1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đà Nẵng uống cafe ở đâu hay hay ?

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi danangman, 12/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

Đn có nhiều quán ca fe rất hay, vừa yên tĩnh vừa đẹp, nhất là dãy cafe trên đườg Ba Đình, ngoài ra còn có Vách Đá, Mặt Trăng Xanh cũng được , Mà mt thấy Thư Viên cũng hay đấy chứ.
  2. yeumaytim1983

yeumaytim1983 Thành viên mới

Người yêu anh giỏi quá. Biết nhiều chỗ ghê. Tìm cho anh 1 chỗ nào cafe ngon nhất đi. Vào đi chơi cùng em, nhờ?
  3. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Nói tới cà phê mới nhớ quán Babino, có nhạc piano, i do like it. Mong tới ngày về quá đi, về nhà ba me lo hết, chỉ việc đi chơi và ăn còn gì bằng hì hì Ráng lên thui, còn 4 tuần nữa thui
  4. haycosong

haycosong Thành viên mới

Đúng là em xa Đà Nẵng lâu ngày rồi. Quán Babino đó đóng cửa được hơn nửa năm nay rồi. Nhưng anh mới nghe thông tin là chuẩn bị mở lại (nhưng không biết có phải là chủ cũ hay không). Hy vọng 4 tuần nữa em về sẽ kịp.
  5. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Có thiệt đóng cửa rồi ko anh? hu hu Em really like cái quán đó coz nó có nhạc piano hu hu Đóng cửa rồi sao trời wơi? hu hu Rứa mà em tính khoản hơn 4 tuần nữa về đi lại quán đó ngồi nhâm nhi nước vói nghe piano nữa chớ hic hic Buồn ghê!!!
  6. haycosong

haycosong Thành viên mới

Anh đã nói là sắp mở lại rồi mà (anh đi ngang qua thấy người ta đang làm lại nội thất). Hy vọng là lúc em về người ta đã khai trương. Em về được lâu không? Đà Nẵng bây giờ cũng có một vài quán cafe nhạc mới, nếu thích thì khi nào về đây anh chỉ cho.
  7. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

hay dà, i do love love songs, đặt biệt nhạc piano and guitar hì hì Anh biết quán nào luôn mở những nhạc đó hông ( đặt biệt nhạc sống )?hì hì Txs
  8. maytim1983

maytim1983 Thành viên quen thuộc

Nếu em thích thế thì có quán Tiếng Dương Cầm, chị có đứa bạn chơi piano ở đó, nếu sang hơn nữa thì qua bên Hợp Phố,hihi,khi nào về chị em mình đi nhé.
  9. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Sure sure, đi chớ, đi chớ, ngu chi ko đi hì hì Mà có bị anh yeumaytim ghen ko zứa? hi hi
  10. lbaniusagi

lbaniusagi Thành viên quen thuộc

có ai biết Đỗ Quyên khi nào mở lại ko? lúc ở đó thì nó đóng cửa, bây giờ thì ko biết nó có mở lại ko nữa. thích nhất là Đỗ Quyên, yên tĩnh, thoáng...