1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã xem bộ phim kinh dị mới 령 của Hàn chưa?

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi yongmi, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yongmi

yongmi Thành viên mới

Đã xem bộ phim kinh dị mới 령 của Hàn chưa?

hichic. hôm nay vừa đi xem bộ phim này xong.Mặc dù đã chuẩn bị tinh thần từ hơn một tuần nay rồi nhưng quả thật vẫn làm cho tôi đau tim mất mấy lần. hichic. phim kinh dị của Hàn quả thật là 인기 <<. Bạn nào mà không yếu tim thì hãy đi xem một lần đi. sợ nhưng rất hấp dẫn. post cho các bạn cái áp phích của phim này nhé.
  2. clride

clride Thành viên mới

hẹ hẹ thế à? em thấy phim FACE (o?.") và 령 ( ?.~S~)đóng cũng có vẻ khiếp, hôm nay trời u ám đang định đi xem 령 thấy chị nói thế cũng hơi ngại nhẩy đau tim chết trong rạp thì chết chị Yongmi xem phim The Eye của Hồng Kông chưa? nếu xem rồi thử so sánh cho em biết cái hehe máu đi xem phim kinh dị mà vẫn nhát
  3. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Có Pink đi coi 령 cùng Yongmi này, hic! tình trạng thì cũng không kem'''', tính bộ coi xem tim mình gan được đến đâu ai dè thấy có cảnh hùng hồn phát đưa tay lên nhắm mắt. Chỉ tội đã ~^매 vé ngay từ đầu rồi mà vẫn bị ngồi cuối, sát với cái loa, thật tội, mặt ma chưa thấy đâu đã thấy gió gào với quỷ hét rồi , hỏi làm sao mà hồn không bay phách không lạc được cơ chứ.
    Tuy thế nhưng cũng tính bộ lần sau đi coi Z~이S tiếp đấy.......^ -^
    Clirde mà ko đi coi 령 thì cũng tiếc đấy, hay tuyệt luôn đảm bảo là túi về sẽ có giấc mơ đẹp, nhưng nếu cẩn thận thì lui kéo thêm anh nào đi được thì tốt, đỡ fải ngồi ôm nhau như Pink với Yongmi...........Hic!
    Nếu không thì vô đây coi tạm cũng được,không đầy đủ lắm.........nhưng nhớ là lúc đấy phải ở nhà 1 mình và đeo chặt tai nghe nhé........
    ?"됐-? 이o
    http://www.maxmovie.com/event/eventsub/369_ryung_event.asp[/url]
    http://www.deadfriend.co.kr/[/url]
    Chúc vui và thú vị......., ha! ha!
    Được pinklotus152 sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 19/06/2004
  4. clride

clride Thành viên mới

hehe cái trang WEB của phim em có mò vào nhưng rát quá chỉ dám xem sơ qua thôi hic nghe chị tả cũng thấy ghê đấy nhỉ. Chiều nay quyết liều đi xem vậy hehe sợ quá toàn đưa tay lên che nhưng lại xem phim qua kẽ ngón tay hehe hình như xem qua kẽ tay nó đỡ sợ hơn 1 tí hay sao ý
    Xem phim ma sợ quá em toàn đấm người bên cạnh chứ ko ôm hehe khổ thân cho anh nào đi cạnh em lắm chị ạ Quyết định chiều nay đi xem phim này phát
    T"이O.
  5. yongmi

yongmi Thành viên mới

Hi hi thế thì mình chưa xem The EYE của Hồng Kông . thành ra chẳng biết thế nào mà so sánh cả. Thế clride đă xem rồi à .có gi đi xem xong 령 thì về kể cho mình xem The EYE có ghê hơn là 령 không nhé. hiihi chiều nay lại ở nhà xem phim zT",T련, cũng thấy kinh nhưng mà không thể ghê bằng 령 mình xem hôm qua. Có gì xem xong thì về nói chuyện nhé. Mình đang định rủ pink lotus xem Face(Z~이S) nghe chừng cũng có vẻ ghê dấy nhưng cơ bản là xem phim kinh dị nhiều nên cũng chai rồi. he he.
    꼭. 꼭. ^ - 라, 머 리 카 락 보 일 라?
    Được yongmi sửa chữa / chuyển vào 18:07 ngày 19/06/2004
  6. clride

clride Thành viên mới

Hihi hôm nay đi xem 령( deadfriend) rồi công nhận âm nhạc trong phim quá đỉnh em còn ngồi cạnh cái loa nữa chứ huhu ối giwời ơi là sợ ma chưa thấy đến nhạc đến trước là em đã rúm ró cả vào rồi. Sợ thật, phim The EYE của HK không thể nào bằng phim này hihi Để trấn an tinh thần sau khi xem phim kinh dị em đi xem tiếp phim ,-zo구 ?Oo.<^<( windstruck) phim này cũng buồn cười , cảm động hơi buồn 1 chút nhưng kết thúc phim khá bất ngờ trong phim này "?~" không ngổ ngáo như phim truớc .
    Công nhận hôm nay xem được 2 phim đều hay cả. Mọi người đi xem 령 đi , ra rạp nghe loa của rạp sướng cực mỗi tội sợ, về nhà rửa mặt cứ tưởng tượng ra đến lúc giật nước lavabor có 1 đống tóc ra cùng hehe hơi bị ghê
  7. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

He! thế là trở về nhà an toàn đấy hả?
    Thấy sao, hay đúng ko? cảnh nào làm Clirde sợ nhất thế.........Pink còn chuối nhất là chỗ lúc cả rạp cùng ồ lên hét thì không sao.........đến lúc cả rạp đang yên tĩnh thì mỗi mình Pink hét...........,
    cái cảnh đầu tiên lúc ở bồn rửa mặt đúng là khiếp thật nhưng vẫn không phải là o일 무"o>O đâu, còn cảnh nhân vật nữ bị hen ở trong bệnh viện ý, với mấy cảnh nữa..........hị ! hị ! Hôm sau về lại tiếp tục xem zT", T련 với Yongmi , tuy film này ko rợn bằng 령 nhưng cũng khích đảo tinh thần ra phết.........Xem 2 film gần nhau, giờ tâm trí cũng bị ảnh hưởng này.........
    , -zo구 ?Oo_Os".........그Y o구.........s리S" o구 ,^" ~s"?........
  8. clride

clride Thành viên mới

hehe ởTờ'ỡở"Ô
    ỡ."ởS"ỡ-ơỡz 'Êờoở? 'Âu hỏằ vi vu ỏằY VN roài
    còn phim The day after tomorrow thơ sỏẵ xem sau hư hư trặỏằ>c khi vỏằ lư cỏằ' nỏằ't vài phim nỏu có thỏằf
    Tỏằ> sỏằÊ ko ngỏằĐ 'ặỏằÊc 'Ây còn cạng phòng ngỏằĐ nói mê thỏằ?nh thoỏÊng cỏằâ rưt lên ghê quĂ cặĂ
    Mà bỏĂn Pink bỏng tuỏằ.i tỏằ> hỏằc trặòng nào thỏ? ko biỏt có gỏãp nhau ỏằY ngoài lỏĐn nào chặa nhỏằ?
  9. yongmi

yongmi Thành viên mới

hic hic. Thì ra là đã xem rồi. Mình hôm qua cũng đã vào mạng search the Eye mà crilde nói rồi .Nhìn cái poster mà thấy kinh quá. Tối hôm qua mình lại đi tắm muộn nữa chứ ,lúc bạn mình chưa vào cùng , gội đầu nhắm mắt lại thì thấy cái đôi mắt kinh hoàng đó. Hic hic. Xem 령 thì cái đoạn đứa bị hen chết trong '> mới ghê làm sao chứ, vì nó hét nhiều quá., lúc dó mình phải bịt tai lại đấy để nghe cho đỡ ghê. ,Nhưng phải công nhận là ghê đúng không . HÌnh ảnh và âm thanh đều rất có hiệu quả mà.hiihi đợi một thời gian nữa chắc là cũng đi xem Z~이S ,xem thế nào chứ nhỉ. hihi
    Được yongmi sửa chữa / chuyển vào 10:31 ngày 21/06/2004
  10. clride

clride Thành viên mới

Phim The EYE không ghê bằng phim 령 đâu vì Ma ở phim The eye nó xuất hiện từ từ chứ ko bụp 1 phát ngay trước mặt làm mình đau tim gần chết âm thanh cũng ko bằng nhưng có 2 đoạn công nhận là cực cực giật mình đấy cả rạp hét tướng lên cơ mà xem nhớ để ý nhé
    Còn phim 령 cái đoạn con bạn chết trong BV tớ thấy cũng kinh, cái đoạn tự nhiên con ma nhảy ra tuớc mặt trong rạp chiếu phim khioếp giật cả mình tớ co rúm ết cả người vào À mà cuối tuần trước xem ctrình giải trí gì ý nó mời 3 em diễn viên chính của phim령 đến chơi kể chuyện ma trong ctrình đấy có chiếu 1 đoạn hoá trang để quay phim tớ nhớ rõ em ^ còn bị rỏ 2 giọt nước đỏ lòm vào mắt nhìn như máu ý thế mà chả hiểu sao lên phim ngó mãi không thấy có đoạn nào mắt em ^ đỏ lòm như thế
    Đoạn bà mẹ thấy đánh son phấn choe choét đã thấy kì kì ko ngờ đoạn cuối nó lại nhwu thế hihi đoạn cuối tớ toàn xem qua kẽ ngón tay cho đỡ ghê công nhận nhát quá đi.
    Phim FACE hình như còn ghê hơn 령 nữa đấy để từ từ rồi xem chứ xem liên 1 lúc 2 phim đau tim àm chết ở rạp mất
    À mà lúc quảng cáo trước phim -o?O có giới thiệu 1 cái phim Kinh dị của Nhật sắp o? ối giwời ơi xem mấy đoạn đã thấy đau tim rồi, phim gì có chữ <o." y'' nhwó được mỗi thế Phim lại có liên quan đến máy ĐT DD ( giống phim 폰 cách đây 2 năm, phim 폰 2 bạn đã xem chưa???tớ xem 2 lần cũng khiếp ra phết ), mà ma miếc phim này trông có vẻ ghê hơn ma HQ chui ra tóc tai quấn chân thắt cổ bóp cổ lộn tùng phèo cả lên
    Mùa hè toàn o? phim ma để đêm dài lắm mộng chết ngất trong giấc mơ mất thôi