1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đà Nẵng, thành phố và con người!

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi chocongdoan, 02/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dn

dn Thành viên mới

co nguoi biet chuoi roi ma sao cu vo doc hoai vay kia....... coi chung bi truot vo chuoi te mot cai, oiiiiiiiii chao dau dienggggggg
    DNTY
  2. aladin23

aladin23 Thành viên mới

Thì ra honey_creek cũng khoái đọc mấy topic chuối quá hén, chắc thèm ăn chuối hả , cũng không trách ..vì chuối ngon!! ...mỗi dân tộc đều yêu xứ sở của mình .. đó là tinh thần dân tộc , honey_creek có không ????mèo khen mèo dài đuôi hehhe không khen hông lẽ chê ?? bộ dzậy là sai sao ?? lỡ mèo đây đuôi dài thật thì sao ??heheheh nói vậy honey_creek không đồng ý là "phần lớn" con traiĐN đều "đẹp giai" ??? H_C có chứng minh gì là số đông con traiĐN không đẹp trai ??? Ala không nghĩ là Honey_creek chứng minh được , dzậy nếu không chứng minh được thì vô đây chống đối làm gì cho mệt dzậy hả ??hông lẽ vì thích mấy topic chuối -cái này là có người nói TraiĐN đẹp có lẽ chỉ đùa thôi , Ala là người ĐN nên đưa 2 tay 3 chân ra ủng hộ đó! rồi sao??? Mà nhìn ra ..TraiĐN đẹp thật mà hehehe ! Honey_creek có cần vô phản đối um chi sùm hông dzậy ...rõ ràng là thích ăn chuối mà đừng có chối nữa ..cho 1 trái nè ! kekkekekek
    nói chơi hông giận rồi nói hỗn à nhe

Live for today..
    and make every moment count.
    Tomorrow will take care of itself
    For soon it will become today..!
  3. honey_creek

honey_creek Thành viên mới

Bác gì đó ơi, bác gi bán chuối ế đấy ạ, bác nói thế thì oan cho cháu quá, bác xem lại đi nhé. Đây là forum nên tự do ý kiến mà, trước giờ cháu chỉ ý kiến thế thôi, bác đọc lại thử đi, cháu có nói 1 câu nào Khen hay chê ko nào, bác bình tĩnh ạ, ngồi xuống, an trái chuối, uống miếng nước chứ.......ở đây bàn về Boyz ĐN đẹp chứ có nói gì chứng minh hay pảnh đối, ý kiến cháu sành sành ra đấy, bác ko mù chữ mà sao đọc ko hiểu hử?
    cón việc ăn chuối thì bác bán chuối ế, cháu đề nghị ăn giúp.....
    thực ra cháu chửa nói gì quá mà bác đi xa quá vì tinh thần bác quá khích, đọc kĩ laị thì cháu chả nói gì ráo ạ, bác bình tĩnh lại nhé,chính bác muốn gây chiến đây nhé, chứ ai thèm chống đối các bác đâu? post topic lên để dòm à, phải để bọn cháu ý kiến chứ lị, tự nhiên bác nói thế,mất lòng nhau quá đi..........cóc bác nói hỗn chứ cháu chả thèm hỗn với bác mà phí lời ý
    để cho cháu nói vài lời ,con trai ĐN đẹp thì có đẹp , người ở đâu cũng đẹp vậy, có điều đem con trai ra bàn bàn thế này, mấy bác tham gia đông, thử hỏi, nếu đổi 1 chữ xấu càng đông hơn vì mấy bác sẽ cãi lại"đẹp chứ sao xấu", ý cháu thê, mấy bác hiểu chứ ạ,
    ĐỜI , ÔI CHAO ĐỜI
    Quảng Nam hay cãi
    Quang Ngãi hay lo...
    (ca dao em va tôi)
  4. nhung224

nhung224 Thành viên mới

Quảng Nam hay cãi
    Quang Ngãi hay lo...
    (ca dao em va tôi)
    Khakhakha, cái câu này nghe khớ đấy! Hay, hay, hay!!!!

I'm 2 shy, b'cos u'r nite, but I'd like..that u'r mine!
  5. thaonguyensm

thaonguyensm Thành viên mới

sm@ co ý kiến: sm@ đã nói rõ rằng sm@ kô khen con trai ĐN, mà chỉ thấy gì nói nấy thôi, mà ở đâu không có anh hùng, ở đâu không có tahngwf khùnh thằng điên nhỉ, sm@ nhìn theo trực diện khách quan chứ không thiên vị ai cả, mà honey_creek@ có nghe người ta nói là thức lâu mới biết đêm dài chưa? không le 20 năm sống ở tại thành phố này mà kô hiểu được bản tính của họ hay sao. Còn nữa, ở đây chẳng ai bán chuối hay sưu tầm chuối cả, nếu bạn thấy chuối thì có lẽ nên đi kiễm tra mắt trước khi vào đây, hi hi,
    Cuộc sống cần có những nụ cười
  6. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

Ối zào ơi ! cái bà thaonguyensm@ ni cũng rãnh thiệt,hơi đâu đi cãi vã mấy cái chuyên ko đâu vào đâu ,cái topic này tuii nghĩ chuối kinh khủng,thằng cha nào set cái topic này tui nghĩ chắc là "đại tám" luôn,mod khoá wách cái topic này lại cho rồi....chuối ko chịu được.Tin vỉa hè mà đem lên trang web này để bàn luận,thế thì đổi tên trang web này thành trang "Tin vỉa hè" cho rồi
    Được XacUopVietNam sửa chữa / chuyển vào 16:11 ngày 23/09/2003
  7. be_con_xi_xon_new

be_con_xi_xon_new Thành viên mới Đang bị khóa

mấy ng` cũng chuối hỉ....tự nhiên đem tin đồn ra mà nói với nhau..chuối pà cố
    nhóc mùa thu
  8. Hoa_trang_nguyen

Hoa_trang_nguyen Thành viên quen thuộc

Con trai ĐÀ Nẵng hát hay đàn giỏi, nhảy nhót dẻo, dễ thương vì khéo miệng, đẹp trai à, xếp sau chót nhé.
  9. db7_nkv

db7_nkv Thành viên rất tích cực

thích chuối thì chuối luôn. Con trai Sg biết tại sao tui nói ko bèng con trai Dn ko? tụi họ chỉ toàn chải chuốt, xin lỗi nha, nhìn thấy ớn rồi sao tui nói chuyện????? nhìn giống lên đồng chứ gu ghiết cái khỉ gì? hehe
    Nói chung, túm lại 1 cái nè, don''t mention it. Xấu hay đẹp ko quan trọng, miễn con trai Dn được con gái Dn yêu là được, hehe, ko những thế gái xứ khác còn chết nữa, ha, còn gái DN tức nhiên là được con trai Dn yêu rồi, hehe, đó là of course, ko nhưng thế trai xứ khác còn chết vì gái Dn quatrời, cần bèng chứng ko, tự chứng mình đi! hehe thiếu gì???
    chúc vui vẻ!!!!! đi đâu cxũng gặp củ chuối to đùng....
    YOUR HOME'S HERE... WITHIN MY HEART
  10. KIENHSG

KIENHSG Thành viên rất tích cực

hey,sao chủ đề thì về con trai ĐN mà nội dung thì thấy toàn mấy từ "chuối" thế???Hay là con trai ĐN = chuối!!
    Mà tốt nhất thế này,muốn chứng minh con trai ĐN đẹp trai thì post hình anh nào ĐN vô đây xem coi có đẹp ko??thế há
    Được KIENHSG sửa chữa / chuyển vào 21:44 ngày 23/09/2003