1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

~~~~~ [:D] 1984-club tuyên chiến với AliceLA [:D] ~~~~~

Chủ đề trong '1984 Public' bởi Rce, 28/09/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

~~~~~ [:D] 1984-club tuyên chiến với AliceLA [:D] ~~~~~

Đáng lẽ ra đây là ân oán cá nhân của Rce và AliceLA. Nhưng do AliceLA đã lên tiếng là tuyên chiến với tôi _ Rce, tất cả dân Tổng Hợp cộng thêm cả dân 1984 nữa. Nên tôi mới quyết định và mong mọi người ủng hộ. Chúng ta sẽ tuyên chiến với AliceLA (như Mỹ với Bin Laden đó ). AliceLA có nói sẽ vào trong forum này của chúng ta để nói lời giới thiệu và viết lời tuyên chiến.
    Mong mọi nguời ủng hộ. Nếu ai đồng ý thì chúng ta cũng cần có kế hoạch đàng hoàng (như Mỹ í ). Tôi đang kêu gọi đồng minh. Bây giờ bất cứ topic nào có mặt AliceLA hay LanAnh_Alice thì chúng ta xáp vô. Chiến luôn!!!
    Chuyện này chắc các bạn gái không ủng hộ nhưng tớ nghĩ các boy nên ủng hộ. Vì em AliceLA có kí tên là "~~~~ Tuyên chiến với lũ con trai ~~~~". Không thể chấp nhận được.

~~~~~ Tuyên chiến với AliceLA ~~~~~

Rce
  2. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

AliceLA là ai thế?

Tuyên chiến với lũ con trai à?Cho tớ tuyên với
    Death eater
    To be a rock n not to roll
  3. Rce

~~~~~ Tuyên chiến với AliceLA & Death_Eater ~~~~~
    Bạn bè thế đấy. Không ủng hộ tớ lại còn nhảy sang ủng hộ dân 85. Cắt đứt quan hệ ngoại giao --> cấm vận
  4. Rce

À quên! Tớ không cắt đứt quan hệ với Nhung đâu. Tớ lúc nào cũng nhớ Nhung --> cho tớ cái vòng đeo trên cổ ấy đi.
    Các cụ nói cấm có sai: "Vợ là ddịch, bồ là ta, chiến tranh xảy ra ta về với địch, sống trong lòng địch ta vẫn nhớ về ta".
    Tặng Nhung
  5. joot

joot Thành viên rất tích cực

kêu gọi đồng minh xuông thế thôi à, fải có gì bồi dưỡng cho anh em thì mới có sức mà chiến đấu chứ
  6. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Tặng Zút (loại đ/b:599đ/1bông đấy), chiến đấu zì hội 84 lào anh em, chị em lào
    Death is the Mother of Beauty
  7. Annihilation

Annihilation Thành viên quen thuộc

Nhưng mà cụ thể nó có cái chuyện gì đấy? Xin bác RCE giải thích rõ.
  8. Rce

Cụ thể à? Nó bảo với tớ là "Tuyên chiến với lũ con trai, dân Tổng Hợp, và toàn bộ thành viên 1984". Náo quá đúng không?? Bên cạnh đó nó còn nói tớ, nười học, học 12 mà vẫn online kâu bài. Nó nói thế tức là nói những thành viên 1984 cũng nười học. Đúng không? 1985 không được náo với 1984.
  9. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

Leu leu, gioi thi cu tuyen chien di leu leu . Eu eu, xau ho chua, lop 12roi ko dinh hoc ma thi DH con lang thang tren net, ha ha luc nao em toi nha bac Tuan em mach mama cua bac, leu leu bac so em chua
  10. Rce

Ai cho em đem ảnh của em lên thế kia. Thế mà có đứa đem ảnh em lên net thì em cứ hỏi loạn cả lên. --> Em định mỹ nhân kế à? Mọi người chớ có mất tinh thần nhé.
    Đối phương đã chính thức tuyên chiến rồi đó. Chúng ta sẽ phong toả AliceLA trên tất cả mọi nơi trong TTVNOnline.