1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã ai chữa bệnh vẩy nến bằng Kim Miễn Khang chưa?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi duyk4, 05/03/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havang81

havang81 Thành viên mới

Mẹ honghale247 sắp trở thành chuyên gia tư vấn được rồi đấy, hihi. nhờ có mẹ chỉ mà em dùng Kim Miễn Khang nên da mới được như vậy nè. bây giờ cũng hết phải lo về da, cám ơn mẹ nhiều lắm
  2. cogaicodon

cogaicodon Thành viên mới

Chị ơi, bố em đã đi khám rồi, em cũng định mua Kim Miễn Khang cho bố em dùng nè, chị có người nhà dùng rồi hả, chị tư vấn giúp em hiểu kĩ hơn đi chị! Cảm ơn chị trước nha.
  3. honghale247

honghale247 Thành viên mới

Em cogaicodon nè, uhm, nhà chị đã có người dùng thử Kim Miễn Khang rồi. Đây là loại thảo dược từ thiên nhiên đó em, với các thành phần như thổ phục linh, nhàu, hoàng bá...đã bào chế thành viên đó, nên cũng khá dễ uống. Người nhà chị bị vẩy nến cũng lâu, nhờ uống Kim Miễn Khang mà giờ đỡ nhiều rồi đấy, nếu em muốn tham khảo thêm về sản phẩm thì em có thể xem trang này nè http://kimmienkhang.vn/
  4. tooktook

tooktook Thành viên mới

Chào các mẹ, Em làm nghề uốn tóc, không biết có phải do tiếp xúc nhiều với nước mà da của em nó bong ra không nữa... Các mẹ cho em hỏi như vậy có phải là bị vẩy nến không?
  5. suytnuaxinh529

suytnuaxinh529 Thành viên mới

Ôi, thế tình hình vẩy da của cậu như thế nào, nếu như do ngâm tay vào nước nhiều thì chỉ bong 1 mảng thôi, mà cái đó dễ nhận biết mà. Cậu còn liên tưởng đến vẩy nến thì tốt nhất là nên đi khám đi nhé, hiện tại cậu nên hạn chế tiếp xúc với nước thử xem tình trạng da của cậu có đỡ hơn không đã, nhưng tốt nhất là nên đi khám đi.
  6. Emhonguyen

Emhonguyen Thành viên mới

Các bạn ơi cho mình hỏi thăm 1 tí nhé, ở các kẽ tay của mẹ mình hay bị khô và bong vẩy ra lắm, không bị ngứa, vậy mẹ mình có sử dụng kem Explaq thoa để làm sạch vẩy da đó được không? Xin cảm ơn!
  7. dalieu360

dalieu360 Thành viên quen thuộc

Tin vui cho bệnh nhân vẩy nến, gần đây các nhà khoa học Mỹ đã tìm ra loại thuốc chữa bệnh vẩy nến mới nhất điều trị bệnh đạt hiệu quả cao. Sau khi thử nghiệm có hơn 80% bệnh nhân khỏi bệnh nhờ loại thuốc này. Các loại thuốc này đang được áp dụng điều trị tại Mỹ. Hi vọng trong thời gian tới loại thuốc này có thể sẽ được phổ biến trên toàn thế giới trong đó có việt Nam. Bạn có thể xem chi tiết thông tin này tại : http://www.benhvaynenasung.com/huong-dieu-tri-benh-vay-nen-co-trien-vong.html