1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã có cách câu bài kiểu mới, nhanh hơn rất nhiều

Chủ đề trong '1984 Public' bởi Rce, 15/10/2001.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

em thay hoi dau co gi la " noi lung tung " nhu chi cannbal noi dau a ! em cha biat ! em thay hoi nhu vay la good rui ! em noi thiet day ! dung la cai gi wa khat khe ! khien cho cac thanh vien cam thay ko dc cofortable ! thanks ! em chi noi nhung gi em nghie a !
    BN
    Love is a battle,
    Love is a war;
    Love is a growing up .
  2. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Đó mỗi người đều có một ý kiến riêng cả. Có người thì muốn lên đây để giải trí, có người lại muốn lên đây để trao đổi thảo luận về học tập.
    Thật khó nghĩ. Nhưng tớ cũng đồng ý về ý kiến của Gorillaz. Có lẽ thỉnh thoảng tớ sẽ post vài bài Toán vui vui lên đây. Mọi người ủng hộ thì làm, còn không thì để đó cũng được. Còn không nên quá khắt khe trong việc post bài lên đây. Dù sao thì TTVNOnline cũng là một sân chơi của mọi người, mà cũng là nơi trao đổi học tập lẫn nhau mà.
    Rce
  3. cannibal

cannibal Thành viên rất tích cực

Cảm ơn em Gor đã quan tâm đến club 84. Nhưng em không thấy cái gì lung tung á, em xem lại đi nhe', chỉ cần ngay trong topic này thôi! Những bài đó có nội dung gì vậy?
    Nhưng tớ cũng đã nói rồi đấy, tớ không phải là người khó tính hay khắt khe gì (ai trong hội mà chẳng biết) Tớ chỉ muốn nói là: Đừng nên quá lạm dụng chuyện vui vẻ mà làm cho cả forum trở nên nhạt nhẽo.
    Có thể người trong cuộc (câu bài thấy vui vẻ) nhưng tớ nhiều khi thấy phí và mất thời gian để vào những topic như thế thôi. Mà tiền truy cập bây giờ đâu có rẻ gì??
    Bạn thử nhìn một chục bài giống nhau cả 10, không có một nội dung gì cả, trống rỗng, post lên chỉ tổ làm nặng thêm cái ttvn này, mở ra thì khó mà vào chẳng có cái gì... không tức chắc.
    Tớ chỉ muốn nói thế thôi, chứ vui ai chẳng thích, không thích thì đã chẳng tham gia ttvn này làm gì cho nó mệt người...
    One heart can know what's true
    One life can make the diffrence.
  4. Nhocconvuive

Nhocconvuive Thành viên quen thuộc

hoan hô các em 84, suy nghĩ chín chắn không thể tả được...:)...
    To bác Nai: em thấy bác cứ lảng vảng ở hội 84 thế này nhỉ, nghi quá...em chả đi về từ lúc nào rồi, bác còn cứ nấn ná ở đây...hừm, chắc sợ bị mình vu vạ nên có ý định nịnh nọt gì đấy...hihi
    Ho`..Ho`...Cuoi len cho doi them vui ve
  5. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Ok! Tớ đồng ý với ý kiến của Can. Vậy từ giờ tớ cũng sẽ đưa box 1984 có nhiều chủ đề hay hơn. Không có chuyện câu bài trong này nữa. Nhưng chuyện đó phải là sự cố gắng của cả club.
    Ai có gì hay thì cứ post lên đây nhé.
    Mong là 1984-club sẽ là box mà ai dùng TTVNOnline cũng thích vào.
    Rce
  6. cannibal

cannibal Thành viên rất tích cực

Đồng ý cả 2 chân 2 tay luôn!!! Cám ơn mọi người, cùng cố gắng đi nhá!!
    One heart can know what's true
    One life can make the diffrence.
  7. joot

joot Thành viên rất tích cực

uh, tớ cũng hứa, thứ hai là ngày đầu tuần bé hứa cố gắng chăm ngoan, thứ ba thứ tư thứ năm, ngày nào bé cũng cố gắng, thứ sáu rồi đến thứ bảy cô cho bé fiếu bé ngoan, chủ nhật cả nhà đều vui vì joot ngoan nhất hội
    Everything will fade, only friendship remains
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa