1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG(tầng 13)-List cưới trang 1-

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 05/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

@Cobechube :
    Nghe c nói , em bắt đầu thấy chóng mặt với anh chàng Pamito này ùi nha
    Lần đầu tiên gọi có ấn tương rất tốt,mà sao giờ thấy giá cả chập chờn ghê
    Crystal gọi cũng báo là 3T, ko fix
    @ Sweet :
    Kietdc 4T/ngày rồi mà tăng giá nữa chắc chit?Lủng túi mất thôi
    ?Em yêu lắm những lúc Anh về?tất bật nhưng hạnh phúc?
  2. trasuaxinh

Em nói vô báo cho mấy c mà cứ quên hoài
    Đúng dự kiến thì là tối thứ Sáu 02/10/2009,cBích sẽ có party khai trương đó,sẽ mời chị em nhà mình tới chơi?Party ngọt mà nghe set up thấy cũng có ?oíu tố bất ngờ? nữa à nha. Ai ko đi ?tiếc ráng chịu
    Đối diện nhà cBích là nhà Trà í, nhà hơi màu mè nên dễ tìm?hiihi, hẹn gặp mọi người vào ngày 02/10 nha?.Tự nhiên có OFF?hihih
  3. trasuaxinh

Quên khoe với cả nhà là em học xong Giáo lý Hôn nhân rùi nha?có Giấy chứngg nhận gần nửa tháng rồi mà quên?Hihih
    Học mới có 7 bủi mà sao Cha cho tốt nghịp luôn?
    ?Em yêu lắm những lúc Anh về?tất bật nhưng hạnh phúc?
    Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 00:18 ngày 25/09/2009
  4. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Hehe, bạn trai í là bạn của chị Burin, sẽ cưới vào ngày 25/10, sau Sei 15 ngày. 1 CR hiếm có, chăm lo cẩn thận cho đám cưới của mình.
    Hôm wa xem được hình cưới của chị Burin ở Nguyễn Tùng - Nha Trang. Nhìn sang, đẹp và hoành tráng lắm!
    Gì mà ngày 999 năm Thăng Long gì vậy? Ngày đó thầy bói chọn chứ tui hẻm có chọn đâu. Sei kí giấy kết hôn ngày 09/09, cưới ngày 10/10, giờ bạn bè kêu... sinh baby ngày 11/11 đi (ackack, hic, vụ 11/11 ko biết có "đong đưa" nổi ko, chắc khó lém).
    @Sweet: Sei thấy em Pamito chụp 2 hay 3 tr gì thì cũng okie, nhưng mà Sei nghĩ là em ấy ko nên thay đổi giá xoành xoạch như vậy, chị cobechube có hỏi thì em ấy báo giá còn tăng hơn nữa so với giá báo Trà : 4tr cho truyền thống lẫn kí sự.
  5. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Trà nghe ai nói Kiet 4tr/ngày vậy, Sweet hỏi là 3tr/ngày, chụp album cưới cũng giá này, chụp phóng sự cũng giá này thôi. Hôm bữa chị moonbear hỏi anh ấy cũng đưa ra giá chính xác, không thêm bớt. Giá cả thị trường ở đâu Trà cũng biết nhỉ, để mai mốt trước khi đi hỏi supplier Sweet hỏi Trà trước cho chắc
    Được ttsweet sửa chữa / chuyển vào 08:44 ngày 25/09/2009
  6. hoamautrang

hoamautrang Thành viên mới

Sweet ơi, chị confirm lại nha! chị book Pamito cách đây khoảng nửa tháng còn book Ken trang điểm cách đây 3 ngày. Hổng có "tức tốc" như em nói đâu nha! Vụ book Pamito thì đúng là bị hụt show bên anh Hoàng vì có CD nào đó đã book trước rồi.
  7. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Chết rồi, nói năng làm sao mà để chị hoamautrang phải chạy vào đính chính, sorry chị nha, em không có ý gì đâu chị đừng để bụng Mà Ken trang điểm đẹp lắm chị, anh này cũng giống giống Nam Trung ở chỗ hơi ẹo á, đanh đá 1 cây luôn. Nhưng makeup ok lắm, hồi trước em với Her đi show cho sức sống mới anh này makeup rất lẹ, nền rất mịn, mỹ phẩm tốt, 1 nơi makeup tốt để mọi người tham khảo, giá trang điểm cho Her hình như 800k, không biết em nhớ đúng không chị?
  8. seisei85

seisei85 Thành viên mới

anh kietdc này bạn của Sei có chụp album cưới, Sei nhớ bạn í nói giá chụp album là 7tr tiền công chụp còn những thứ như áo cưới, hoa tươi, trang điểm thì mình tự lo.
  9. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Đúng rùi đó chị add nguyên xi zị lun đó hồi đầu e add nick để chat chit order vụ chụp hình với bạn bè mà add tới add lui mới đc đó
  10. TTSweet

TTSweet Thành viên mới