1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã ai đặt xe taxi qua Thành Công app chưa ạ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi trangbuongbinh, 25/04/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trangbuongbinh

trangbuongbinh Thành viên rất tích cực

Hôm rồi mình đi taxi Thành Công đc bác tài chỉ cách down ứng dụng đặt xe của hãng này về đặt xe cho tiện. Mình down về điện thoại rồi nhưngchưa sài, ko biết đặt xe qua ứng dụng này chất lượng dịch vụ ra sao ạ? Có ai từng đặt xe qua Thành Công app chưa ạ?
  2. vivunguyen

vivunguyen Thành viên rất tích cực

Mình mới đặt xe qua app này đc 2 lần, 1 lần đi ra sân bay, 1 lần tới cty hôm trời mưa làm biếng đi xe. Trải nghiệm dịch vụ thất cũng ổn. Bạn thử xem. Thao tác đơn giảnkhông khác gì uber, grab.
  3. trangbuongbinh

Mình nhìn qua app mình thấy giao diện của nó thân thiện, dễ dùng. Mình chỉ băn khoăn ko biết chất lượng dịch vụ khi đặt xe qua app có giống như gọi đặt xe qua tổng đài hay ko?
  4. vivunguyen

vivunguyen Thành viên rất tích cực

Trời ui! bạn lo xa quá! Đặt xe qua app hay qua tổng đài thì vẫn là xe thuộc hãng taxi Thành Công mà bạn. Họ sinh ra cái app này để khách đặt xe dễ hơn thôi. Có 1 điểm mà mình khuyến khích các bạn nên đặt xe taxi qua app là sau mỗi chuyến đi, mình có thể đánh giá thái độ& phong cách phục vụ của tài xế. Vấn đề thanh toán cũng rất linh hoạt: tiền mặt, thẻ ngân hàng, thẻ Thành Công card hoặc sec đều đc tuốt.
    Cả 2 lần đặt xe qua app này mình đều đặt xe Thành Công car là loại xe taxi ko mào của taxi Thành Công. Giá cước rẻ, xe thì xịn ơi là xịn, mấy bác tài ah ko “anh tài” còn rất đẹp trai, galan! đúng là thời buổi công nghệ, làm con người cũng đẹp ra hay sao ý hehe. Cũng may hôm rồi ra sân bay mình gọi xe taxi ko mào Thành Công car chứ đi taxi có mào thì ko kịp giờ check in là cái chắc. Hôm đó chủ quan đi sát giờ bay quá, hên là loại xe taxi ko mào này đc phép đi trên các tuyến đường cấm xe taxi nên rút ngắn đc thời gian ra sân bay.
  5. trangbuongbinh

Cảm ơn bạn đã giải đáp khúc mắc của mình. Để lần tới mình thử đặt xe qua app này xem sao.
  6. mai.nguyenvn

mai.nguyenvn Thành viên rất tích cực

Down cái app đặt xe này ở đâu vậy ạ?
    trangbuongbinh thích bài này.
  7. trangbuongbinh

Bạn vào chợ ứng dụng (App store hoặc CH Play) trên điện thoại, tìm kiếm “Thành Công app” rồi down về máy nhé!
    yenngongao thích bài này.
  8. viemmangtui

viemmangtui Thành viên tích cực

Em ở Quảng Ninh, cũng hay gọi taxi Thành Công đi. Mà em chưa biết hãng có dịch vụ đặt xe qua app. Em sẽ down về dùng thử xem sao
    nhathodang thích bài này.
  9. hanoiemm

hanoiemm Thành viên quen thuộc

Sáng nay, vào Thư viện của Cơ quan mình thấy mấy chị đang bàn luận rôm rả về sự cạnh tranh của anh "Thành Công app" với uber và grap... thì ra là đang nói về dịch vụ mới này của taxi Thành Công. Mình cũng hay đi công tác ở các tỉnh, mình thấy taxi Thành Công có mặt ở rất nhiều nơi. Ngoài Hà Nội thì mình đi các tỉnh Quảng Ninh, Vĩnh Phúc, Huếcũng thấy có nhiều taxi Thành Công lắm. Có lẽ mình cũng down về máy, hôm nào đi công tác ở tỉnh thử nghiệm xem nó như thếnào nhỉ.
  10. igaga

igaga Thành viên rất tích cực

Nghe nói anh "Thành Công car" còn có cả các dòng xe sang phục vụ khách hàng như: Mercedes, Elantra, Fortuner, Pajero… không biết có thật k nhỉ? Nếu có giá cả có đội lên nhiều k?