1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG (tầng 11)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 10/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

C ui?Fa lê giá rẻ cỡ nào thì cũng ko có giá mấy ngàn đâu
    Cái c nói chắc là nhựa giả fa lê thôi?mà cái này chắc chắn là ko chíu và nhìn cực kỳ ko sắc sảo
    Pha lê Áo và hạt đá (?và những hạt nào có thể chíu chíu?) thì bán từng hạt ,ngta đếm chính xác từng hạt để tính tiền luôn, chứ ko bao giờ bán theo Bịch cả. Giá từ 700đ / hạt nhỏ
  2. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

ở Đại Quang Minh Mickey hỏi mua phale chị bán hỏi mua loại thường hay hạt Úc hạt Tiệp gì đó, thấy loại thường chị bán hàng chỉ vô từng bịch đóng gói treo đủ màu nhìn giống mấy hạt hay đính áo thun 60-70k ở chợ, còn loại Úc loại tiệp thì chiếu lắm. Bi giờ TS nói mới bít đó là nhựa chứ hok phải phale . Phale Úc Tiệp thì bán từng hạt là đúng áh, tuỳ hạt lớn nhỏ giá mấy trăm đồng đến chục ngàn cũng có
  3. trasuaxinh

Đó là nhựa cứng thôi, ko chíu đâu?trang trí áo thun hàng chợ thôi, chứ áo thun xịn cũng ko chơi hạt này
    C nhìn trong bịch cả trăm viên thấy ?osinh lẹp??chứ cầm 1 hạt thì ?
    To all :
    Vô ĐQMinh hay khu Nhiêu Tâm thì cũng fải đi dọ giá. Đừng tưởng là chợ sỉ thì giá cạnh tranh. Ngta biết mình mua lẻ nên cũng hét giá tơi bời lun á
    Em hay mua tiệm Vĩnh Phát-Nhiêu Tâm
  4. trasuaxinh

Okie thui c ơi?nhưng mờ wa tuần sau nha c?Tuần này e vẫn còn bị ?odí? wá à
    Em còn nợ chị Cherub áo dài mà, khi nào em đi được em sẽ nhắn chị và chị Cherub luôn nhé!
    Tối wa,e với chị Cherub đi wa Âu Việt, gặp chị chủ người Bắc sao em thấy sợ wá àh?
    Giọng nói và ánh mắt dữ dữ sao áh,,dù her ko to tiếng gì hết?chắc tại em íu bóng zía
    Her báo giá áo dài kim sa + dập ly là 1 trịu 350 (công là 400K) --- em nhớ là báo giá cho c là 1 T 500 fải ko c? 1 T 350 thì vẫn wá mắc
    P/S :
    Ngka mua áo đẹp cho mà dẫn đi ăn có da-ua thôi àh?c xử ép AX wá nha
    TSX ơi, sao e biết c ốm ốm vậy? ------- Cái gì emcũng piết mà?(hù c chút chơiii)
  5. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

@Burin : P cũng muốn chụp hình sớm vì nôn nóng lắm nhưng chính vì thế ko dám chụp. Mamy ở nhà dặn sau đám hỏi thì đi chụp . Mà tháng 9 P mới đám hỏi lận. Định tháng 10 đi mà nghe nói mưa buồn gì đâu. Với lại chụp hình sớm quá mắc công đem khoe tùm lum là bị la chết ( Biết tính mình nhiều chuyện mà...huhu)
    Àh mà nhà mình ơi cho em hỏi là chỗ nào trang trí áo khoác của áo dài cưới đẹp vậy? Ở chợ AN Đông được không mọi người? Bữa trước em mua vải ở chợ An Đông định đặt quấn mấn ở đó công và vải là 150k. Họ nói có trang trí áo khoác nữa nhưng em ko hỏi là bao nhiêu? Mọi người biết chỗ nào chuyên về cái này ko? Giúp em với nhé
  6. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

TSX nhắc mới nhớ, muốn mua phale đính áo dài trước hết nên mang áo dài ra chỗ thuê ngta đính (vd: đường Vườn Chuối) hỏi mẫu mã nếu đính phale của họ thì họ tính bao nhiu 1 hột, xác định trước mua phale màu gì, bao nhiêu ly, bao nhiu viên. Sau đó đi đọ giá thì chỉ vô hỏi ?ophale tiệp/úc loại 1/2/3/4? ly màu xanh/đỏ/ tím? bao nhiu tiền?. Đây là kinh nghiệm đi hỏi giá của Mickey, hỏi nhanh và chuyên nghiệp giống như mình là thợ may kết đính cườm vậy đó chứ vô nhìn ngó ngắm nghía say mê thứ nhất là hoa mắt, thứ hai ngta bit mình mua lẻ và mới mua lần đầu sẽ quote giá cao á.
    Mickey nhận được mess của TS rùi cám ơn TS nhìu nha. Bữa Mickey mua vải kim tuyến của ABC mặc vô ngứa quá nên định hôm nay đi mua vải màu hồng loại rũ rũ để may áo dài ăn hỏi á. Ah Mickey sinh 85 bằng TS và seisei áh kaka đừng gọi Mickey chị ngại lém áh.
    Cho Mickey hỏi người Mickey hơi tròn mún mua loại vải màu hồng hồng rũ rũ may áo dài cho ng bớt tròn thì may loại vải gì vậy TS cám ơn TSX nhé
    Được MICKEYXITIN sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 25/06/2009
  7. trasuaxinh

Hình như bộ này chụp ở Vtàu?công nhận là Cd-CR chụp tự nhiên..cười tưoi ghê áh
    Nhìn CR ngta mặc Sơmi bỏ ngoài ?nhìn bụi bụi hay hay gì đâu?
    Những tấm chụp tự nhiên thoải mái thì mắc Vest đâu có hợp?mà AX từ trước giờ lúc nào cũng Sơmi đóng thùng + giày Tây? Mặc áo bỏ ngoài là như 1điều gì đó rất là ?.impolite. Em đang dần dần thay đổi tư tưởng của ax đây
  8. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

@Seisei85 ơi: cho chị hỏi là em chụp ở caro đi ngoại cảnh ở đâu vậy?Ở đó cộng thêm tiền chụp hình ngoại cảnh cho em là bao nhiêu vậy? Tổng cộng Album của em là nhiêu thế? Thấy mình Album của em xinh ghê á! Thanks em nha.
  9. thachthao08

thachthao08 Thành viên mới

Mình cuối năm sẽ cưới, lăn tăn vụ áo dài qua''.Mình muốn nhờ các bạn tư vấn.Thấy áo dài ở ABC rất đẹp nhưng mắc quá.mà muốn mua vải thun ren lưới để may tay áo phối như o ABC thì mua ở đâu nhỉ? Cóai giúp mình không?
  10. trasuaxinh

Hehe?hồi trước Trà cũng nghĩ như thế?nhưng thực ra ko fải vậy
    Thứ 1 : Dân kết cườm chuyên nghiệp thì ko bao giờ mua lẻ từng áo mà họ mua nhìu hạt để sẵn ở nhà rồi?chứ ko fải có khách thì mới đi mua cho từng áo
    Thứ 2 : Cho dù có là dân chuyên nghiệp mà mới đi lấy hàng lần đầu thì giá cũng cỡ người mua lẻ /hay giảm được xíu thôi. Khi lấy hàng lâu lâu rồi thì mới biết được ?ogiá thực?. Ngoại trừ lần đầu mà mua cực kỳ nhiều thì mới may ra?
    Hàng nào cũng vậy ah?ko riêng gì buôn Phalê đâu
    Tiệm nào bán mắc thì nó mắc àh?chứ ko fải vì mình là mua lẻ mà mắc (dĩ nhiên mua sỉ thì giảm duoc thêm xíu)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa