1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 6)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi giotmuathu, 04/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

Honey moon là ở đâu thế mọi người ui
  2. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

@ MA ơi, ở VS cũng có buffet đó. MA qua đó xem thử hen
  3. gigime

gigime Thành viên mới

thx các chị để em chạy đi hỏi xem rồi may lun cho ax hehe....
  4. rinvic

rinvic Thành viên mới

Honey Moon ở đường Hoàng Diệu, tòa nhà H3 thì phải. Tuy là chỗ mới nhưng trong tòa nhà căn hộ nên thiết kế có rất nhiều cột và trần thấp. Dịch vụ thì nhiệt tình, nhưng nhìn sảnh không đẹp đâu.
    Mình chỉ gọi điện thoại hỏi thăm và người nhà ghé sang coi mà bên đó gọi điện thoại lại kiu réo mãi 2-3 lần nên mình từ chối luôn.

được miudibuidoi sửa chữa / chuyển vào 10:17 ngày 15/07/2008
  5. bearlovefish

bearlovefish Thành viên mới

6. bearlovefish

bearlovefish Thành viên mới

hixxxx.... thành thật khuyên ko nên đãi ở Vàng Son. Nhà hàng đầu tiên mình coi là VS vì gần cty mình. Sảnh rất đẹp, thiệp cưới đẹp,nhân viên duyên dáng..... nói chung hình thức rất là okie.Giá lúc đầu năm mình coi thấp nhất là 2.8triệu/bàn chưa nước.Nhưng nếu chọn thực đơn thấp nhất thì thường ăn ko được ngon, mình tính trung bình 1 bàn sẽ khoảng 3.5 triệu. Về đòi ax đặt cọc bên đó vì mê cái sảnh ở đó wá. May mắn sao đang chờ ax rảnh để đi thì mình đi ăn đám cưới chị bạn ở đó. Đồ ăn trang trí thì đẹp nhưng dở tệ, mình thường xuyên đi ăn ở các nhà hàng cao cấp mà ko hiều nổi đẳng cấp 5 sao của Vàng Son là 5 sao kiểu gì, ko biết nó nấu cái gì ra cái gì lun. Đang ăn thì máy lạnh bị hỏng,trong khi VS mới xây dựng đây. Chương trình tiệc cũng bình thường thôi.Nếu với giá trị tiền đặt bên VS thì mình thà ra Caravell, Rex mới, Majetic, Kim Đô.. đặt vừa sang vừa ăn ngon, dịch vụ tốt hơn nhiều. Nói chung sau khi đi ăn đám cưới về thì dẹp bỏ liền ý định đặt cọc bên đó.
  7. gigime

gigime Thành viên mới

hix, e đã đặc cọc ở đó rồi .......giờ chỉ có ngồi mà cầu nguyện thôi, đồ ăn của nó dở lăm lắm hả chị???
  8. shoplepetit

shoplepetit Thành viên mới

@Bearlovefish: Nghe bạn nói vậy cũng yên tâm rùi, mấy hôm nay mất ngủ vì nhà hàng đó, hihi. CN vừa rồi mình có đi xem đám cưới trên đó rùi, có vài điều k vừa ý, như rót rượu xong, pháo bông nổ cái bùm, đèn bật lên, đến đội rước bánh cưới cùa nhà hàng vào thì không khí đã loãng quá rồi, mọi người k để ý đến CD-CR làm cái gì nữa. Mình đặt sảnh trên lầu, ưng là sảnh trên lầu nên có mỗi đám cưới mình thôi, rộng, k vướng cột và bàn 12người, tính kinh tế thì đỡ lắm. Đám cưới chuẩn bị chóng mặt luôn, phải tính sao cho cân đối thu chi nữa, k mong đám cưới lời, chỉ mong xong hai vợ chồng k còng lưng ra trả nợ (2đứa mình quyết k làm phiền gia đình hai bên) và còn nhiều dự định quan trọng sau đám cưới nữa (em bé, đầu tư cho anh xã đi học tiếp), hichic. Đôi khi cũng ngán quá, nhưng nhìn chung là thấy vui, hi`hi`.
    Tặng hoa cho bạn nè
    --------
    @ shoplepetit:Mình đi ăn dc ở TSN nhiều lắm rồi,mình nhận xét dạo này TSN cũng tiến bộ nhiều, làm dịch vụ cưới cũng tốt lắm, phục vụ cũng chuyên nghiệp hơn trước nhiều,bạn đừng lo lắng wá.ko biết bạn đặt sảnh nào, mình thấy sảnh trên lầu đẹp hơn sảnh dưới đất.Thứ 7 mới đi đám cưói bạn bên TSN, hôm nay còn có màn truyền hình trực tiếp CD-CR ngồi sau xe mui trần màu đỏ, chạy vào gần tới sảnh, sau đó vào làm lễ, giống như bên Sinh Đôi. Bạn chịu khó yêu cầu nhà hàng cho bạn đi xem thử 1 vài đám cưới, sẽ rút được kinh nghiệm cho chương trình của mình.
    Được bearlovefish sửa chữa / chuyển vào 10:14 ngày 15/07/2008
    [/quote]
  9. tiendon

tiendon Thành viên mới

10. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

tx sweet và Gấu iu cá nhìu nhá, hì hì để đi tìm hỉu coi.
    tiệc buffe thì quậy 1 bữa ra trò rùi CD +CR chạy đi HM luôn nhể? he he
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa