1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 5)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi MDX, 28/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. UiiiDzaaa

UiiiDzaaa Thành viên mới

Xin lỗi mọi người nhé , mình mún thanh lý 2 bộ váy cưới , chưa up hình 2 cái váy đó giờ cho mình up thêm nhé
    Cái thứ nhất kiểu dạ hội có 1 lớp voan xoè nhẹ sau lưng khi đi rất dễ thương , khi chụp studio thì rải như thế này
    có thể khoát nó trên tay như thế này( hình nhỏ đầu tiên nhé ) , vì mình chụp ít hình với kiểu áo này nên đành phài post hình này vậy
    khi đứng nghiêng nó như thế này
    [​IMG][/
    sau lưng như thế này
    [​IMG][/
    hơi hở hang chút nhưng sang , bạn nào chịu chơi pm nhen , hihi , mình thanh lý giá 1tr nhé , quá rẻ so với giá mình may vì vải đẹp , mún nới ra hay bóp cho nhỏ lại thì mình dẫn tới tiệm may áo này làm .Áo này đi bàn hay làm lễ đều oki vì dễ di chuyển thaỏi mái . Mình cao 1m57 đi giày 1m2 .
    sdt 0904421082
    Được UiiiDzaaa sửa chữa / chuyển vào 19:16 ngày 13/05/2008
  2. UiiiDzaaa

UiiiDzaaa Thành viên mới

Áo này đặc biệt 2 vòng trên và dưới ngực dc đính những hạt đá hình chữ nhật to ngang vòng quay ngực , có hơn 1000 hạt đá dc đính ôm hông , nhìn trong hình đèn sáng thì hạt đá trong suốt nhìn thấu luôn bên trong vì đá xịn . Khi mặc bên ngaòi ko đến nỗi hở như vậy vì vòng eo mình đính đá rãi li ti che bớt rồi ko biết sao chụp hình nó trong suốt vậy.Sau lưng dây kéo dc che lại = những hạt đá dễ thương , rất tiếc áo này ko có hình chụp sau lưng , bạn nào thích thì mình sẽ đem tới tận nhà cho coi vì nhà chồng mình xa quá.
    Viền hông mình đính hàng ngàn hạt đá xéo ôm bên hông che dc 1 phần lưới kéo nghiêng xuống 1 bên và đính đá hình hoa chụm 1 góc , nói chung cái vày này mình đầu tư rất cầu kì và rất đẹp so với trong hình này .
    Kiểu áo này mình lấy của áo cưới Kiều Dung , mình ko thcíh mướn nên hỏi mua thì hét giá là 5tr5 ( đả có giảm giá ) giá thuê là 3tr5 , mắc quá nên mình đi may , đính nhìu đá hơn rất nhìu ( lúc đầu đính đá ko nhìu nên mình chi thêm 800k để mua đá thêm . Giá cái áo này mình may 2tr5 bán lại 1tr7 nhé . Bạn nào thích cả 2 áo mình có thể thương lượng .ở ngaòi xinh hơn trong hình đấy . ÁO này có thể mặc tùng lưới bên trong nhưng mình ko thcíh mặc nên tháo tùng ra thì nó hơi dài so với mình . Hum đám cưới nhìu nhỏ bạn hỏi áo này lắm , hihi.
  3. MDX

MDX Thành viên mới

Thôi nếu có thể thì đừng dời lại nàng ơi... Không tốt đâu. Cưới đi nào, cưới xong sẽ thấy hạnh phúc lắm.
    Nàng đã chuẩn bị xong hết rồi còn gì.
    Cám ơn đã khen MDX xinh nhé. MDX thì thấy mình ú nù hà....
  4. ciyevn

ciyevn Thành viên mới

Hi, sáng này nhìn thấy hình của Uiiiidzaa đã tính khen đủ 3 cái áo dài, váy trắng và váy hồng đó rùi mà lu xu bu wá nên thôi... Nên bây giờ vô coi lại... khen cái nữa đúng là rất hay.
    Mình k định mua váy vì phòng ax nhỏ, xong k bít cất giữ thế nào, nên k dám bon chen... để phần các bạn khác nha.
    Chúc vui,
  5. Convert_love_me

Convert_love_me Thành viên mới

Cô dâu tong teo, chú rể quắt xà lắt. Thật đẹp đôi
    Mặc cái váy trắng còn đẹp chứ váy hồng thì chả thấy da thịt đâu
    Em này ở Sài gòn nhể , không thì cũng pm mua về cho vợ.

6. beconmy

beconmy Thành viên mới

Hic, pó tay
  7. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

nick này là của DA, bên topic kia bị chửi dzữ quá nên mò qua đây, đúng là hết nói, bây giờ ko ai khen nữa nên đi chê người khác thật là bẩn,đúng là ko có sĩ diện
  8. ThuHien83

ThuHien83 Thành viên mới

Chuẩn đấy! . Vào link Ảnh cưới phần IV để biết thêm chi tiết.
    Tởm cái loại như này.
    Các nàng bỏ qua đi, kẻo mất vui đấy.
  9. akika

akika Thành viên mới

ặi, cỏÊ nhà ặĂi, chỏằĐ nhỏưt tuỏĐn sau em cặỏằ>i rỏằ"i, mà hôm nay 'i hỏằi cỏằ.ng cặỏằ>i, chỏng có cĂi nào ặng ẵ cỏÊ. CỏÊ nhà có chỏằ- nào cỏằ.ng hoa 'ỏạp 'ỏạp và mỏằ>i mỏằ>i chút xưu chỏằ? em vỏằ>i.
    ThỏÊo 'ỏằi . Ham hỏằ' quĂ không nhỏằ??
    ?, mà mỏƠy bỏằa nỏằa rỏÊnh rỏÊnh, 'ỏằi cỏÊ nhà album ỏÊnh cặỏằ>i vỏằÊ chỏằ"ng em tỏằ biên tỏằ diỏằ.n toàn tỏưp. Cô dÂu tỏằ trang 'iỏằfm, làm tóc, hai vỏằÊ chỏằ"ng 'i Đà LỏĂt, vĂc theo con mĂy ỏÊnh D400 cỏằĐa chú rỏằf. Chỏằn ngay thung lâng Vàng làm 'ỏằ<a 'iỏằfm bỏƠm mĂy 'ỏằf diỏằ.n 'ỏằĐ kiỏằfu. Lúc 'ó, chỏc khĂch tham quan sỏẵ buỏằ"n cặỏằi lỏm khi thỏƠy chú rỏằf cỏằâ lỏằ"m cỏằ"m bò nhoài trên mỏãt 'ỏƠt 'ỏằf nhỏm ỏằ'ng kưnh, sau 'ó bỏƠm mĂy rỏằ"i lon ton chỏĂy lỏĂi chỏằ- cô dÂu tỏĂo dĂng. . Sau hai ngày "lao 'ỏằTng khỏằ. sai" tỏĂi Đà LỏĂt, vỏằÊ chỏằ"ng em cuỏằ'i cạng câng hoàn thành "công trơnh nghỏằ? thuỏưt" cỏằĐa mơnh. Có ai câng muỏằ'n mĂu nhặ em không nhỏằ??
  10. ciyevn

ciyevn Thành viên mới

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa