1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã có ai wax lông ở vùng... bikini chưa?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi jennie_pham, 26/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xautraitieutu

xautraitieutu Thành viên mới

chẹp, ai cãi nhau cứ việc cãi nhá.
    Cho hỏi cái, ở VN, loại gel nào có thể dùng để bikiniwax được. VN nhé, ko phải ở nước ngoài.
    Cliven có tốt ko nhỉ. Đi siêu thị, thấy nó bán cỡ 100K/chai, chả biết thế nào nữa.
  2. kangchiho12D

kangchiho12D Thành viên mới

Mọi người cãi nhau wax hay không wax cho chị em rồi. Thế khi xem phim cấp này cấp nọ tụi Tây mấy thằng cũng trụi thùi lụi đấy thì sao. hehe. không hiểu chúng nó wax hay là tự nó thế a.
  3. huyentranglover

huyentranglover Thành viên quen thuộc

Câu hỏi này hay đấy. Suýt nữa thì tớ bật ngửa vì nhớ lại member nào đó nói "tất cả đàn ông khi make love với GF wax ở bỉm đều nghĩ / liên tưởng / so sánh với KV", (đại loại thế). Nếu bây giờ ngược lại thì sao nhỉ? Chắc chị em lại nghĩ ******** của mình là trai bao?
    Just kidding, nói thế thôi chứ kiếm được anh Vn nào chịu wax ở chỗ ấy còn khó hơn đi hái sao trên trời.
    Thôi tớ kiến nghị mọi người ko cãi nhau nữa. Ai muốn wax cứ wax, ai có ý kiến ko thích wax thì cũng đã nói hết rồi. Bây giờ quyền lựa chọn là ở chị em phụ nữ. Các bác có nói nữa cũng bằng thừa thôi, chị em đã có ý muốn wax cũng là có lý do hết cả. Nếu ai có thành ý giúp đỡ thì nêu kinh nghiệm wax cho chị em tham khảo.
    Cả nhà mình làm lành với nhau đi, ko cãi nhau nữa nhé.
  4. huyentranglover

huyentranglover Thành viên quen thuộc

Ôi ôi.... mới sáng ra đã bị hố.
    Vừa post bài bảo kiếm được anh chàng VN nào wax ở chỗ đấy khó lắm, ai ngờ Thái Sơn đứng ngay trước mắt mà ko chịu nhìn. Cho em hỏi bác có phải là nam nhi ko ạ? Nếu là nam thì đến Thẩm mỹ viện hỏi mấy cái này cũng hơi ngại. Bác có thể nhờ bạn gái hoặc chị- em gái đến 2 địa chỉ mà bạn jennie_pham đã nói (trong topic này) hỏi mua. Địa chỉ và giá cả đều ghi rất rõ.
    Đến TMV mua được cái lợi là sẽ được nhân viên cung cấp thông tin, hướng dẫn cụ thể cách làm, nếu làm ko khéo (ko biết cách giật lớp gel ý ra) thì sẽ đau lắm. Sản phẩm Cliven mà bác nói ko biết thế nào, chứ thường thì các sản phẩm wax tốt hay có thêm 2 chai: 1 chai làm sạch da và 1 chai dưỡng da sau wax. Nếu có 2 chai đó sẽ giúp da được bảo vệ tốt hơn, mịn màng hơn.
    Lúc trước trên TV, chương trình SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO có bán chai xịt của Mỹ. Cách dùng khá đơn giản là chỉ cần xịt, chờ 3, 4 giây ---> dùng khăn sạch để lau, lông sẽ tự động rụng ra hết, bất kể ở vị trí nào trên cơ thể bạn Bọn nó biểu diễn rất nhiều nhìn cũng choáng lắm. Dễ dàng, thuận tiện mà quan trọng nhất là ko đau đớn. Giá của nó lúc đó khoảng 450k, nhưng được 1 thời gian sau mình chưa kịp mua về thử thì nó ko bán nữa. Tức thế !!
  5. oliver80

oliver80 Thành viên quen thuộc

Các bác xem trả lời hộ bác này này... !!
  6. cigarillo

cigarillo Thành viên mới

Lúc nào cảm thấy thoải mái, e jennie chụp, gửi cho a cái ảnh để a tham khảo.

Được cigarillo sửa chữa / chuyển vào 13:22 ngày 04/10/2006
  7. monken

monken Thành viên mới

Về mấy vấn đề này em ngu si tứ chi phát triển lắm các bác ah, nên hỏi có ngớ ngẩn thì cũng đừng cười to wá kẻo ...rách mồm, hè hè.
    Thế k cần wax mà cứ lấy nhíp nhổ như nhổ lông nách được k các bác, uh thì đành là mất thời gian rùi, nhưng làm vậy có tác hại gì không?
  8. aquarius_vn2003

aquarius_vn2003 Thành viên mới

Bác làm thử xem có chịu nổi không hehe ?
  9. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Cái này là sáp tạo kiểu và làm bóng tóc, đừng dại mà bôi vào ... nhá , ko liên quan đến loại wax trong topic này !!!
  10. wendy

wendy Thành viên rất tích cực

Ấy ơi da ở đó mỏng lắm, đừng có nhổ, nó sẽ đỏ lên, với lại sẽ ngứa lắm đấy khi nó mọc . Mà chắc cũng ko chịu được đâu nhỉ