1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*********Cuối tuần một mình **********

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi tchyp, 18/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

*********Cuối tuần một mình **********

Lại một tuần nữa trôi đi , ngày mai lại bắt đầu một tuần mới . Sao cảm thấy mệt mỏi kinh khủng , mọi sức lực cứ trôi đi tuồn tuột , chỉ còn lại là một cơ thể trống rỗng . Chiều , từ trường về nhà , cái xe bỗng nhiên dở chứng xịt hơi . Dắt xe đi giữa cái nắng nóng hầm hập tự nhiên thấy tủi thân và cô đơn đến cùng cực , tự nhiên thấy mình lẻ loi vô cùng giữa dòng người đang tấp nập ....bất chợt thấy môi mình mặn mặn ...nước mắt muôn đời vẫn mặn
    Ngày mai lại bắt đầu một tuần mới với công việc, với học hành . Mọi cái vẫn như không có gì thay đổi khi niềm đau cứ mãi chôn giấu trong lòng . Cố quên rồi cũng qua ...điều đó có đến được không? một sự đợi chờ trong vô vọng ...ừ , cố quên rồi cũng qua
  2. baby_bluehp

baby_bluehp Thành viên rất tích cực

Bạn hãy tìm lấy cho mình một môn ưa thích mà tập luyện, hòa mình vào thể thao hay nghệ thuật sẽ làm cho tâm hồn bạn trở nên khóang đạt và rộng rãi hơn đó. Nếu như tớ mà ở nhà, có lẽ tớ sẽ đến các lớp Yoga hoặc Thái cực buổi sáng đấy, rất tốt cho sức khỏe và hoạt động trí não của bạn, mà trước mắt là có thể khiến cho tâm của bạn thanh tịnh và cảm thấy cuộc sống này không nhàm chán quá như vậy đâu.
    Tớ đang cố tìm cho mình một bài tập Yoga tốt và phù hợp, tập thở và ngồi thiền, giải tỏa xì-tress hiệu quả đấy.