1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã bàn đến hôn nhân bỗng dưng thành anh trai

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi virgin_roses, 14/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. virgin_roses

virgin_roses Thành viên mới

Đã bàn đến hôn nhân bỗng dưng thành anh trai

Chào tất cả mọi người, hôm nay ngồi đây viết những dòng tâm sự này mà mình nói thật là: Tâm trạng cực kỳ hụt hẫng, chắc các bạn cũng hiểu một người đang yêu mà rơi vào tâm trạng hụt hẫng phải ko?
    Chuyện của mình là thế này: Mình cũng 35 rồi và bạn gái mình kém mình 11 tuổi, mình và bạn quen nhau cũng hơn 4 tháng rồi (có thể nói thời gian không dài nhưng cũ đủ để 2 người cơ bản hiểu về nhau) . Hai người cũng yêu nhau và có bàn đến chuyện hôn nhân. Nhưng chả hiểu sao, mấy ngày nghỉ tết bạn gái mình xem sách tướng số bảo mình và bạn gái không hợp mệnh về tuổi ( Mình SN 73 và bạn mình sinh năm 84) mình mạng mộc, bạn gái mình mạng kim, mình cũng nhờ người xem hộ bảo bạn mình mệnh kim (vàng dưới biển) thì bình thường là Kim khắc mộc nhưng là vàng dướ biển nên vẫn có thế lấy nhau được. Mình thấy bố mẹ bạn gái mình cũng tin vào bói toán nên hôm gặp mặt bố mẹ bạn gái cũng ko thích tuổi mình và tuổi bạn gái mình lấy nhau sợ khổ. Ở ĐÂY CÓ AI XEM ĐƯỢC LÁ SỐ KHÔNG XEM HỘ MÌNH NHÉ (xin cảm ơn trước nhé, tuổi 73 và 84). Và thế là bạn gái mình bảo rằng thôi chúng mình làm bạn nhé và nhận mình làm Anh Trai...bạn còn nói thêm bạn gái rất thương mình lắm (vì mình đến tuổi lấy vợ rồi) muốn tình cảm giữa 2 người dứt khoát để mình tìm hiểu người khác. Mình hơi bị sốc và buồn lắm, vì thực sự tình cảm của mình dành cho người ta đã vượt quá mức tình bạn và anh trai rồi, mình rất yêu bạn gái mình. Mình vẫn chưa thể quên bạn gái mình được và muốn tiếp tục cuộc tình này. Mọi người khuyên mình có nên đợi chờ thêm để thay đổi tình thế được không? Tức là từ mức bạn coi mình là anh trai sang thành người yêu như xưa được không ạ? Xin cảm ơn mọi người...
  2. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Nếu đã yêu nhau thực sự thì ko vì cái lá số , vì bói toán mà phũ phàng quăng bỏ tất cả .Cô gái cần có bản ngã của mình .Vì sau này cô ta còn phải làm vợ làm mẹ .Nếu chỉ có những điều như thế thì lung lay .Thì có lấy nhau ko sớm thì muộn cũng y chang lời bói toán .
    Riêng anh tuổi Quý sửu , cô ta Giáp Tý thì hạp tuổi .Ngoài ra có hạp tuổi Canh Thân ( 80 )
  3. caphedahp

caphedahp Thành viên mới

Cái bà kia ! người ta đang nẫu cả ruột bà còn đá bói với chả toán vào !
    Anh giai ơi nghe em bảo này :
    Sự đã rồi đi anh ;;)
  4. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Hai tuổi đó theo sách là hợp mà nói cho anh ý biết .Ai cũng như chú thì tình có cũng như ko sao? .Làm gì cũng phải có kết quả của nó .
  5. trai_tinh

trai_tinh Thành viên rất tích cực

KHổ cái mấy người mê tín nửa mùa , cò biết cái gì đâu mà phán lung tung , tuổi , mệnh , còn cung căn , xem khong chỉ em năm mà sinh cả ngày , tháng , giờ sinh , anh phải nói cho bạn gái mình như thế ...Nếu bạn gái đã thế anh cứ đưa bạn gái đi xem bói đi , ( phím trước với thầy bói cho lành ) nhờ bạn anh đến đấy trước
    CÒn nếu không chỉ vì chuyện tuổi tác thì anh phải xem lại bạn gái mình, có thể anh phải chấp nhận sự thật phũ phàng

6. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

73 và 84 nè bác
    vào trang này để xem http://www.vnromance.com/
  7. Alanh77

Alanh77 Thành viên mới

Ủng hộ 2 tay ý kiến bạn này. Đoàn chuẩn đới
  8. di_nhan_hn

di_nhan_hn Thành viên mới Đang bị khóa

có thể cháu nó thấy chú già quá nên thay đổi
  9. BBSieuQuay2

BBSieuQuay2 Thành viên mới

BÁc này ác thế
    Bói ngoài tuổi còn fai mệnh nữa, mệnh mới kinh chứ tuổi cùng lắm ngày cãi nhau 3 bữa thôi Cơ mờ có cách giải mà

10. leejunghyun

leejunghyun Thành viên mới

Tuổi tác chỉ là cái cớ.Cô ta không yêu anh nữa rồi,mới quen nhau đc 4 tháng mà