1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[:D][orange]Text[/orange][blue]Text[/blue]Con trai lớp tin học 01-k26 ĐHCT là dễ thương,học giỏi,đẹp

Chủ đề trong 'Cần Thơ' bởi mckhai, 09/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mckhai

mckhai Thành viên mới

[:D][orange]Text[/orange][blue]Text[/blue]Con trai lớp tin học 01-k26 ĐHCT là dễ thương,học giỏi,đẹp trai nữa...

Tôi luôn cho rằng điều đó đúng.Nếu không tin bạn cứ vào lớp mà xem.Vô cùng bất ngờ...không phải xấu,tệ,mà là quá hoàn hảo,tuyệt đối.......?
  2. Tran_Hoa_Binh_new

Tran_Hoa_Binh_new Thành viên quen thuộc

Con trai lớp tin học 01-K26 DHCT ấy hả? Không phải là tui khen chứ, chỉ lần đầu gặp thôi là lần sau hết muốn gặp lại... bởi vì vừa khó ưa, học dở lại vừa xấu trai.Tòan là cỡ này ko nè...
    Hoa Binh
  3. mckhai

mckhai Thành viên mới

Forum CT mà có thành viên như Hoà Bình thì thật xấu hổ.Tôi đề nghị cả mọi người khai trừ tv này.
    Ai khai trừ xin thông báo cho tôi biết,mình dẫn đi ăn kem.
    Tiến lên .......vì sự trong sạch cho forum CT
    khai
  4. Tran_Hoa_Binh_new

Sao lại nói vậy chứ, tui chỉ nói lên sự thật thôi mà, không nên che dấu sự thật dù nó gây ra nỗi đau cho bạn...
    Hoa Binh
  5. White_Pigeon_new

White_Pigeon_new Thành viên quen thuộc

Em không đồng ý với bác cmkhai, nếu Hoà Bình nói đúng sự thật thì sao bác lại ngăn cấm, chúng ta phải luôn đứng về sự thật
    Love me love my dog
  6. Timvo

Timvo Thành viên quen thuộc

Hoa Binh!
    ban co the noi it lai chut di cho moi nguoi o Can Tho nho*`.
    Con gai Can Tho cung che la xau con con trai thi cung cho la xau te vay ban thuoc thanh phan nao day? GAY or what?
    Cac ban thu chung cau y kien ve nhung nguoi o giua 2 phai nam va nu di chac Binh khen dao de do.
    Whitepigeon oioioioioio!!!!
    ban phai xem ky lai nhung topic khac o Forum Ct di roi ha dung ve phia Binh nha.

TIM VO
  7. Tran_Hoa_Binh_new

Mình xin lỗi bạn nhé, bạn có biết con người Cần Thơ ko, mình ko nói tất cả con trai Cần Thơ đều xấu, chỉ có trai lớp tin học 1-K26 là xấu thôi, đừng có hiểu lầm. Và mình ko phải là chê con gái Phan Ngọc Hiển và Châu Văn Liêm, tại vì mình thấy con gái Lý Tự Trong đẹp hơn nhiều...
    Mà bạn nói GAY là cái gì vậy? Mình ko hiểu cho lắm, giải thích dùm nhé, có phải là...pê đê ko? Nếu vậy thì minh ko phải là pê-đê đâu , mình là con trai chình hiệu, có tem bảo hành đàng hoàng...
    TIM VO
    [/marquee][/purple][/size=4]
    [/quote]
    Hoa Binh
  8. Natalia

Natalia Thành viên rất tích cực

Ma'y ban ne`...ma'y ban trai tinhoc 1-k26 cung duoc do' chu'
    hong tin ha.......vo thu coi
    co' nh` anh dep trai la'm do'...ne'u co' the mi`nh se gioi thieu va`i anh ne`
    Bien dem
  9. loivaokyniem

loivaokyniem Thành viên mới

Ha ha tại các bạ không biết đó thôi chứ Hoà Bình đẹp trai dễ sợ luôn, đẹp đến nỗi con gái không có đứa nào dám tới gần cả đó . Tui đồng ý với những ai có ý định tẩy chai Hoà Bình . Nhất trí biểu quyết hai tay.........
    Nguyen Trung Hieu
  10. Lovely_Ghost_new

Lovely_Ghost_new Thành viên mới

Hoà Bình ơi, chắc tui phải dẫn bạn đi khám mắt quá, ai cũng chê xấu hết. tui cũng hiểu bạn mà, thấy mọi người khen đâu đâu không, không khen bạn nên bạn tức chứ gì. Các bạn ơi, tụi mình khen Hoà bình vài câu cho Binh vui đi, không thôi Bình phá tụi mình hoài đó.

Lovely Ghost