1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đã ai gặp trường hợp thế này chưa ạ: 2 ng đang chơi với nhau tự dưng ng kia ra đi không nói 1 lời?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi candidlove, 07/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. candidlove

candidlove Thành viên mới

thế này là vẫn còn nói mà, khác trường hợp tớ rồi
  2. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

quá hèn, gọi đt còn ko thèm nghe máy, rồi 1 ngày kêu là thần tượng sụp đổ, chán , hèn nhát ghê
  3. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

em gặp chuyện như thế này rồi ạ , dưng mà nghĩ cũng thấy bt thôi .
    Em vs him chat điên cuồng , em thì ít khi chat chit nhưng mà kô hiểu sao mỗi lúc chat vs him là chém gió như bay . Nói chuyện hợp cực kì luôn ý , kể đủ thứ chuyện , hầu như ngày nào cũng chat , kô chat chit thì nhắn tin đủ kiểu . Lần cuối chat còn vẫn rất vui vẻ , kết thúc khi him phải ra ngoài mua đồ cho mami , vui vẻ chào tạm biệt chúc ngủ ngon . Nói chung là nói chuyện rất thoải mái .
    Thế mà đùng 1 phát mất tích là mất tích luôn , em cũng nghĩ là có chuyện j đấy xẩy ra , nhưng hóa ra kô phải vẫn thấy online đều , nhưng mà kô buzz em nữa , em cũng bận bận vs chán chán nên cũng kô buzz . Thế là từ đó trở đi kô liên lạc gì cả .
    Em đoán chắc him có ng iêu , ng iêu him kô cho chat chit .
    Em thấy lạ lùng và cũng hơi hụt hẫng , chưa bao h em chat vs ai nhiều đc như thế . Nên đùng 1 phát bặt tin cũng thấy quái quái .
    Chả hiểu kiểu gì . Nhưng em có rất nhiều bạn bè hay chat chit , chả có í đồ gì chỉ thấy nc hợp thì nc thôi , trg hợp của him thì em bó tay . Cũng có thể do thấy chán chăng? Nhưng thế cũng chả phải , vì chat vs nhau thích cực , như kiểu nói chuyện kô bít chán ý , em buồn ngủ đi ngủ còn bị kêu ca là đi ngủ sớm , vs cả cũng chưa quen lâu đến mức chán . Mà bít đâu đc , nghĩ nhiều mệt đầu :D
    H thì hết hụt hẫng rồi , thỉnh thoảng vẫn thấy cái ID đấy sáng chói , nhưng mà thôi , h vào hỏi thăm thì nhạt như nước ốc :))
  4. suyng_hi_17

suyng_hi_17 Thành viên mới

Anh đợt trước cũng hay chát chít nt với 1 em gái
    chát nhiều thi thấy em ấy hơi ngu ngu nhạt nhạt nên say goodbye
  5. huysavi

huysavi Thành viên mới

khuyên bạn thật lòng hãy nhắn thêm 1 tin nữa đại loại như kiểu "hình như anh đang bận thì phải , có lẽ em sẽ không làm phiền đến anh nữa , chào anh ", nếu cậu ta còn tình cảm thì 100% nhắn lại còn không thì chắc chắn là nên cho out ngay .Nguyên nhân cậu ta không nhắn cho bạn
    1.biết 1 vài thông tin không hay về bạn , đang trong quá trình thất vọng , cần tìm thời gian để vượt qua (tot nhat nen im lang 1 thoi gian ko nt)
    2.có 1 người con gái khác để quan tâm ( nhưng chắc chắn vẫn nt cho bạn chỉ có điều ít đi thôi)
    3.giở trò thương nhớ và có phần tình cảm chưa sâu sắc , muốn bạn chủ động hơn (bạn chỉ cần kiểm tra bằng cách nt như trên)
  6. VitConHamAn

VitConHamAn Thành viên mới

Àh, thì ra là thế. Say goodbye chỉ vì tội ngu lâu khó đào tạo. Đơn giản thế mà chú làm các mợ suy nghĩ lăn tăn suốt.
  7. candidlove

candidlove Thành viên mới

cảm ơn mọi người đã quan tâm và chia sẻ. Mình đã lấy thử số khác gọi rồi, vẫn nghe bt nhưng mình chẳng nói gì cả, coi như gọi nhầm số. có lẽ lý do là 2 người k hợp nhau mà thôi, cũng có thể là mình có 1 vài điểm gì đó mà a ý thấy k thích. Thật ra nếu a ý mà tiếp tục quan tâm thì mình vẫn còn 1 vài điều phải suy nghĩ nữa, ví dụ như m học ĐH còn a ý thì k đâu fai nói yêu là yêu ngay đc đâu. Có khi như thế này lại là điều tốt cho mình, mặc dù hơi buồn, nếu vẫn là bạn bè anh em thì cũng tốt chứ sao, tiếc là giờ có lẽ chẳng là gì cả, và 1 điều nữa là chẳng rõ lý do tại sao, nếu biết đc để rút kinh nghiệm thì tốt quá Thôi mình quyết định im lặng vậy, con gái mà, chẳng nên chạy theo ng ta làm gì, mình tin chuyện tình cảm có duyên số. Dù sao cũng chưa có gì sâu sắc, chỉ là mới quen. Thực sự cảm ơn mọi người.
  8. libra84

libra84 Thành viên mới

chuẩn đấy , tớ dự đoán thế ,,,
    nhưng nói chán thì cũng chưa hẳn vì đã yêu thương gì đâu mà chán , mà có lẽ đúng hơn là vì ng ta thấy ko thể yêu nhau đc nên chủ động dừng lại thôi , nhưng đã hỏi thăm mà ko trả lời lại thì hơi bị hèn .
    loại ấy thì còn tiếc gì , chờ còn gà tiếp theo sập bẫy thôi bạn ạ , lo làm gì ,,,
  9. Alyssat

Alyssat Thành viên mới

...
  10. kietht

kietht Thành viên mới

pạn thử hỏi thăm pạn pè hay người quen anh ấy thử coi. Hay có chiện rì xẩy ra với anh ấy rồi. tớ thấy film hàn xẻng hay có vụ đang iu nhau thắm thiết rồi đột ngột bỏ đi xa rồi ko liên lạc rì nữa vì mắc bệnh hiểm nghèo đấy [​IMG]