1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã có ai đến nghỉ ở Tản Đà Spa Resort chưa?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Kittiwake, 18/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toet

Toet Thành viên rất tích cực

Đi thì cứ đi thôi bác PhamHD ạ, bác thấy tiện ở đâu thì chọn đó, đã muốn ra khỏi HN thì lên đường thôi, lăn tăn làm gì.
    Các bác kia phân tích mặt này khía cạnh nọ, mà vẫn cứ đến lại các resort đó như thường.
    Em thì cứ ra khỏi HN là khoái rồi. Thậm chí bi giờ tót ra wifi cafe làm việc còn tốt hơn là ngồi ì trong văn phòng.
    Cứ đi rồi mới biết và có thể tự mình so sánh về sau được, du lịch là cái thú mà mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Đi là được bác ạ, giống như chị em phụ nữ chúng em hay động viên nhau: mua là được, hị hị
  2. Loving

Loving Thành viên quen thuộc

Bác F.Poison viết rất hay. Mấy tay chủ Tanda mà đọc bài này xong thì chả khác nào bị trúng chất kịch độc của bác. Không biết bác có thể nhận lời cộng tác với chuyên mục Văn hoá dịch vụ (chủ yếu là đâm bị thóc chọc bị gạo) của báo em không (Tạp chí Tư vấn tiêu dùng).
    Độc dược của bác lợi hại thật. Khâm phục khâm phục! V-resort khì khỏi bàn rồi. Tệ không để đâu cho hết!
  3. Loving

Bác F.Poison viết rất hay. Mấy tay chủ Tanda mà đọc bài này xong thì chả khác nào bị trúng chất kịch độc của bác. Không biết bác có thể nhận lời cộng tác với chuyên mục Văn hoá dịch vụ (chủ yếu là đâm bị thóc chọc bị gạo) của báo em không (Tạp chí Tư vấn tiêu dùng).
    Độc dược của bác lợi hại thật. Khâm phục khâm phục! V-resort khì khỏi bàn rồi. Tệ không để đâu cho hết!
  4. F_POISON

F_POISON Thành viên mới

Cảm ơn bạn Loving đã khen tớ và mời tớ cộng tác với báo của bạn, nhưng tớ thích viết nhố nhăng cho mình và cho bạn bè hơn là phải ép mình vào một chủ đề nào đó.
  5. F_POISON

F_POISON Thành viên mới

Cảm ơn bạn Loving đã khen tớ và mời tớ cộng tác với báo của bạn, nhưng tớ thích viết nhố nhăng cho mình và cho bạn bè hơn là phải ép mình vào một chủ đề nào đó.
  6. Loving

Vấn đề là em rất thích kiểu viết lung tung không có chủ đích của bác đấy. Thế mới hay chứ.
  7. Loving

Vấn đề là em rất thích kiểu viết lung tung không có chủ đích của bác đấy. Thế mới hay chứ.
  8. TruongLaoCaiBang

TruongLaoCaiBang Thành viên rất tích cực

em nghe giới thiệu cái này lâu rồi. Định đi nhưng mà hãi quá.
  9. TruongLaoCaiBang

TruongLaoCaiBang Thành viên rất tích cực

em nghe giới thiệu cái này lâu rồi. Định đi nhưng mà hãi quá.
  10. masktuxedo

masktuxedo Thành viên rất tích cực

Nói vậy thì chứng tỏ là bạn chưa từng đến nghỉ ở Tản Đà resort từ sau khi họ chính thức khai trương rồi. Bởi vì tắm bùn ở Tản Đà resort là thoa bùn khoáng lên người rồi sau đó sẽ tắm lại trong bể nước khoáng - dau đó thì làm sao mà có thể lấy lại được bùn để mà "tái sử dụng" cơ chứ?
    Cách "tái sử dụng" bùn chỉ áp dụng khi nguời ta tắm bùn theo kiểu ở Nha Trang, tức là ngâm cả người vào một bồn tắm đầy bùn mà thôi - khi đó mới có thể lấy lại bùn, sấy khô, chế biến lại và tái sử dụng được thôi.