1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?Đ?Đ?Đ Phặ?ặĂng ph?Ăp luỏ?ưn s?Ăng tỏ?Ăo cặĂ bỏ?Ên -tutorial post here ?Đ?Đ?Đ

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi hoctro_vn, 16/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoctro_vn

hoctro_vn Thành viên mới

Đã lâu lắm rồi hoctro không có thời gian để vào lại ttvnol.com,
    hichic sorry các bạn, do trang web trizvietnam.com đang trong thời gian nâng cấp nên những link về hình ảnh đã bị mất đi. Hoctro cũng không áp dụng nguyên tắc dự phòng nên bây giờ thật sự không có hình ảnh để các bạn khác được xem.
    Nếu bạn nào ở trên này mà có lần nào đó lỡ tay save những bài post này, các bạn còn hình ảnh minh hoạ thì hãy post lên lại cho các bạn khác với nhé.
    Nhân ngày đầu năm mới, hoctro xin được chúc mọi người mạnh khoẻ, năm mới sáng tạo hơn năm qua, thành công trong cuộc sống. Chúc các bạn có thời gian để suy nghĩ 1 lần trong tuần nhé.
  2. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Toàn bộ dữ liệu cũ của TRIZ Việt nam đang dược tớ sở hữu Hik... nhưng phân loại chúng để xử lý thì hơi mệt vì có mỗi mình tui... hik ... để mấy bữa nữa tui sẽ chuyển lên lại đầy dủ ..hik
  3. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Cho tớ hỏi : PPLST này có áp dụng được vào việc đánh lô tô - xổ số hay bóng bánh ko mấy cậu ?
    Tớ nông dân đơn giản chỉ làm sao để có lợi ích ngay trước mắt thôi , chứ khi nào tớ phú quí mới có thể đầu tư cho cái PPLST xâu sa này
  4. allhighgod

Áp dụng cho loto à? Có đấy. Cứ mua hết các khả năng thì bạn sẽ ôm tất cả các giải.
    Nhưng trước đó, bạn nhớ kiểm tra túi tiền của mình
  5. Ngu_ngu_81

Nói thế thì nói làm gì , ai mà chả biết . Nếu học PPLST để mà nghĩ ra cách đó thì tớ chả thèm
  6. allhighgod

Thưa bạn là chúng tôi chỉ áp dụng PPLST đẻ sáng tạo và giải quyết những vấn đề theo quy luật và hợp quy luật!
    Còn nếu bạn muốn tìm kiếm những điều mộng tưởng thì bạn hãy tìm chúng trong các câu chuyẹn thần thoại hay cổ tích đi!
  7. Ngu_ngu_81

Xin lỗi nếu như những bài post kia có ảnh hưởng tới giá trị của Topic nhưng ý kiến của tớ cũng là ý kiến của đa số dân Việt Nam : Muốn nuôi Mộng để làm Giầu
    Cổ tích hay ko cổ tích chỉ do con người sáng tạo ra thôi mà
  8. deadtime

deadtime Thành viên mới

yeah...có nhiều chỗ hơi dài dòng nhưng nói chung cũng đáng đọc...many thanks.