1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở SG(tầng 13)-List cưới trang 1-

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi trasuaxinh, 05/09/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. dontcha

dontcha Thành viên mới

Moon oai, Moon đám cưới sau nữa hả? dontcha đám cưới hôm bữa 14.11 nà, đang run quá, anh Hai nói đi coi thầy coi hum đó có mưa gió gì ko chứ thấy nằm mơ hem cóa ai đến hết goy nà.
    Mà thiệt nhức đầu, 1 là sợ cháy bàn, 2 là sợ vắng khách thì bùn lém.
    Hum rui bên White Palace co tiec 126 bàn.
  2. BTM_318

BTM_318 Thành viên mới

Chào mọi người, mình được đứa em làm tặng cho cái clip để hôm cưới chiếu cho quan khách. Clip cũng chỉ làm bằng phần mềm proshow gold thôi nhưng khác với ngoài studio tặng kèm là có phần chữ nữa.
    http://www.youtube.com/watch?v=3VOmEkTYjgw
    Các bạn xem thử thế nào nhé, vì em mình vẫn là sinh viên nên mình cũng muốn tạo điều kiện cho em í tập làm thêm.
    Giá là 150k một clip á.
    Sorry nếu nó giống quảng cáo quá hic hic. Cho mình ké một chút để giới thiệu dịch vụ nhỏ này thôi, không post liên tục đâu.
    Nếu hứng thú thì các bạn coi thêm chi tiết ở đây nhé:
    http://www.123mua.com.vn/xem?sp=aGNQTdTBAQ
  3. pugcon07

pugcon07 Thành viên mới

Đúng roài chị ui. Em xem mấy album mẫu thấy họ chụp theo trình tự lễ cưới làm thành cuốn đẹp lắm. Họ sẽ chụp cho mình cả ngày đưa file gốc . Mình chọn 120tấm làm album còn thích thêm thì mình tự in hoặc họ làm giá cũng rẻ không mắc em quên mất giá roài. Chị tham khảo bên PHN nhé.
    Còn vụ quay thì có anh bạn làm bên Đài Truyền Hình quay giúp .
  4. moonlee456

moonlee456 Thành viên mới

2/ Cổng hoa đồng tiền hồng, hồng phấn và lan trắng, cắm dày 1 mặt do chị Thu Ba làm - giá là 900k
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    @ Seisei: Chị có xem hình của em trên Web Caro, hình đẹp và cảm động quá. Cho chị hỏi cái áo này em thuê hay may vậy? Chị muốn thuê 1 cái áo có tay con như của em để làm lễ ở nhà thờ. Có gì nhờ em chỉ giúp, cám ơn em nhiều. Cổng hoa và hoa tươi em đặt đẹp và thích nhất kèm theo "giá cả" nữa, sẽ giúp ích rất nhiều cho các CD nhà mình.
    @ Loveable: Thanks em tư vấn thêm về vụ Bia khi đãi ở nhà hàng nha.
  5. seisei85

seisei85 Thành viên mới

áo màu vàng này có lần em đã "khoe" với nhà mình rùi. Em thuê ở tiệm Violet trên đường Trần Hưng Đạo B (gần đó có tiệm Estella cũng cùng chủ với Violet). Giá thuê la 900k (nó báo giá là 1tr đồng giá cho tất cả các áo màu, em trả giá thì giảm đc 100k), ngoài màu vàng thì còn có màu hồng, màu xanh dương nhạt cũng cùng kiểu với áo của em. À, kiểu giống áo của em còn có màu trắng nữa, nhưng áo trắng thì giá cao hơn.
    Chị tham khảo thêm nha, chị Moonbear cũng thuê 1 cái giống em mà màu hồng, cũng 900k đó.
  6. haiauxanh

haiauxanh Thành viên mới

Sweet chọn áo dài xanh hay áo dài hồng? nhường Sweet chọn trước đó, có lẽ HAX đi thêm vài địa điểm thuê áo nữa. Ah, Trà ơi, kho trang phục của SKĐA ở đâu, cho HAX xin địa chỉ đc ko?
    Cổng hoa lan hồ điệp đẹp quá, Seisei cho HAX xin địa chỉ tiệm Minh Tâm được ko? ra đặt lun, kẻo lại ko kịp
  7. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Em ko nhớ địa chỉ chị ơi. Minh Tâm nằm ở khúc NĐC gần với khúc cắt với Lý Thái Tổ, từ hướng Lý Thái Tổ thì nằm phía tay phải.
    Chị cưới ngày nào dzậy? Ngày 22/11 là có chị Moonbear cũng xí rùi! hihi
  8. lovable86

lovable86 Thành viên mới

Cái đó là chụp show đám hỏi + đám cưới thôi chị ơi. Ko có ra album đâu. Còn giá album cưới lại khác nữa nha chị :D
  9. pugcon07

pugcon07 Thành viên mới

Ui vậy giá Caro cũng cao nhỉ. Thấy giá bên PHN OK các CD khác tham khảo thử . Vì mình được ra cuốn albume bìa da 30trang 120tấm luôn ( các hình ảnh làm lễ cưới nhà CD & CR + tiệc tối ).
  10. haiauxanh

haiauxanh Thành viên mới

đụng sô nữa rùi, 22/11 là đại hội cưới mà lị, hihihi... hi vọng tiệm Minh Tâm có nhiều cổng hoa hồ điệp cho nhà mình thuê