1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đà Nẵng uống cafe ở đâu hay hay ?

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi danangman, 12/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haycosong

haycosong Thành viên mới

hay dà, i do love love songs, đặt biệt nhạc piano and guitar hì hì Anh biết quán nào luôn mở những nhạc đó hông ( đặt biệt nhạc sống )?hì hì Txs
    [/quote]

Ngoài mấy quán chị maytim nói bữa nay mới có thêm quán Quỳnh Anh đường Trần Phú nữa, không gian rộng rãi hơn Hợp Phố.
  2. haycosong

haycosong Thành viên mới

Cũng không biết nữa. Mình cũng thích quán đó. Cực kỳ yên tĩnh.
  3. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

Đỗ Quyên ở đâu thế? Hay mở nhạc gì thế ạ? Có khung cảnh đẹp ko thế ạ?
  4. lehaidng

lehaidng Thành viên mới

Từ hồi con SV của BKĐN tui hay ngồi ở quán cafe Long ngã tư Lê Lợi (? quên mất tên đường ) - Quang Trung. Đến bi giờ đi làm rồi có ghé lại ĐN cũng không quên cái quán đó. Thứ 7, CN sau một tuần làm việc, cùng đám bạn ra ngồi uống cafe đọc báo nói chuyện phiếm.... cảm thấy được refresh không cách gì bằng.
    Cuối tháng này công tác ra ĐN chắc cũng phải ghé lại lần nữa xem sao...
    Được lehaidng sửa chữa / chuyển vào 11:41 ngày 19/09/2004
  5. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Bichong sắp ra ĐN rồi, có ai tình nguyện dẫn mình đi uống cafe ko? Mình đã đi Trúc Lâm Viên, Thư Viên, một số quán nữa mà ko nhớ tên, ở đường Nguyễn Chí Thanh, 2/9, Lê lợi.... mình đã từng học ĐH KTế ĐN mà. bạn bè ngoài này cũng nhiều, nhưng mình muốn biết nhiều hơn. các bạn giúp nhé.
  6. haycosong

haycosong Thành viên mới

Tiếc quá, anh đang ở xa ĐN chứ không anh sẽ dẫn em đi. Bạn nào giúp em bichong82 đi.
  7. bichong82

bichong82 Thành viên mới

hẹn thứ 7, chủ nhật tuần sau ... Bichhong cũng có ý định giới thiệu mấy cô bạn ĐN cho mọi người làm quen cho vui, them nhiều bạn bè thì càng vui chứ sao. hơn nữa để nay mai bichhong có ra ĐN thì lại có thêm nhiều bạn dẫn mình đi chơi....hiiiiiiiiii mình lỡ hứa với mấy đứa ngoài này là giới thiệu bạn bè thêm cho tụi nó. các bác giúp em đi, em khoái nhất là món bánh tráng ướt nướng ở đường gì gần Lê Đình Dương... ở đó hoài mà giờ quên mất tên đường rùi...........chán quá nhỉ.
  8. haycosong

haycosong Thành viên mới

Thông tin em đưa ra cực kỳ hấp dẫn nhưng anh thì chịu rồi vì đang phải vi vu ở Hà Nội, cuối tháng 10 anh mới về Đà Nẵng. Nếu em mà lam việc ở Đà Nẵng luôn thì hay quá, anh sẽ đổi nick thành bivo78 rồi anh em mình gặp nhau (tuổi anh với tuổi em là hợp nhau lắm đó)
  9. tulipvn84

tulipvn84 Thành viên mới

E hèm...mục Recycle bin luôn luôn welcome những cuộc nhắn tin, hò hẹn, đặt biệt nhắn tin free and ko bị la ó
    Mong mọi người nhắn tin nhau trong RECYCLE BIN ạ
  10. h_n

h_n Thành viên mới

hà nội đẹp như vậy mà anh còn hoài cổ về đà nẵng nhỉ ? sao ko tranh thủ làm bữa hoành tráng với ng hà nội đi .