1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đã có ai dùng kem Sứ Tiên chưa ??

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi piham, 07/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. piham

piham Thành viên mới

mọi người đã có ai dùg kem dưỡg trắg da Sứ Tiên chưa ạ??? cho e xin review trước khi rước em í về vs nào ^^ >:D<
    e địh mua 1 em màu tím vì nhỏ bạn e dùg da mặt đẹp lắm :x nhưg vẫn xin ý kiến mọi ngừời để yên tâm hơn ạ :-??
  2. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

hì, chưa dùng thử nhưng nghe kem trộn là mình sợ chạy mất dép, xem rì viu thấy có người khen cũng có người bào lên mụn rồi bị tàn phá dung nhan.. Nên suy nghĩ kỹ trước khi giao phó sắc đẹp của mỉnh cho 1 cơ sở "trộn kem" tại miền Tây bạn nhé ! :D
  3. sonsbucxuc

sonsbucxuc Thành viên mới

Mình thì không tin tưởng lắm kem dưỡng da làm tại Việt Nam. Thậm chí hãng danh tiếng mà bán tại mình cũng chất lượng kém hàng bán ở các nước phát triển.

Chị mình ở ÚC vẫn gửi về cho cả nhà Kem Mỡ Cừu của ÚC, cả nhà dùng 3 năm nay rồi, cảm giác mềm mát rất dễ chịu. Kem màu trắng, mùi thơm rất nhẹ thoáng ngửi như không mùi. Tuần trước chị có gửi 3 loại kem mới- có thêm tinh chất lô hội và nhau thai cừu bảo giới thiệu mọi người dùng thử xem. (Xu hướng bên đó người ta chuộng sản phẩm có bổ sung chế phẩm tế bào gốc mà).

Kem mỡ cừu có bổ sung vitamin E. Nếu bạn nào muốn dùng thử thì mình để lại cho ( Giá: 220.000 đồng / hộp 100g (có loại kết hợp với tinh chất lô hội và nhau thai cừu). Nếu ưng thì mình nói chị gửi tiếp loại hộp 300g mà nhà mình đang dùng cho bạn. Hộp to thì chắc giá cả đỡ hơn 1 chút.

Điện thoại của mình: 098 92 94 900 (Tên mình là Trung)
  4. alibana

alibana Thành viên mới

xem mua cho bạn gái cái nhỉ :D
  5. rose2606

rose2606 Thành viên mới

hóng..................