1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cửu Trại Câu mùa thu- Journey to the fairy land (Chia sẻ từ p9)

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi cutie_sexy, 17/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dudu08

dudu08 Thành viên quen thuộc

Xin hỏi có phải Smile Index có phải là AQ của LG1 đấy không, sao mà lại ăn nói hoa lá cành thế nhỉ. Chào mừng hội CTC nhé, ảnh ọt chắc là đang dấu hay sao mà trông không được nổi bật lắm nhỉ, dù khung cảnh quả là đẹp. Cũng hơi tiếc là không tham gia được CTC. Chắc là để một năm nào đó vậy.
  2. cafeonline

cafeonline Thành viên mới

nền đẹp quá làm cô dâu chú rể chìm nghỉm. Ảnh đẹp quá, đang chờ các bạn post thêm ảnh đây!
  3. cafeonline

cafeonline Thành viên mới

Đúng roài cụ ơi, AQ vẫn thích hoa lá cành từ ngày xưa. Chuyến đi PR của cụ đến đâu rồi, anh em mình thu xếp quả CTC đê hay cụ vẫn kết Hoàng Sơn?
  4. xaunhumacau

xaunhumacau Thành viên mới

anh Dudu ơi, máy lởm của em nên chụp chỉ được vậy thôi, giờ máy xịn còn đang trong SG chưa chuyển ảnh ra. Với cả chưa được phép post người nên cũng kém phần sinh động
  5. smile_index

smile_index Thành viên mới

Thế mà e không nhận ra đấy anh ạh.
    Mà kể cũng lạ, đứng trước khung cảnh non xanh thủy tú như vậy mà tâm hồn không có chút lay động, không được tự do phóng khoáng thả hồn phiêu lãng thì cũng hơi phí anh nhỉ ??
    Thôi năm sau tháng 10 anh e minh đi CTC đi anh .
  6. likemoon

likemoon Thành viên mới

Tháng 10 năm ngoái mà đi thì có phải là ngon rồi không ...hức..., bác Zu vẫn nhất quyết Hoàng Sơn tháng 1 àh , có nên để Hoàng Sơn tháng 5 vào mùa xuân không...lúc đấy Tô Hàng đẹp hơn, lại còn đỉnh Đào Hoa nở hoa trắng xoá như tuyết nữa mà có khi cũng vẫn còn tuyết...nhá bác Zu...
  7. cutie_sexy

cutie_sexy Thành viên mới

Moi nguoi ve nha chac deu dang ban bu dau nen topic van chua rom ra lam nhi
    To va 2thanh vien khac thi van dang quay cuong o Quang Chau, moi sang ngay thu 2 to da trong tinh trang het sach tien
    Dang co gang thu xep not viec de toi mai co the len duong ve nha, nho nha rui, ma hao huc qua di mat, them duoc gap moi nguoi, them duoc buon chuyen va xem anh
    o day co 3ng cu nhac chuyen di suot thoi, hihi, n fai noi la chuyen di da thanh cong my man nhi, trong 1chuyen di ma duoc chung kien tat ca nhung canh dep tran gian: nang vang ruc, tuyet trang, bang phu, la vang la da...bang hoa am tuyet voi cua tat ca cac mau sac
    Huhu, cuoi tuan nay off 1tran hoanh trang cai ca nha nhi, the`m qua di mat thui
    *****t 2kg rui
  8. lqviet99

lqviet99 Thành viên mới

Hôm nay Gianker có liên lạc với mình, CTC2 sẽ rời Hòang Long và đi Songpan, Nga Mi vào ngày mai. Có thông tin gì thêm thì sẽ báo sau nhé.
  9. hanhlienta

hanhlienta Thành viên mới

Báo cáo tồn đọng đã giải quyết xong rùi, nào pót thử cái ảnh xem nào. Nhưng xem ra công nghệ xử lí hình ảnh của tớ chưa được tốt thì phải. Sau khi resize lại (106Kb /ảnh theo như khuyến cáo của Mod) thì cái ảnh trở thành bé tí tẹo thế này thôi. Vì lí do những hình ảnh này tớ sẽ sử dụng làm tư liệu cho một số công việc sau này nên đành phải đóng cái dấu copyright ở đây vậy, hi vọng không làm mọi người phiền lòng khi xem ảnh .

Hehhe nhìn mấy cái ảnh nhỏ xíu buồn cười quá nhỉ, có ai có cách nào giúp tớ không?
    Được hanhlienta sửa chữa / chuyển vào 08:13 ngày 07/11/2007 [​IMG][​IMG]
    Được hanhlienta sửa chữa / chuyển vào 11:39 ngày 07/11/2007
  10. likemoon

likemoon Thành viên mới

@hanhlienta: ảnh để thế là đẹp lắm rồi, em để nick xuống góc dưới bên phải một chút nhìn sẽ đẹp hơn, công nhận chụp có nghề nhé, rất đẹp
    @cả nhóm: cảm ơn món quà mọi người đã gửi, thị bò yak rất ngon, ở phòng tớ nó biến mất nhanh cứ như bốc hơi ấy . Đã được xem một ít ảnh từ 800 bức chụp bằng phim của Mr.Ri vờ Sâu Sấu, chẹp...đẹp dã man...nhất là ảnh các chị em và bạn smkt mặc áo dài nhé. Về nhanh đi Cutie ơi...OFF ...OFF...!!!