành viên mới

bạn uidzaaa.....ơi cái áo dài màu đỏ đẹp quá, bạn may hay mua ở đâu vậy ??? cho mình biết với .. mình chuẩn bị cưới đang tham khảo mẫu áo dài , nhìn thấy cái áo của bạn thích quá ...
  3. kalytruong

kalytruong Thành viên mới

Có bạn nào biết bình xịt kim tuyến , bông giấy bán ở đâu không vậy, mình đang cần gấp gấp, tuần sau mình cưới rồi.
  4. kalytruong

kalytruong Thành viên mới

Cho mình hỏi thêm 1 điều nữa, có bạn nào biết chỗ cho thuê áo dài bưng mâm quả rẻ không, chỗ mình hỏi là 50.000/áo, có mấn. Mình nhớ trên diễn đàn có bạn thuê chỗ 30.000/áo thôi
  5. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Chào bạn UiiiDzaaa, mình nhớ ra rồi, hôm đám cưới thì mình ko để ý các cô dâu khác nên ko biết là có ai có kiểu tóc giống mình ko, nhưng bạn thì đặc biệt hơn vì mình thấy bạn có mái tóc đặc biệt và đứng đối diện với bên mình nên mình cũng có để ý cặp vc bạn, nên biết mặt và bgiờ nhớ ra rồi.
  6. someids

someids Thành viên mới

Bạn đến đường Nguyễn Đình Chiểu đó, mình thấy nhìu lắm. K thì vào nhà sách cũng có mà.
  7. MDX

MDX Thành viên mới

Tớ mở topic này nhưng từ hôm cưới đến giờ cứ ngại không post hình cưới...vì tớ ú ù quá nên không tự tin. Hôm nay, thấy mấy cô dâu post nhiều quá nên tớ bon chen post mấy hình....
    thao_tran: lâu quá không thấy xuất hiện nhỉ? Còn 1 tháng nữa là ấy cưới phải không?
    Còn đây là ảnh ở nhà hàng Sinh Đôi:
  8. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Uhm dạo nay ko lên up gì hết, hihi hôm qua có album mà chưa đi lấy, chắc hôm nay đi nè. cưới đã lâu mà giờ nàng mới tự tin up hình lên đó hả?nhìn hình xinh lắm mà, ah đúng ra là T còn 1 tháng mà chắc T delay lại đến cuối năm nay vì có 1 số vấn đề ngoài dự kiến, hihi
  9. UiiiDzaaa

UiiiDzaaa Thành viên mới

Mình mua vải nhung đỏ có vẽ rồng phượng sẳn đó bạn , vẽ sẳn sẽ rẽ hơn may xong rồi mướn thợ vẽ nhưng nhược điểm là khi chích ben sẽ bị khuyết 1 chút , chắc cũng ko ai để ý lắm đâu. Nếu mua vải riêng rồi may xong rồi vẽ , tiền công may + vẽ + làm mấn gần triệu ( chưa tính vải ) , mình mua vài vẽ sẳn, mấn thì đặt chỗ bán vải đặt làm giùm có vẽ lên luôn cỡ 100-120k. tất cả tiền cho 1 bộ áo dài của mình khoảng 750k.Mình cũng rất ưng ý áo dài của mình , có thể 1 vài bạn trẻ ko thcíh vải nhung , nhưng mình thấy vải nhung đỏ trong ngày cưới rất sang và nhu .
    Cám ơn bạn đã khen , mình từng post bài nói về áo dài nhung đỏ trong ngày cưới rồi .
  10. UiiiDzaaa

UiiiDzaaa Thành viên mới

Khoe thêm ảnh nhé , hihi ,
    hix... thui vậy nhìu hình quá sợ bị chửi xấu mà chảnh thì chít .Tại hình chụp 2 album nên nhìu ảnh thích quá mún khoe hết luôn

Được UiiiDzaaa sửa chữa / chuyển vào 19:49 ngày 07/05/2008
    Được UiiiDzaaa sửa chữa / chuyển vào 20:07 ngày 07/05/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa