1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 6)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi giotmuathu, 04/07/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gigime

gigime Thành viên mới

các chị biết chỗ nào may vest nam đẹp ko ah???? em kiếm được mấy mẫu áo vest nam mà ko biết đặt may ở đâu
  2. RoseQueen

RoseQueen Thành viên mới

Lâu rồi mới trở về mái nhà xưa. Chu choa, giờ đã lên đến tầng 6 cơ à? Nhìn muốn lóa mắt. Nghĩ lại ngày RQ mở topic này như mới hôm qua thôi mà nhanh quá! RQ cưới cũng gần 2 năm rồi, sau GMT gần 3 tháng mà giờ chưa có anh 2 hay chị 2 nào hết. Buồn quá!
    Anh 2 của GMT và Brily nhìn yêu quá, cho RQ hun trộm phát. Nếu RQ còn ở VN thì sẽ ráng đẻ đứa con gái để sau này cưa hai anh 2 đó luôn kekeke
    RQ ở đây cũng có dự vài đám cưới, đám cưới nào cũng vui và náo nhiệt, không khí thì cởi mở, hào hứng và năng động. Người ta đi dự đám cưới từ 5 giờ và rời chỗ đãi tiệc lúc 11 giờ. Cô dâu chú rể thì ngồi ăn cùng mọi người, rồi khiêu vũ, rồi nhảy múa, sau mỗi món là khiêu vũ nhảy múa khoảng 30 phút rồi lại ăn tiếp, rồi lại nhảy tiếp. Thích nhất là màn chào ra mắt của cô dâu chú rể được làm nổi bật bằng màn ra mắt chào của các cặp uyên ương thân thích. Mà ai cũng muốn giúp đỡ cô dâu chú rể chứ không phải như ở VN mình, lúc nào cũng ngại ngùng xấu hổ, chẳng hợp tác gì hết.
    RQ nhớ lúc làm phù dâu cho nhỏ em chồng, phải đi dự lễ cưới từ lúc 2h trưa ở nhà thờ rồi mới ra bãi biển chụp hình cưới cho cô dâu chú rể. Ở đây (Mỹ) họ không chụp hình trước ở studio như Vn mà thích chụp ngoại cảnh, và chụp trong ngày này luôn. Cô dâu thì chỉ mặc 1 váy cưới suốt cả ngày. Nói chung thấy nhiều cái thích lắm. RQ đang nghĩ học hỏi thêm kinh nghiệm này nọ mai mốt về VN mở công ty events chắc ngon ăn lắm. Bảo đảm giới trẻ sẽ thích thú (không bảo đảm là giới không trẻ sẽ thích thú
    @: Bà GMT: Công nhận bà giỏi ghê, chồng con bận rộn mà vẫn thường xuyên vào đây đóng góp kinh nghiệm cho các em. Tặng hoa bà nè (đừng nghĩ tui nói bà ba hoa nhé)
    Cho RQ gửi lời thăm toàn thể chị em ngày cũ. Hy vọng khi tui về Vn sẽ có dịp gặp gỡ.
  3. maianh18

maianh18 Thành viên rất tích cực

Ô! bạn sinh năm 84 à? Nếu là 84 thì MA củng định tổ chức vào ngày 8/12 AL và 2/12 AL năm nay nè, ko biết sao nữa, mẹ đi coi về rối nói thế đó ...
  4. thao_tran

thao_tran Thành viên mới

Honeymoon trần thấp, hôm T ngồi ngay cái loa nên ồn chịu ko nổi, gặp mấy người khách cười hô hố bàn kế bên lúc mà người nhà đang phát biểu, đúg là vô duyên hết sức
    [/QUOTE]
  5. ciyevn

ciyevn Thành viên mới

Hi gigime, có nhà may Thy ở đg CMT8 mà cưới ở Sài Gòn (tầng 4) bạn gì đó đã may và rất khen, mình định vô coi lại cho bạn thì bị lỗi topic k vô đc, nhớ lúc đầu năm công may hình như là 600k thì phải, k bít bây giờ lên chưa.
    Nếu bạn muốn tiết kiệm chi phí hơn thì pm mình, mình sẽ chỉ bạn đến may nhà may là nhà cung cấp của bên mình, may cho tòan bộ expat và nhân viên vp lẫn ghi lê phục vụ. Giá công may + vải lót khỏang 400k hoặc hơn xíu. Mình cũng gởi may cho ax của mình ở đây và tính giá vậy luôn chứ may bình thường thì ảnh cũng lấy giá thị trường. Àh, nhà may ở đg Bà Hạt quận 10 nha.
    Chúc vui,
  6. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

các bạn chú ý quote bài ko quote bài dài quá 2 tầng và nhớ xoá chữ ký khi quote bài
  7. bearlovefish

bearlovefish Thành viên mới

Bình quới có tổ chức tiệc cưới buffee ngoài trời đó bạn. bạn gọi 8.98.66.96 gặp phòng sale hỏi chi tiết hơn.
  8. shoplepetit

shoplepetit Thành viên mới

Gấu iu cá ui, bạn của bạn đã có hình ở Casta chưa?hihi, share lên cho cả nhà xem với, mình đặt cọc chụp ở đây rùi, tháng 10 chụp nè. Tranh thủ hôm đi triển lãm đăng ký được giảm 10%, giảm được nhiêu hay bấy nhiêu hén .
    Mình cũng đặt tiệc ở Tân Sơn Nhất rùi, ngày 22/2, hơi lo lo và cũng k vừa ý lắm, thôi được cái này mất cái kia vậy.
  9. beconmy

beconmy Thành viên mới

Bên nhà may Đức Tân (Bố Già cũ) : 152C Trần Quang Khải
  10. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

Thông báo lần 2:
    các bạn chú ý quote bài ko quote bài dài quá 2 tầng và nhớ xoá chữ ký khi quote bài ai vi phạm sau khi tớ post bài này sẽ bị lock nick mà ko cần thông báo trước
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa