1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cứu cháu với các chú ơi

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi pokemon161, 08/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pokemon161

pokemon161 Thành viên mới

Cứu cháu với các chú ơi

hôm wa cháu đến nhà bạn gái chơi , nhà ko có ai , thế là 2 đứa chơi trò người lớn , nhưng mà ko dám " ấy ấy " đâu ,chỉ nghịch " thằng nhỏ " và " con nhóc " thôi , bạn ý nghịch " thằng nhỏ " của cháu nhưng cháu xin cam đoan là cháu ko " ra" đâu , chỉ có 1 chút chất nhờn thôi , và cái chất nhờn đấy dính vào tay của bạn ý , bạn ý ko để ý lại sờ vào cái đũng quần con trong khi mặc vào , 15 phút sau bạn ý lại vào nhà vệ sinh để rửa ráy " con nhóc ", truớc khi tắm cho " con nhóc " bạn ý đã rửa sạch tay = xà phòng rồi , nhưng mà cháu vẫn lo lắm , ko bít có bị dính '' bầu ko nữa , ah mà hôm wa bạn ý vừa mới hết ngày " kinh nguyệt "
    , cháu lo lắm ,tụi cháu mới 16 tuổi . chưa muốn cưới đâu
  2. aliaha

aliaha Thành viên mới

hài vãi . vừa điêu vừa hài !như truyện tiếu lâm
  3. pokemon161

cháu xin thề , cháu có nói điêu thì cháu đâm đầu otô chết tuơi ah
  4. proxy17

proxy17 Thành viên mới

Kiểu như cháu nhiều cháu cũng mắc phải ... cái này phải đến chỗ các chú khám mới rõ đc ...
  5. pokemon161

đừng trêu cháu nữa , cả đêm qua cháu mất ngủ rồi , ai nói rõ cho cháu là xác suất "dính " có cao ko
  6. dang_vitcon

dang_vitcon Thành viên mới

Chết rồi ,nguy hiểm quá, sao cháu dại thế, làm thế ảnh ­hưởng đến bạn gái lắm đấy, bây giờ chú bày cho cháu cách này, mới gỡ được tình huống nguy hiểm naỳ, cháu đến nhà bạn gái ngay, "ấy ấy" rồi "ra" vào trong, cháu nhớ nhé, fải "ra" vào trong sau khi "ấy ấy" đấy nhé, cứ "ra" vào trong thoải mái hết sức cháu ạ, nhớ nhé, bạn gái cháu đếch làm sao cả đâu, vừa hết kinh hôm qua thì cháu cứ "ấy ấy" rồi "ra" vào trong tẹt ga cháu nhé.Cách chú bày cho cháu này là rất quan trọng đấy, cháu fải thực hiên ngay, chỉ có cách này mới giải quyết được tình huống của cháu thôi!
  7. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

xin chúc mừng bố trẻ
  8. rico

rico Thành viên tích cực

ngưỡng mộ em Lục Thái Mỳ quá
    @cháu : cháu mà sợ thì lôi bạn cháu đi khám đi,có thế thôi mà cũng phải lo
  9. koshka87

koshka87 Thành viên mới

Em ơi kể cả em không " ra " thì trong một chút chất nhờn mà bảo cũng có thể có một vài chú tính binh và nó vẫn sống một khoảng thời gian ngắn khi ra môi trường bên ngoài. Khả năng có thai vẫn có thể xảy ra. Bây giờ chị nghĩ bạn gái em phải uống thuốc tránh thai. Có loại thuốc dành cho sau khi quan hệ 72 h đó. Nhưng tác dụng của loại thuốc này không phải là 100%. Em có thể mua que thử để tự thử ở nhà. Trong đó có hướng dẫn đó. Mà chị nghĩ tốt nhất em nên đến trung tâm y tế để kiểm tra. Đừng ngại vì đây là việc để bảo vệ sức khoẻ cũng như tương lai của cả hai em. Mà họ cũng đâu biết hai em là ai. Đi khám đi cho yên tâm. Nhỡ ra thì hỏng bét cả tương lai hai đứa đó em. Chúc em sớm giải quyết được vấn đề.
  10. khongcoviecgikho

khongcoviecgikho Thành viên mới

các chú ảy nọc sớm nhỉ, thời buổi sướng thật!