1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã có ai học ở ACET chưa nhỉ?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi CR, 05/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CR

CR Thành viên quen thuộc

Đã có ai học ở ACET chưa nhỉ?

Em vào trang www.acet.edu.vn thấy quảng cáo chương trình học 800h cũng hay quá nhưng cũng chẳng hiểu thực hư thế nào. Ở đây không hiểu đã có ai đã và đang học ở đấy thì cho em biết với?
  2. gothiclong

gothiclong Thành viên mới

ACET is the best place for English trainning !
    Được gothiclong sửa chữa / chuyển vào 22:23 ngày 05/04/2006
  3. CR

CR Thành viên quen thuộc

Em nghe bảo ở những trung tâm kiểu này luyện nghe nói thì hết ý nhưng mà ko chú trọng ngữ pháp lắm. Ở đây có ai đã học ở ACET thì làm ơn lên tiếng với.
    À mà tiện thể em cũng hỏi luôn : Có ai bít gì về BKTIT ko, chỗ đấy học thế nào. Có chỗ nào uy tín dạy IELTS từ trình độ Pre-Int ko?
    Cám ơn cả nhà.
  4. boyzillaz

boyzillaz Thành viên mới

Nếu trình độ tiếng Anh của bạn đã khá thì bạn có thể học chương trình luyện ielts ở acet luôn (khoá học này khá tốt, bạn mình chỉ học khoá này và đạt 6 ielts trong lần đầu). Còn mình thì đã học ielts ở austil và thấy cũng có tác dụng phết (mình được 6 ielts trong lần đầu)
  5. CR

CR Thành viên quen thuộc

Hix, bạn ơi, mình cũng mới bắt đầu học tiếng Anh thôi, mất mất 12 năm trời ngu dại theo tiếng Pháp . Mình có nguyện vọng du học sau đại học ở Úc hoặc Singapore (điểm IELTS có lẽ là khoảng 6.5 trở lên). Cái mình thật sự quan tâm là chất lượng, tuy nhiên cũng ko thể bỏ qua yếu tố giá cả nữa
    --> bên ACET sẽ rất mắc nếu phải học từ đầu, thế nên có ai biết chỗ nào luyện IELTS tốt ngay từ trình độ thấp thì chỉ cho mình với, lớp học ít ít người thì càng tốt . Xin vote ngay 5* các bạn ui .
  6. boyzillaz

boyzillaz Thành viên mới

Zậy bạn có thể lên Austil trên phố Tuệ Tĩnh cũng được đấy. Có 4 trình độ ielts từ Inter đến Advan. Giám đốc ở đó là thầy Don, có gì mình giới thịu cho
  7. businessman1

businessman1 Thành viên mới

Thế còn British Council thì sao nhỉ? Chất lượng giảng day thế nào nhỉ? đã có bác nào học ở đó chưa nhỉ? cho em biết với.....Vì tiền học ở các trung tâm như ACET và British Council đắt quá...Mong các bác giúp đỡ...Mình đang học ở Austil thấy cũng tạm được...thanks...Vote 5* ngay....
  8. CR

CR Thành viên quen thuộc

Hì, đã vote 5* cho bạn boyzillaz rồi đấy . Có gì sẽ hỏi tiếp sau. Thanks.
  9. CR

CR Thành viên quen thuộc

Lại phải hỏi tiếp lun rồi, mình vừa vào trang chủ của Austil nhưng ko thấy có học phí của mỗi khoá học và cả lịch học nữa. Bạn nào có thể cho mình biết với.
    Mà cho mình hỏi 1 câu hơi bị ngu ngốc chút , cái khoá General English học thế nào, liệu mình có cần hoàn thành khoá học đấy rồi mới bắt đầu luyện IELTS ko nhỉ, tại trình mình còn non quá.
  10. MissPanda

MissPanda Thành viên mới

Cai khoa hoc day chi co 100h thoi chu khong phai 800h dau.Minh dang hoc ma.Thay Brett rat la tuyet.Nhung minh khong nghi la ai hoc va thi lan dau cung duoc ngay 6.0 dau.Con phai xem vao kha nang nhu the nao nua chu.Neu ma van con kem thi hoc het 100h day cung chi len duoc 1 chut thoi.