1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cúp bóng đá mừng ĐH box DL lần IV

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi IG_Shit, 05/06/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DuGia

DuGia Thành viên mới

Đội hình "Những đứa con của Thần Gió " đoạt Cúp vô địch BĐ Box DL lần IV :
    Hàng đứng từ trái qua phải :
    Soido , DocoLukhach , Alitvn , Gió heo may ,DuGia ,Gió mùa Đông Bắc .
    Hàng ngồi từ trái qua phải :
    NuiRung06 , Hoathuongphagioi .

Dự bị và siêu dự bị : Minh Jony , Hùng ,Xạ Điêu ,Anh Chính , Tù Trưởng ...
    Cám ơn tất cả những bạn yêu mến và cổ vũ cho "Những đứa con của Thần Gió ". Xin dành tặng chiếc Cúp Vô địch cho các bạn ,những người yêu mến môn thể thao Vua ,những tín đồ của Túc cầu giáo ...
  2. linkcan

linkcan Thành viên mới

Đầu tiên, xin thay mặt nhà C*** chúc mừng đội Gió con! Thật tiếc vì tối hôm đó ăn chơi trác táng quá nên sáng hôm sau ko dậy được để xem trận CK Nghe bà con kể lại trận CK thì cảm thấy hơi buồn. Trong bóng đá thì việc căng thẳng, 1 chút ăn thua, 1 chút cay cú của những cái đầu nong nóng thì chắc chắn là ko thể tránh khỏi (cái này thì tôi thề là bác nào dân bóng đá cũng đều nghiệm ra hết) Tuy nhiên khi gút hết lại, mình nên nghĩ rộng ra 1 chút về tính chất của giải bóng đá này thì có lẽ ok hơn nhiều.
    BTC đã cố gắng để tạo ra 1 sân chơi cho chúng ta, mục đích cũng chỉ để các bạn được giao lưu với nhau, được mang hết tài nghệ ra thi đấu với 200% lòng nhiệt tình của mình, qua đó gắn kết tất cả mọi người với nhau..v.v.... Có thể ngay khi các bạn cảm thấy là công tác trọng tài ko được ok, ko được công bằng, chuyện cau có cay cú là bt, tuy nhiên khi bình tĩnh lại, các bạn nên nghĩ ngược lại cho BTC 1 chút. Ví dụ họ có thiên vị đi chăng nữa thì tôi nghĩ họ cũng chả được $ nào từ giải thưởng đâu, tôi cá đấy. Trong khi chúng ta được đá bóng, được xem đá bóng, đội thắng thì được giải thưởng, còn họ???? Họ làm giải đấu cho ta đá bóng, đi thuê sân cho ta đá bóng, nhẩy vào làm công tác trọng tài luôn... Họ được giải gì nào? Còn nếu giờ ta cứ quay ra mổ xẻ vào BTC, vào trọng tài, thì các bạn đăng kí trước để năm sau các bạn cầm đầu BTC đi, để xem các bạn có làm được ok hơn là họ làm ko nhá! Chỉ đơn giản vậy thôi. GIờ mọi chuyện cũng xong hết rồi, nghĩ thoáng ra 1 chút đeeeê các cưng!
    Nhớ lại ĐH năm ngoái, C*** nhà tôi thì đá bóng kém, nhưng được tham gia thôi thì cá nhân tôi đã cảm thấy rất là vui rồi. 1 cái vui nữa khi mà trời đất zun zủi, rùa rùa thế nào mà nhà tôi lại vô địch được trong khi mấy đội kia rất mạnh, nhưng cái tôi cảm thấy vui nhất ko phải vì chức vô địch, mà vì tất cả các đội đá bóng tham gia sẽ khó mà có thể quên được: 1 giải bóng đá + bơi lội + cày ruộng + vật dân tộc + trượt băng nghệ thuật - như thế Bọn tôi đá với nhau, trong trận bay lượn chặt chém nhau ầm ầm, nhưng hết trận thì cứ như thể người 1 nhà, khoác vai bá cổ chụp ảnh, rồi nhẩy xuống sông (toàn bùn) tắm như mấy con trâu mới đi cầy về ...v.v.... tôi nghĩ đó mới thật sự đúng tính chất, đúng như tiêu chí chúng ta đặt ra ban đầu của tất cả các kì ĐH.
    Trên đây 1 vài cảm nghĩ mang ra phát biểu, đừng nghĩ tôi bới móc gì gì đó mà oan tôi nhé! Thân ái!
  3. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

năm sau thiết kế một cái băng rôn thật dài khoảng 50 m để anh em ta hở hang chụp ảnh...ôi phê....
  4. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

Hề Hề Hề ...Bác Già ơi...năm sau em "hứa" sẽ chọc thủng lưới bác ko phải là 1 bàn mà là 3 bàn đới.......
    Các bác bắn nhiệt tình lắm sao ít ảnh thế nhỉ ...???
  5. cuden

cuden Thành viên mới

[green]Dạ em rất đồng ý với ý kiến Linhcan ... chúng ta tham gia là vui, giao lưu học hỏi. em cũng chỉ cần trong danh sách dự bị đã cảm thấy rất là vui rùi ... vì sao ư. Vì chúng ta tham gia để được gặp gỡ, để được chia sẻ đam mê cùng trái bóng cũng như được chơi cùng anh em. Mọi thứ nên gác lại các bác ạ, chúng ta nên nhìn về 1 hướng " Xây dựng Box Du lịch ngày càng tốt đẹp hơn, qui củ và chuyên nghiệp hơn " đó là niềm mong mỏi của các MOD cũng như thành viên chúng ta.
    Nào chúng ta cùng bắt tay để xây dựng BOX Du Lịch ngày càng đông vui.
    Đại Hội đã thành công ! Chúc mừng [/green]
  6. hoathuongphagioi

hoathuongphagioi Thành viên mới

chả biết cho vào đâu, xin mod đẹp trai cho sâu hàng hôn cúp tí
  7. soldierTX

soldierTX Thành viên rất tích cực

THÔI XONG RỒI!
    Bác Dugia, bác Tù trưởng và Những đứa con của Thần gió quên iem rồi em vác loa ra sân nào thì Gió lên rồi căng buồm cho khoái, Lời của Gió, gửi Gió cho mây ngàn bay..... ABC đủ kiểu thế mà khi chả thấy ới em 1 câu Thôi để khi nào Quất Lâm, Bảo Lâm Bảo Lạc gì thì cho m xin chén nhé
    Ka Ka nhìn các bác uống bia rót ra cup chưa máu lắm hỉ, em mà ở đấy em hát : ĐÃ KHÔNG NÂNG THÌ THÔI...ĐÃ NÂNG RỒI LÀ HẾT 1 HƠI...
    CHÚC MỪNG CHIẾN THẮNG CỦA ĐỘI GIÓ CON!
  8. Seasalts

Seasalts Thành viên mới

Cúp đã nhận, ăn mừng đã ăn mừng rồi, giờ bán rẻ cho em về cắm hoa đi ạ ....nhá
    link ảnh ĐH đây , toàn ảnh Gió con thôi , mời Gió con vào xem
    http://picasaweb.google.com/seasalts.hoaianh/AiHoiBoxDuLich#
  9. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

Giờ em mới thấy cái Cup...công nhận là ...đựng được nhiều Bia!Các bác uống bia bằng cúp mà ko ới anh em sang uống cùng nhé....
  10. NuiRung06

NuiRung06 Thành viên mới

Cảm ơn bác LinkinPark78, SeaSalts và Xạ Điêu rất nhiều về những bức ảnh đẹp dành cho ĐH cũng như Gió Con nói riêng.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa