1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Da nâu thì sao nhỉ? Sắp đến mùa đông rồi nên không phơi được nữa có ai dùng sản phẩm làm nâu da chưa

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kimkim_dung, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

Da nâu thì sao nhỉ? Sắp đến mùa đông rồi nên không phơi được nữa có ai dùng sản phẩm làm nâu da chưa vào đâ

Tớ rất thích da nâu nên mùa hè rồi phơi cật lực nên cũng được nâu nâu 1 tẹo cộng với dùng sản phẩm dưỡng cho da nâu. Nhưng mùa đông sắp đến rồi nên định dùng sản phẩm cho da nâu của make up forever (kem Self Tanning hay Tanning Cream, Tanning Lotion), nhưng ko biết có hiệu quả ko?

Tớ cũng muốn hỏi có bạn nào đã dùng mỹ phẩm làm nâu da chưa chia sẻ 1 chút kinh nghiệm vì ngày trước tớ cũng đi nhuộm nâu nhưng giá thành hơi mắc hic hic mất gần 500-800k/ lần mà bạn nhân viên khuyên tớ 1 tháng nên tắm 2 lần cho đỡ phai màu chắc chết hihi( Nên tớ hay tắm thường xuyên nên nhạt màu rất nhanh)

Trên thị trường có bán rất nhiều loại nhưng ko biết loại nào tốt và bóng. Ko có khi tắm xong chỗ sạch chỗ nâu loang lổ nhìn kinh lắm!

Nên có ai có kinh nghiệm nhiều chia sẻ với nhé! hihi
  2. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

trời . mình muốn trắng ko được . thích da trắng lắm . hic . chị này trắng lại muốn nâu . hehhe
  3. huongtinhyeuhanoith

huongtinhyeuhanoith Thành viên mới

da nâu đẹp và gợi cảm khỏi nói rui` em rất thích màu da của chi đấy.nhưng em lại không rành về vấn đề này lém mà em nghĩ nếu chị muốn bóng thì phải có tác động của phơi nắng cơ mà mùa đông thì pó tay rùi
    hehe ai trắng thì cứ trắng nâu thì cứ nâu chị Dung này nâu roài nên mún nâu thêm đới.mà nâu xấu thì mới mún trắng chứ còn nâu đep nhất đinh là phải nâu hơn nũa cho nó tây hehehe(tớ trắng đẹp nên chỉ mún trắng :P)
  4. kimkim_dung

up
    Được kimkim_dung sửa chữa / chuyển vào 14:13 ngày 04/10/2007
  5. kimkim_dung

up