1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã có ai wax lông ở vùng... bikini chưa?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi jennie_pham, 26/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. monken

monken Thành viên mới

Ờ thì mình nghĩ wax cũng là nhổ lông đi mà, rùi cũng mọc lại, có khác gì nhổ bằng nhíp đâu (fải vậy k nhỉ)
  2. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Cả nhà ơi...Có ai bít gì về vụ triệt lông vĩnh viễn này ko? Review giúp đi
    http://www.tapchilamdep.com/?mn1=2&mn2=6&id=5131
    ----------------

3. oliver80

oliver80 Thành viên quen thuộc

Chít !! Tớ cứ thấy Wax là tống thẳng vào topic này để các bạn trả nhời hộ
    Anyway, có bạn nào hỏi hay nhỉ ??!! Dùng nhíp mà nhổ .. ở .. hả ??!! Dễ chừng.. ngất quá à !!
  4. cigarillo

cigarillo Thành viên mới

Hồi còn nhỏ, bọn a mà ghét đứa nào, toàn đè ra nhổ, chắc nó sướng wá, khóc như mưa

5. monken

monken Thành viên mới

hè hè, thì đã nói trước là k bít rùi. Nhưng mà e nghe nói wax cũng đau chít cha đấy chứ, nhìn thấy trên fim, mấy con wax lông chân mà khi nhổ ra nó kêu trời đất rùi, thì wax chỗ đó đau fải bít
  6. bettypop

bettypop Thành viên mới

bạn ơi tớ xài wax mua 480k ở THĐ ấy nhưng trước giờ toàn làm chân ko à,thấy khá đau nên ko dám làm ở chổ ấy,mà ra mĩ viện ngại lắm,cởi áo ra để wax đã xấu hổ ròi huống hồ gì.Thấy cái hộp đó kêu wax được ở mặt và chổ đó nữa tính làm mấy lần nhưng sợ.Bạn nào hướng dẫn với.Hay là ra chỗ đó wax thì nó cho mình mặc cái gì ko chứ ko có gì che cả thì chịu thôi.
  7. vinh03nq

vinh03nq Thành viên mới

Vớ vẩn!
    Tui xem quảng cáo trên ĐTH HN thấy các chị em wax lông chân toàn là mắt lim dim, trông như kiểu đang phê ý
    Thôi chết, lộn chuồng rồi!
    Chuồn thôi!
  8. huyentranglover

huyentranglover Thành viên quen thuộc

Ủa bạn ơi cho mình hỏi, wax ở chân xong lông mọc lên có dài, cứng ko zậy? Mình cũng muốn wax để mặc váy lắm . Nhưng sợ nó mọc lên lại xấu quá thì....
    À đi wax bikini mà ko take off thì wax thế nào được hả bạn? Ở chỗ mình làm người ta che kín đáo lắm. Phụ nữ với nhau có gì đâu mà ngại.
  9. bettypop

bettypop Thành viên mới

tớ thấy hình như nó có dài lên thật hay là mình cảm thấy thế do có 1 time lười ko wax nên cứ mặc quần jean.Nhưng mà hình như nó ít hơn thì phải ,nghe nói wax lâu ngày sẽ thưa đi rất nhiều,chả biết có đúng thế ko.chiều này mới lôi ra wax eo ơi đau thế may mà mới có wax ở đường bikini 2 bên thôi,chắc phải ra tiệm cho nó đỡ đau,hình như wã lần đầu nên đau thì phải chứ làm mãi ở chân quen rồi.mà wax đi lần sau nó mọc lên mềm hơn đấy,hôm nào lười wax lấy dao cạo hay nhíp nhổ lông mọc lên cứng hơn đâm vào nách ngứa ngứa ,còn wax thì yên tâm ko bị cứng và đen hơn đâu.
  10. Hoa_Huyet_Lan

Hoa_Huyet_Lan Thành viên mới

tớ muốn làm sạch vùng bikini nhưng tớ ko wax được. tớ đã thử wax phần dưới bụng rồi mà thấy đau lắm, còn bị chảy máu nữa nên tớ ko dám wax tiếp xuống dưới. tớ dùng kem tẩy lông thì có ổn ko cả nhà ơi, vì tớ muốn tẩy cả vùng gần cửa mình nữa để tiện cho việc vệ sinh cho sạch sẽ. violon của tớ nó mọc lại nhanh mà đen lắm nên ko biết dùng kem tẩy có nên ko nhỉ.