1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG (tầng 11)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 10/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Ra khu Vườn Chuối nhìu lắm c ui
  2. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@kookpix : chỗ kết cườm,pha lê trên đường Vườn Chuối,trong mấy hẻm bán đồ kim chỉ,bao la lun đó !
  3. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Mong hình của Mickey quá àh. seisei vẫn chưa lựa xong, tại 2 VC chưa có thời gian ngồi lại để lựa nữa. Với lại cho seisei xin lại contact của tiệm thiệp Khải Minh nha. Thiệp ở đó giá cỡ 4000 có đc ko Mickey?
  4. koolpix

koolpix Thành viên mới

cam on TSX va hangvu he. Mà cho hỏi thêm tí, có nghĩa là dzô chợ Vườn Chuối đó huh? :D Mấy bạn có địa chỉ cụ thể hem cho mình xin ti :D
  5. chubecobe

chubecobe Thành viên mới

Ui cả buổi chiều bị mấy sếp dí mệt quá, gọi diện thoại hỏi mua mấy cái nghị định , quyết định bằng tiếng anh mà được một giọng nữ rất là dễ thương nói là c ơi gọi lên vp chính phủ số này nha...ở đó mới có. ...làm hết hồn luôn vậy đó . May mà cuối cùng cũng kiếm ra được chỗ mua để đặt cho sếp. Giờ tranh thủ mấy sếp nghỉ giải lao lên thăm nhà mình xíu, sáng giờ kô vào được.
    Thanks TSX, Moon, Buri va các CD nhà mình đã khen vải áo dài của cobe hen. Mng khen vậy chắc về phải dẫn ax đi ăn yogurt quá..
    TSX ơi, sao e biết c ốm ốm vậy? Vụ lụa thun với vụ vải dập dập, may 4 tà giống Lê Minh Khoa đó là sao Trà ha? c ko biết mấy cái vụ này nghe e nói mà thấy ham ghê, qua đầu tuần sau mấy sếp c về Úc lại rồi, chắc phải nhờ Trà "làm siêng" đi tư vấn với hướng dẫn cho c vụ này ớ... Được không Trà ui???
    Buri ơi ráng uống thuốc đều đặn mau hết bệnh nha...í kín của Buri hay đó, để cobe ngâm kứu xem sao, chỉ sợ nổi quá, kô ai nhìn ra CD thôi..hihi
    Seisei: giờ mới biết CD seisei của nhà mình "dzữ dzằn" dzậy lấy hoa quýnh CR đến gãy hoa lun..cha..cha...
  6. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

Cho Mickey bổ sung thêm, Koolpix có thể ra Đại Quang Minh hoặc đường Nhiêu Tâm để mua pha lê đủ loại loại rẻ mấy ngàn 1 bịch, loại cao cấp đính chắc chắn chíu chíu chói mắt đủ kiểu đủ màu. Trong Đại Quang Minh cũng có đính sẵn các mẫu hoa, lá, lun nếu áo dài không cầu kỳ Koolpix ra mua hạt đính sẵn về ủi lên. Còn chắc ăn thì mua hạt pha lê ra khu Vườn Chuối TS và Hangvu chỉ để họ đính cho mình.
  7. moonbear

moonbear Thành viên mới

Trả lời cho koolpix và em TSX luôn nè: Moon đã hỏi chỗ Minh Tâm rồi, họ có nhận đính cườm, đá, pha lê lên áo đó, giá cả thì tùy số lượng hạt và chất liệu sử dụng nhen!
    Được moonbear sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 24/06/2009
  8. LeMinhNgan

LeMinhNgan Thành viên mới

Các chị ui! Em và anh xã đang lo lắng, tụi em cưới cuối năm sau, định năm sau đặt nhà hàng, nhưng nghe các chị nói là đặt cọc giữ chỗ, rùi thanh toan 30%...ủa vậy tổng cộng mình sẽ thanh toán bao nhiêu % trước khi cưới. Và em đặt cuối năm như thế, giá bàn có tăng lên 30% không chị (mình có thể thỏa thuận với nhà hàng trong hợp đồng ko?) tụi em đang phân vân giữa PAK, hooney moon, Đông Phương.
    Còn may vest cho anh xã thì nhờ các chị tư vấn, em chọn Đài Các, nhưng không biết giá nhiu.

Em chúc các CD lun xinh đẹp...chúc các chị 1 buổi tối vui vẻ
  9. mooniukem

mooniukem Thành viên mới

M thấy bên wtt có ng bảo tiệm Nguyễn ở Nha Trang chụp đẹp và thợ chụp là anh Long. Mà anh Long này là ng của tiệm Nguyễn Tùng đó, là thợ chụp thứ 2 của Ng Tùng.
    bạn tham khảo thử tiệm này, nghe nói giá rẻ hơn. Anh Long chụp thì yên tâm rồi, anh Long chụp cũng đẹp lắm, lại rất vui tính nữa, M bít anh ấy chụp đẹp vì lúc M chụp ở Ng Tùng, buổi đầu tiên là anh Long chụp cho M đó, 2 ngày chụp sau là anh Tùng chụp.
    Àh, mà chụp ở Đà Lạt thì tham khảo thử studio gì đó của nick khoantuong bên vnphto đi..1 ng bạn của M đã chụp ở đấy rồi, đẹp và lãn mạn lắm...
  10. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

--------------------------------------------------------
    Mong hình của Mickey quá àh. seisei vẫn chưa lựa xong, tại 2 VC chưa có thời gian ngồi lại để lựa nữa. Với lại cho seisei xin lại contact của tiệm thiệp Khải Minh nha. Thiệp ở đó giá cỡ 4000 có đc ko Mickey?
    ----------------------------------------------------------
    Địa chỉ thiệp Khải Minh: 45/50 Nguyễn Văn Đậu, p6, Quận Bình Thạnh. Đt: 38 050462. Chị chủ tiệm tên Lan Chi: 0913114864. Chị chủ nói chuyện hơi lemon chút warning CD đến đừng shock nhen. Đến đó thì có thể nói cho coi mẫu thiệp vuông đính nơ đỏ là thiệp của Mickey đó.
    Mickey cũng mong có hình sớm để post hình lên website cho cả nhà coi. CR Mickey hơi khó tính ko bit có mún post hình lên web caro ko, nếu ko thì Mic sẽ post 1-2 tấm coi tạm nhé. Thiệp ở Khải Minh giá 4000k thì không đẹp lắm đâu seisei, Mickey thấy giá khoảng 5-6k thì ok hơn. Cùng 1 mẫu thiệp bên 230 Nguyễn Hồng Đào quote giá 4k, bên Khải Minh nói 5k, nhìn kỹ thì KM có lót thêm giấy sử dụng nhiều giấy hơn nên thiệp dầy và cứng hơn. Nếu thiệp khoảng 4000k kiểu dáng Á Đông thì nên đến Nguyễn Hồng Đào, còn thix mẫu độc đáo ấn tượng, tây và lạ thì có thể đến Khải Minh. Theo Mickey thì giá bên Khải Minh nhỉnh hơn bên Nguyễn Hồng Đào
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa