1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG (tầng 11)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 10/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CoBeSay

CoBeSay Thành viên mới

Huhuhu....
    Nghe cả nhà họp mình tiếc quá.
    Vừa xong cái MICE Vũng Tàu cho Bayer , giờ nằm trong phòng ráng chui lên đây 8.
    Chương thành công nhưng mà tiếc độ off với chị em mình quá.
    Chưa gặp mọi người lần nào hết trơn... híc híc
    Vậy là hông gặp sis Heo trước khi sis "chống lầy" rùi.
    Ráng mà nằm đợi lần sau thôi , mong cho nhanh nhanh !!
  2. moonbear

moonbear Thành viên mới

Hi all!
    Đầu tiên là sorry Heo nhiều nhiều nha, đã hẹn đi rồi mà đến phút cuối không đi được. Ko biết sao đến cuối ngày Moon bị ho dữ dội, sợ quá nên phải đi khám lại và uống thuốc khác xem có đỡ hok. Thự 5 này đi NT,mọi thứ đã book rồi mà ho kiểu này ko biết làm sao luôn á.
    Hôm qua mọi người đi off dzui chứ! Cuối cùng thì ai "giật giải" giọng ca vàng vậy? Sao chuyến này đi off về yên ắng quá làm mình tò mò ghê. Có ai ko, lên kể tình hình cho những người ko đi được nghe với chứ!
    Moon có hình đám hỏi rùi, mọi người xem nha (đừng quote link nhen, Moon cảm ơn nhìu nhìu)
    @Mickey: chị xem hình của em rồi, đẹp thiệt á! Em tự trang điểm xinh đó chứ! Chị thì sau lần trang điểm chụp hình thử thấy ko khả thi nên đem mỹ phẩm của mình thuê thợ trang điểm. Còn vài ngày nữa là em lên "dĩa" rồi, thư giãn để làm cô dâu thật xinh nhé!

[nick]
    được oisoioi sửa chữa / chuyển vào 09:28 ngày 29/07/2009
  3. seisei85

seisei85 Thành viên mới

CD Moon xinh thía! Nhìn rạng rỡ và tự nhiên lắm. Chúc mừng chị Moon nha. Relax để chuẩn bị "lên dĩa" đi nha chị!
    [nick]
    được oisoioi sửa chữa / chuyển vào 09:29 ngày 29/07/2009
  4. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Ây da da, chắc wánh đòn chị Moonbear, bé Trà Sữa, chị Dontcha .... quáááá!!!!!! Why dont you join with ussss???
    Hum qua đi cũng dzui, toàn các CD mới toanh, chắc chắn là không đụng hàng với lần off trước, chỉ có chị heome và Burin là 2 gương mặt...mốc trên từng cây số thoy . Muh tiếc quá, không ai đem máy chụp hình nên ...hg có hàng show cho mọi người òy.
    Đánh giá sơ bộ nà: hum qua tổng cộng tham gia là 7 người với các nickname khanhfipo, TTSweet, pugcon, benam2301, annavu, Burin, Heomemummin, ấy chà chà- có 1 bạn nữa lên sau nhưng nick gì ta???(lo mải mê hót nên hẻm nhớ roài, bớ chị heome bổ sung giùm Burin nhé!).
    Hihi, bất ngờ lém, TTSweet chắc nhỏ nhì nhà mìh quá(chắc hơn được kong119 nhỉ) -Trà ui, em có thêm bạn ùi nè, TTsweet dễ thương xinh gái, hót hay nữa nè; CD Khanhfipo cũng có gương mặt giống ..học sinh cấp 3, trẻ lém (giống cherub nè); Annavu thì vui tính nhí nhảnh , Pugcon sở hữu gương mặt phúc hậu... nói chung là ai cũng xinh đẹp dễ thương hòa đồng hít á, nhưng ngặt nỗi...hẻm ai ca hết, làm có Burin với Sweet solo thui, chị heome thì bị bệnh nhưng cũng góp vui 2,3 bài (bị bệnh, chưa phát thiệp muh còn bon chen đi chơi nữa chứ, nhiệt tình dễ sợ!). Muh công nhận nhà mình sang thật, vào karaoke 6h45-9h muh hát chắc khoảng chừng 10 bài ah ^_^, đồ ăn trong ý cũng khá ngon, ai cũng tấm tắc khen , chỉ mình Burin không nói gì , lẳng lặng mum hít
    Hix, bắt đền chị dontcha nè, huhu, mún xem hình đám hỏi của nờn lém muh nờn trốn mất biệt, làm người ta mong mỏi chờ đợi....mai mốt phải show đầy đủ lun cả hình của em Quân á nha chị, nha nha...
    Được BuRiNunin sửa chữa / chuyển vào 12:41 ngày 15/07/2009
  5. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

@Mickey: Hình đám hỏi kiểu photojournalism của em dễ thương quá ah , coi thix quá, không kiềm chế nỗi nên đã gọi đt ngay, book anh Hoàng chụp giùm ngày cưới, nhưng để mai mốt rảnh lên đặt cọc lun cho chắc ăn. Mic trang điểm nhẹ nhàng dễ thương lắm, làm mình cũng tăm tia định tự makeup cho ngày đám hỏi lun...(si nghĩ si nghĩ )....Úi, vậy là đám hỏi CD hổng cầm bông huh? Tay đơ đơ hơi kì hén....

@chị Moon: Hết bệnh chưa chị? Hix, thương chị quá, sao bị ho lâu dzữ vậy nè? Em xem hình đám hỏi chị rùi, CD - CR cười toe toét, rạng rỡ dễ thương Chúc mừng chị nhé!!!!!!! Đi Nha Trang chụp hình về nhớ show cho nhà mình xem nha, giữ gìn sức khỏe nha chị!
  6. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Đủ trang và sang nhà mới
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa