1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã bạn nào mua nước hoa ở Strawberrynet & Perfumevn chưa ???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Small_candle, 19/04/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

Đã bạn nào mua nước hoa ở Strawberrynet & Perfumevn chưa ???

Nước hoa của tớ phần lớn là mua tại Douglas - Đức & của Nico_tin bên f_363 , dưng mùh dạo này đang tăm tia mấy chai ở
    www.strawberrynet.com
    www.perfumevn.com hoặc www.baychulun.com

Ko biết chất lượng ra sao nhỉ Bạn nào đã mua nước hoa ở đó vào review giúp tớ với

2. asley

asley Thành viên mới

3. noodle

noodle Thành viên mới

nước hoa ở Strawberry có căn cứ địa ở HK thì phải , mà HK thì nước hoa khá rẻ ( em kể chị nghe rồi đấy ) nhưng tuy nhiên chất lượng rất ổn , lý do là thuế nhập khẩu mấy thể loại này ở HK rất thấp , không như VN mình . Nên em nghĩ nước hoa của nó rẻ cũng không phải lo lắng lắm . Nếu thích thì cứ thử mua 1 chai xem thế nào .
    Cá nhân em thì thấy cực thích shopping nước hoa ở HK , lúc nào cũng update sớm nhất các chai mới nhất với giá rẻ nhất và chất lượng rất ok . Nó có loạt cửa hàng SaSa rất hay ( bọn Saroma ở Vn bắt chước đến 99% bọn này , mỗi tội không bắt chước được giá của nó he he) , bọn Sa sa này cũng có trang web bán mỹ phầm , nước hoa ship internationally nữa http://web2.sasa.com/SasaWeb/eng/sasa/home.jsp . Sang Hk em chỉ thích shopping nước hoa ở hệ thống cửa hàng của bọn này :))
    Được noodle sửa chữa / chuyển vào 14:19 ngày 22/04/2007