1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đã xem bộ phim kinh dị mới 령 của Hàn chưa?

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi yongmi, 18/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Hic! nghe đằng ấy kể thì có vẻ đã xem nhiều 무"os ~T" ra fết rùi đấy nhỉ..........?! , tớ cũng có xem nhưng là từ hồi ở nhà........lại chẳng thấy có cái ~T" nào trong danh sách ấy nhắc đến cả...........
    Xem Film ma nhiều đôi lúc cũng không hay, nó cho mình thấy cái nhàm trong cách dựng cảnh, mà đã thế trước khi đi xem 령 tớ lại còn xem 미리보기 mấy cảnh hậu trường trên mnet27 rùi, hic.........thế mà cũng chẳng hiểu sao vẫn thấy sợ nhỉ..........(hay là mình yếu tim chăng.......)
    Có lẽ đợt tới tớ fải định hình bằng mấy vụ .. xong rồi mới quay sang thể loại 무"os này được........Chắc chắn trước khi về VN sẽ khai thác thêm vài film nữa.
    Bạn hiền Clride cuối tháng này đã vi vu ở Vn rồi ah.........thấy còn có kế hoạch vô SG nữa.......,o ^z"?? 이-s".......
    Nghía qua vài bài viết của bạn hiền rồi , mình ko học ở trường KL đâu, -굴 xinh xắn dễ thương của bạn hiền ,~ cũng đã 봤<........hic! nhưng mà lần đầu trên 4rum........=&gt; chúng ta chưa chạm trán lần nào đâu bạn hiền ah.........
    그Y.........,~" 이^ -"-S" 베S,- O."~ 거~^s".......
    o구S" 먼? ?면 조<.......z~ ?.......
    기sO? z^o면 -굴" 보고 <<.........
    Được pinklotus152 sửa chữa / chuyển vào 13:24 ngày 21/06/2004
  2. yongmi

yongmi Thành viên mới

3. clride

clride Thành viên mới

Ở thế bạn PINK bao giờ về VN thế???? hè về đông vui offline cái cho hoành tráng nhỉ Cái list phim ma thì có 1 phim nữa trùng đấy mà tớ quên nói cái phim mà 2 chị em con bé gì gì đấy với cả bà dì ghẻ nhìn thấy ma trong gầm bếp ý tớ xem ở KTX 2 lần nhưng xem có3/4 thôi. Cái đoạn bà gì bị ngộ độc thức ăn giãy đành đạnh rồi nhìn thấy con ma ở gầm bếp rú lên kinh nhỉ hihi đóng đạt thế ko biết phát ghê.
    À bạn Yongmi ơi tớ bảo là em ^ ( em chết đầu phim cơ mà) lúc xem hoá trang thấy mắt em đấy đỏ lòm chứ ko bảo em bị tâm thần ở bv đâu.
    Thế 2 người xem 주~ của Nhật chưa?? tớ vào DVD방 xem 주~ 2 sợ lắm mọi người ạ mà hồi đấy mùa đông về nhàđắp chăn nhwung ko dám nhòm vào chăn vì ma từ trong chăn chui ra, hãi lắm Hôm đấy xem 주~ sợ quá phát khóc cả ra hic phim đấy mà xem ở rạp chắc tớ chết mất
    Có người bảo series phim THREE 1 phần ở HK 1 phần ở HQ 1 phần ở đâu tớ quên rồi cũng kinh lắm, xem xong ko dám ra khỏi nhà Tớ ở KTX ko thuê về xem đc tiếc lắm, ra DVD thì tốn xiền.
    2 bạn cũng xem phim ma nhiều đấy chứ còn phim gì kể nốt tớ thưởng thức cùng với Ai cũng biết phim ma cùng 1 mô típ na ná nhau thế mà vẫn làm người ta sợ dựng tóc gáy.
    Có hôm buồn cười cực nhé tầm gần 12h đêm tớ đi qua trườngTO? để về KTX ( đi với anh họ tớ hẳn hoi) có 1 bà đằng trước tóc dài đen nhánh thẳng tưng đi đằng trước. Đang đi tự nhiên chả hiểu sao bà ý quay lại nhìn tớ với anh họ tớ ( chắc nghe tiếng nước ngoài lạ hay sao đó) nhwung mà mặt bà ý hoá trang trắng quá bọn ấy biết cái kiểu mấy em Hàn hoá trăng mặt trắng tóc đen sì mái ma nơ canh rồi đấy ôi tớ sợ suýt hết lên hic hôm đấy về đến ktx mà tim vẫn đập bùm bụp sợ thật. Thỉnh thoảng nhìn thấy vài em như thế lúc vừa xem phim ma xong khéo ngất thật ý nhỉ.
    Ở nhà mình sao ko chiếu phim ma nhỉ? hihi nếu chiếu chắc đông khách lắm
  4. yongmi

yongmi Thành viên mới

5. maithuthuy

maithuthuy Thành viên mới

Nghe mọi bàn chuyện phim ma, Thú vị quá nhưng có điều mình O........ chỉ ngồi trong nhà xem cũng đủ hét toáng lên rồi chứ chưa nói đến chuyện đi đến rạp xem với dàn âm thanh nổi nữa. vậy nhưng hôm nào mà có phim thu hút thì cũng xem tiếp hiiiiiiiiiiiiii
  6. maithuthuy

maithuthuy Thành viên mới

Hôm nay vào xem 주~ nhưng mới là xem được quảng cáo trên mạng thôi mà cũng đã thầy ghê rợn vì ánh mắt thì đỏ lòm mà lại còn có ma trong chăn nữa mời sợ chứ............
    Được maithuthuy sửa chữa / chuyển vào 20:39 ngày 22/06/2004
  7. clride

clride Thành viên mới

hẹ hẹ tớ ở KTX không có tivi cá nhân không có đầu đọc DVD hoàn cảnh lắm Yongmi ơi sao mà thuê phim về xem được chứ. Mà những phim ma phải ra rạp xem âm thanh mới sướng tai còn những phim hoành tráng như TROY thì cũng cần ra rạp xem cho nó hoành tráng hehe còn những phim tình cảm nhẹ nhàng hài hước xem ở nhà cũng được Dạo này tình hình là đi xem phim khá trâu bò hầu như tuần nào cũng đi hehe hôm trước xem 1 hôm 2 phim, hơi bị máu của bọ
  8. pinklotus152

pinklotus152 Thành viên mới

Uh tại chỗ bọn tớ có cái này lên khi nào lười ra ngoài thì ở nhà coi thôi, chứ cũng thú thực là hồi đầu ngốc xít không dám ra ngoài, xem film thì ko chỉ thể loại film Ma, mà bất kỳ film gì coi ở rạp cũng đều đỉnh hết.
    Hồi ở nhà tớ cũng là một con mọt xem film,hi` và ~T" 보S"f? o 취미 이-s".. Hôm nọ nói chuyện với thằng bạn ở nhà, nó đau khổ nói rằng những thể loại film Hot như : TROY, Harry Porter, III, IV, Spider Man II, Robort,, Taxi II, ở nhà fải đến nửa năm nữa mới có, nó có muốn xem cũng chẳng được(Bản Camera thì nó lại lười chẳng muốn xem....), thế cho nên ngại gì bạn hiền ơi, cứ xem cho thật đã, phương hướng của tớ là có xì trét là coi film........, đặc biệt là thể loại 무"os ~T" này ở nhà mình còn lâu mới chiếu ở rạp.
    Tớ với Yuongmi cũng đã xem nhiều film ma , nhưng có lẽ vẫn chưa bằng bạn hiền đâu, chủ yếu qua Net, search vài đường thấy cái nào hay duyệt thì đi, công nhận 령 so với những gì đã xem là mới mẻ và có mấy cảnh gây choáng, ko ngờ đến bạn hiền nhỉ?! Đơn cử như cái vụ bà mẹ đánh môi đỏ choét cuối film ấy, tớ ko ngờ........lại còn đến đoạn gần hết film có bà mẹ của cô ma chặt cá cái phịch rồi nhạc hùng hồn tớ tưởng vẫn còn ma nữa.............Hic ! kể ra mình cũng khéo tưởng tượng.
    P/S: Tớ có lẽ phải đến hết tháng 7, hoặc nhỉnh sang đầu tháng 8 chút, chưa có lịch cụ thể, nhưng trong khoảng tầm đó sẽ về. Bạn hiền vô SG sẽ vào quận mấy?!
    Đi trước mạnh giỏi nghen.....Goodluck......!