1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG (tầng 11)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 10/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. moonbear

moonbear Thành viên mới

@TSX: ừa, bó Rum do em chị bó á, "nghiệp dư" mà nên hông có "pro" lắm đâu. Bó như vậy mua tiệm cũng trên dưới 200K, còn bó của chị có... 20K thôi á. Chị thích để dài vậy cho nó "tự nhiên", mà em nói chị mới để ý là nó hơi dài so với người chị, hihi, sẽ lưu ý để rút kinh nghiệm.
    Ủa, mà hoa Rum là Tây hả? Chị đâu biết đâu, thấy nó phù hợp với áo dài nên chị chọn (ban đầu tính dùng hoa Sen mà sợ để qua đêm ko đẹp nên chọn nó)
    Chị cũng thích mấy tấm váy ngắn nhất, thằng nhóc trong cty xem mấy hình đó ghẹo chị "hình chỉ mang tính chất... lừa đảo, ko phải là nhân vật thật"
    @Seisei: Áo dài em đúng truyền thống luôn, đỏ chói chang!
    Chị trang điểm ko đậm lắm nhưng ko khéo nên nhìn hơi thô (mới tập tành mà). Phải "luyện" thêm nhiều mới được.
  2. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Hoa nào cũng fải tương xứng với vóc dáng CD hết c ơi?
    Cùng 1 kiểu bó,nhưng CD 40kg và CD 55kg là số lương hoa fải khác nhau rồi
    Chiều dài của bó hoa cũng tính như vậy
    Nếu bó hoa to wá thì chiếm mất Cd và Cd cầm cũng ko nổi?dài wá thì cầm hoa như cầm kiếm thì chết
    E cầm 20 bông hồng là ok?cầm cỡ 30-35 bông là hết thấy em luôn đó.
    Tiệm hoa nhìu khi ko để ý cho mình chuyện này đâu. Họ chỉ nhìn kiểu,báo giá thôi. Mình fải biết hay ước chừng lượng hoa mà đặt
    Mình có thể nhờ tiệm Hoa bó cho mình coi sơ : 20 hoa to cỡ nào/ 30 hoa thì to sao?rồi hãy đặt. Họ cũng vui vẻ làm thôi ah
    C có time text trước chắc đi NT là hình lung linh lun á
  3. benam2301

benam2301 Thành viên mới

Trà ui, bữa nào em dẫn ai đi mua vải áo dài thì cho chị theo với. Chị thích áo dài ren giống y như hình bìa báo Phụ nữ Xuân 2009 đó, đơn giản thui hà, cái áo đó hình như là của Lê Minh Khoa, mà nghe tên thì bít là méc rùi hix hix.. , em có bít chỗ nào bán vải ren giống như thế thì tư dzấn cho chị với.
    Tháng 3 năm sau chị mới lên dĩa, nhưng mừ sợ em cưới rùi ko lên đây tư vấn nữa nên túm áo em hỏi trước lun, vì mấy cái vụ vải vóc, giá cả này nọ là chị đầu hàng ko điều kiện lun
    Thanks em nhìu nhìu hen ...
    Ah, mà cả nhà ui, mún pm thì phải làm sao đây ??? (chuối nguyên một buồng
  4. trasuaxinh

C có hình áo dài đó ko?...hay là scan từ bìa báo cũng được?
    Em đi thứ 7-CN thôi ah?c cứ PM cho em số đt ,em sẽ nhắn c
    C muốn gửi PM cho ai thì cứ nhìn dưới Avatar của người đó,có 3 bỉu tương
    Tờ giấy + cây bút đỏ :PM trên diễn đàn
    Bao thư : gửi mail
    Ngôi nhà : ghé trang nhà của nick đó
    Nhấn vô là gửi duoc ah c
  5. benam2301

benam2301 Thành viên mới

[/quote]
    Chị mới pm cho em đó, mà hem bít em có nhận được hông =) cảm ơn em nhìu nhe, chị đang mò mẫm làm quen với cách post này nọ nè, đó giờ chỉ đi tàu ngầm hông hà vì ko có kinh nghiệm gì để giúp mọi người
    Cái vụ vải áo dài đó, chắc bữa nào chị xách theo cái bìa báo lun để em xem giúp chị, chứ chị hem bít post hình như thế nào, chán thế !!!
    Cả nhà có ai book tiệc ở Grand trên đường Đồng Khởi chưa ạh or đã từng dự tiệc ở đó cho mình xíu ý kiến với, mình định đãi ở đó chỉ khoảng 15 bàn thui hà, ko bít có ổn ko ???
    Thanks cả nhà nhìu lắm nhe
  6. cherub059

cherub059 Thành viên mới

Cả nhà ơi, nhà mình biết chỗ nào bán giày đẹp ko ah. Em định mua giày đám cưới. Nhưng mấy ngày nay em đi, gặp mí đôi giày đế xuồng đẹp lung linh lắm, nhưng toàn loại 7p không ah. Em chỉ định kiếm giày khoảng 3 phân thôi ạh. Em ra khu chợ Bến Thành cũng không thấy. Thanks nhà mình nhìu nhìu nha.
  7. trasuaxinh

Em nhận được PM của c và reply luôn rồi đó c ui
    Bài báo PNữ Xuân 2008 và 2009 đều là Áo dài đỏ của LMK
    Bìa báo 2009 thì được Giải A trong cuộc thi bài báo Xuân của Hội báo chí tổ chức đó c?ko biết nờh cái áo dài LMK hay do người chụp nữa?híhí
  8. koolpix

koolpix Thành viên mới

giờ mới thấy mặt Moon. Moon xinh quá nè :D
  9. libertyy

libertyy Thành viên mới

Nhà mình có ai may áo cưới ở Minh Tâm chưa zợ? Mình tìm thấy website của Minh Tâm, có chụp album + tặng áo cưới nè mấy nàng, cũng rẻ ghê chứ, đang giảm 50% nữa đó, nhưng tới 30/6 là hết hạn rồi, CD nào đang có ý định chụp hình cưới thử tới đây tham khảo nè .
    Ko biết có CD nào may áo cưới ở MT cho mình feedback được ko?
    http://www.minhtambridal.com/home/?BiGstreet=pagedynamic&BiGcode=Banggia
  10. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Chị Moonbear nhà mình may ở Minh Tâm rùi đó bạn, bạn vào tầng 10 xem lại nha, link nè: http://ttvnol.com/forum/HanhphucGiadinh/1158683/trang-98.ttvn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa