1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG(tầng 13)-List cưới trang 1-

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 05/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Mới xem hình của 1 cặp mới của Caro, tấm số 21 anh Hòang với anh Sơn quá xá "ấn tượng"
    http://carostudio.com.vn/AlbumView.aspx?Album=214
    Cặp này chụp hình "quậy" ghê luôn đó, nhìn rất vui.
    Ước gì được ra biển chụp hình cưới nhỉ! Chắc đợi vài năm nữa làm 1 album kỉ niệm ngày cưới quá !
  2. dontcha

dontcha Thành viên mới

Chị cám ơn seisei nha.
    Em ơi, 2 người quay phim đó có phải là 1 người ko huh em?
    Vụ thiệp thì thiệt tình, nếu deal được với tụi nó chị mới cancel chứ ko thì thôi, chị để vậy luôn. Chị cũng ko cầu kỳ lắm vụ này em à nhưng chị sẽ lưu ý nhung kinh nghiệm của em.
    Wow, sao em có hình cưới của hermeone vậy? cô dâu xinh quá, album cưới làm cũng rất đẹp nữa.
    Điên với tụi MK quá, bữa trước mới kêu đầm 6 triệu, bi chừ lại 10 triệu. Mệt goy nhoa.
  3. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Chị ơi, 2 người quay film đó là sao chị? Em cũng ko rành lắm nữa. Hình chị Herme là em vô tình thấy trên flick của pamito thôi.
    Vụ thiệp ko cầu kì cũng ko sao đâu chị, có điều chị hỏi nó xem đặt dư phong bì thêm cho chị được ko, vì em hư chủ yếu là phong bì thôi, chứ ruột thì ko sao.
  4. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Nhà mình biết ai trang điểm giá rẻ rẻ chút xíu mà về tận nhà ko? Sei muốn kiếm người trang điểm cho mama sáng rước dâu và chiều đãi tiệc đó.
  5. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Hic, mọi người có bao giờ gặp phải tình trạng như em ko? Kiếm có vài người bưng quả thôi mà cũng khổ quá. Bạn này okie rùi thì vài bữa sau cancel mình, bạn khác lúc đầu ko okie thì bữa sau lại chịu. Lung tung hết cả lên, nhức đầu. Bữa đám hỏi em cũng bị tình trạng có có ko ko này liên tục đến sát ngày luôn, Rùi bữa đó lại có bạn đến sẽ sát giờ nhà trai đến nữa.
    Vậy giờ em oải vụ bưng quả này ghê luôn. Muốn có bạn bè, chị em chung vui với mình nhưng cứ gặp tình trạng này hoài, nản ghê luôn. Nếu cứ vậy hoài chắc em thuê người bưng quả luôn quá, chẳng muốn tí nào mà giờ nản thiệt đó.
  6. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Chị Bích với chị Ngân cũng có nhận trang điểm cho ng` nhà mà chị. Nếu có trang điểm cho ng` nhà thì chỉ cần đến nhà mình sớm hơn thôi mà
  7. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Nhưng mà chị rước dâu sớm lắm em ơi, 7 giờ sáng là nhà trai qua rùi. Nên 4,5 giờ phải trang điểm, đợi trang điểm CD xong mới trang điểm cho mẹ CD thì ko kịp. Bữa đám hỏi chị cũng vậy đó, rút cục mẹ chỉ mới đánh đc có lớp nền, chưa làm gì đc hết, hic
  8. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Đúng là cái này nhức đầu thật. Cho nên ngay từ đầu khi hỏi bạn bè, e đã nói lun cái này nhờ mọi ng` giúp, nếu mọi ng` thu xếp đc thời gian thì nhận lời, còn ko thì mình ko ép e cũng giống chị, thích nhờ chị e bạn bè cho vui, mặc dù như thế đội hình có thể ko đồng đều và đẹp như mình đi thuê ở ngoài. Cũng mấy lần xém phải đi thuê rùi. Nhưng đến h phút này thì tạm gọi là ổn thỏa vì mọi ng` đã confirm lại oki hết và đã đi thử áo dài bưng quả xong rùi. Hi vọng ko phát sinh vụ gì nữa Anyway chúc chị sớm tìm đc ng` bưng quả vui vẻ
  9. rough_pearl

rough_pearl Thành viên mới

L"ng 'Ăn lĂ chuy?n nhỏ em ui, quan trọng lĂ em 'Ă lấy 'ược thi?p rĂi, ChĂc mừng em nha, chi cĂ 'ược 200 thi?p nữa, ặc ặc cĂn t>i 550 cĂi thĂ cũng chả bix khi nĂo luĂn). MĂ chi nĂng nĂy 'ược nữa r"i, b' mẹ chi thĂi. Ch"ng chc ngĂy cư>i cĂ 1 tuần thĂi, nhĂ cửa lại 'ang xĂy vĂ thầu hứa ch? cĂ khả nfng giao nhĂ s>m nhất lĂ 2 tuần trư>c 'Ăm cư>i, hix, 1 mĂnh chi nĂy, giờ thi?p mĂ tr. thĂ sao lo k<p 'Ăy
  10. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Sao kỳ dzị nè?chắc bữa ngta nói hớ, giờ nói lại?Hihih
    C làm trực tiếp với A.Khoa luôn đi, cho đỡ mất công
    ?Em yêu lắm những lúc Anh về?tất bật nhưng hạnh phúc?