1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đá banh nữ

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi hanchuong, 17/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanchuong

hanchuong Thành viên mới

Đá banh nữ

Trong tất cả các phong trào của trường thì BB thích nhất là đá banh nữ đó, hihihi, chắc tại hồi đó BB tham gia cho nên có quá chừng kỉ niệm với phong trào này... Nhớ hồi đó suốt mùa hè đi tập rồi đi đá, bị mẹ la quá chừng, mẹ còn kg cho BB đi đá nữa thế là chị Hai phải bảo kê nói với mẹ là 2 chị em sang nhà bạn chị ấy chơi. Chị Hai thì đi trước cầm quần áo và giày cho BB còn BB thì ngoan ngoãn tay kg đi ra khỏi nhà ... Rồi thì anh Ba nói là 2 anh em đi mua sách rồi quảng BB qua nhà nhỏ bạn thân, khu căn cứ bí mật cất giấu sẵn đồ nghề ...
    Đi đá thì bầm dập, rồi có lần bị ra khỏi sân vì cổ động viên lớp mình bị thẻ đỏ , rồi có lần tự dưng thấy cầu thủ đội bạn lăn ra xỉu ngay sau lưng mình, đến giờ cũng kg biết mình có làm gì nhỏ kg, nhớ là mình đâu có đụng đến nhỏ đâu nhỉ...
    Đến giờ kg còn được đá banh nữa nhưng nhiều khi thấy mấy đứa con nít đá mình ngứa chân kg chịu được
    Nhiều người nói con gái kg nên đá banh vậy các nam sinh và cả cựu nam sinh NTH từng được trực tiếp xem bạn mình đá có cảm nhận thế nào?

Nhung toi tin ai tim se gap...
    Ai go cua se mo!!!
  2. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

ui trùi...BB là con gái á....nhìn con gái đá bianh thì cười bể bụng..hehe...trên sân có 5 người thì 2 thủ môn ở 2 cầu môn..còn 8 người còn lại..chúm đầu vào tranh giành 1 trái banh...hehe...
    Hk 1 vừa rùi xem mí bà chị lớp 12 đá mà tưởng tuyển quận...điệu nghệ lắm..cũng bít lừa...động tác giả và chuyền rất chính xác..hehe...nhắc đến đá banh lại thấy hơi đau cổ họng...hic hic...cổ động dzữ wé mà...hic hic..

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  3. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

Chù về đá banh nữ thì trường Nguyễn Thượng Hiền là vô địch thành phố trong những năm Vịt học.. (hình như cả 3 năm Vịt học thì trường đều vô địch cả... ) trong đội hình lúc đó luôn có nhà vô địch Karate Châu Á đó.. hì hì bí mật hen... (lúc đó trong đội hình trường mình có Nguyễn Trọng Bảo Ngọc học X8 ... )
    Với đội hình lúc đó thì đá banh nữ trường Nguyễn Thượng Hiền không có đối thủ.. ( trời chảnh thiệt nhưng mà nếu đối thủ cạnh tranh thật tình lúc bấy giờ theo Vịt biết thì có lẻ chỉ là trường cấp II Trần Phú Tân Bình thôi... đội tuyển trường này có một bạn hiện đang trong đội tuyển của CLB Nguyễn Du..)...
    những năm đó phong trào sôi động thiệt .... nhất là 26/3 và 20/11 ... nào là đá banh, điền kinh, trò chơi vận động..
    Lak
  4. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Chỗ nào có đá banh nữa là tui dzí dzô coi. Coi không cười bể bụng không dzìa! Dạo trước có bọn khoa hoá đá cười không chịu được, sao có thể là đối thủ của chị em lớp tui!!!
    Jeno
  5. tin-tac

chưa bít chừng a....nhìn mí bà chị trong DH đá chưa chắc hay bằng NTH đâu a...hehe

khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. hanchuong

hanchuong Thành viên mới

ê đừng coi thường nha, hồi đó lớp BB đá hay lém á, nhưng chủ yếu giành giải vào mùa hè thui, có tgian tập mà... Có lần đá giao hữu với bên Đh Kinh tế, khoa quản trị kinh doanh thì phải, tụi này thắng đó à nha...
    Nhung toi tin ai tim se gap...
    Ai go cua se mo!!!
  7. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Con gái đá banh ở trung học hay đại học thì cũng đều giống nhau ở cái chỗ mang nét nữ tính vô cái môn hết sức nam tính này nên thấy là lạ hì hì . . . . các chàng thì đứng ngoài cỗ vũ hết cỡ.
    Nói gì lúc học phổ thông. Ngay bây giờ lên ĐH rùi mà cứ mỗi lần lớp có đá banh nữ là lúc về nhà cổ ledminh khản đặc hết lun nè.
    Ledminh
  8. tin-tac

em cũng chẳng hỉu tại seo..mí thằng bạn đá thì em chẳng em liếc mắt lấy 1 cái..thía mà lúc mí nương đá...không bỏ xót trận nào...hehe