1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đặc điểm của con trai ở mỗi miền của đất nước

Chủ đề trong '1985-1986 Safi' bởi jade_china, 06/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrLonely

MrLonely Thành viên mới

Nè, đúng là box xì gòn thật nên đánh bóng zai nam kinh wá trời....
    anh đây là nam bắc chính cống (Hà Nội zin luôn), theo quan điểm của anh thì con trai của miền nam nghe giọng không đuợc mạnh mẽ cho lắm..(ý kiến riêng), thử nghe Lý Đức nói mà xem, 1 nguời đầy cơ bắp nhưng nói thì nhỏ nhẹ như là .... nhìn không cần bằng cho lắm.
    Truờng hợp của Huỳnh Đức cũng vậy, nghe anh ta nói mà như kiểu con gái nói vậy... cũng nhỏ nhẹ.
    Đối với trai bắc thì khác, khi tám gái thì ai chẳng nhỏ nhẹ, thủ thỉ....
    hihi...quan điểm của zai bắc là như vậy đó.....
    Mình cho zai bắc 9 điểm, zai nam 8,5
    LOL
    Jade ra bắc mà không ới cái nhỉ...hihih
  2. jade_china

jade_china Thành viên mới

Bọn em đang khoe hàng mà , cho nên phải Bóng 1 tí chứ ..lolzz ...Phải nói là các anh Hà Nội mà nhẹ nhàng ngọt ngào thì ruồi còn chết nói chi là con gái . Đang cưa cẩm mới thế , chứ vào tròng rồi thì Hổ gầm chứ chả chơi, anh nhờ
    Nhưng còn dzụ money thì thế nào , con trai Hà Nội ăn chơi có ác ko ???có giống con trai miền Nam , bắt con gà đang ấp để mời khách khong ??? ( để em còn đề phòng và nghien cứu tí )
    To mr Lonely: em ra Hà Nội lúc chưa dzô box, chứ em mà vào rồi thì làm sao mà anh thoát nổi , ít nhất cũng được 1 que kem Tràng Tiền chứ nhờ
  3. MrLonely

MrLonely Thành viên mới

hihi..
    Sao em lại đánh giá trai Hạ Thành đến như vậy, tuy bọn anh không "dẻo" miệng như dân Nam nhưng bọn anh cũng không đối xử tệ lắm đâu.. nghĩa là đánh đập chị em ít hơn dân Nam thì fải...hihihi...do nhậu ít hơn đấy mà...hihi
    Còn về tiền bạc thì đúng là bọn anh (trong đó là có anh...hhhi) căn cơ hơn, tuy nhiên, lúc cần phóng khoáng thì vẫn phóng khoáng chứ.... tuy nhiên, bọn anh nghĩ về tương lai lâu dài hơn, nên có gắng phòng thân...
    Miễn sao là ở nhà, cố gắng sao canh lúc nào cũng ngọt...hihih...
    PS: Búp bê Thanh ơi, Phương em anh đã ra bắc rồi, đấy, thế mà em không gửi quà qua cô ta...hihih...đùa vậy thôi
    Hix, hà Nội mưa thật là buồn...hix
    Được MrLonely sửa chữa / chuyển vào 23:56 ngày 26/12/2005
  4. hh_nguyen

hh_nguyen Thành viên mới

Không đồng ý với anh Lonely khoản đối xử với chị em nhá. Nói chung trước giờ toàn nghe nói trai nam thương vợ hơn trai bắc thôi.
    Khoản say xỉn rồi động tay động chân một tí thì cũng có nhưng ít lắm anh ơi, chỉ khi nào say tới mức ngu thôi, mà như có người nói trong topic rồi đó, trai nam nhậu nhiều nên tửu lượng cao, do đó ít say lắm nên cũng ít "nựng" vợ lắm.
    Còn khoản miệng lưỡi thì đúng là trai nam không bằng trai bắc đâu, không chỉ trai mà trai gái đều thế, coi các MC của các đài truyền hình cũng thấy mà, mấy anh chị em ngoài Bắc cứ gọi là duyên dáng phải biết, còn trong nam thì, hic, cố thế nào vẫn thấy bưởi bưởi thế nào á.
  5. BabyDragon85

BabyDragon85 Thành viên mới

Thế trai An Giang thì seo hở anh
  6. jade_china

Con trai na`o mà "quy''nh vợ " là ko ngoan rồi . Em thấy cái dzu ''Hạ cẳng tay chân'' này là cũng khó nói . Nhiều người nhìn thư sinh , nho nhã lắm. Nhưng đến khi tức quá , ko làm gì được ( mà lại gặp con vợ bướng ) thì cũng "bụp" vợ như thường . Vì thế chị em mình nên nhịn 1 tí. Cứ gân cổ lên mà cãi thì có ngày gãy cổ
  7. hh_nguyen

hh_nguyen Thành viên mới

Con chai An Giang thì nhìn chung có 2 loại: giống tui và không giống tui. Giống tui thì khỏi phải nói, túm lại một câu là "Tuyệt", còn không giống tui thì vất cho chị em xứ khác lụm xài vì dù sao cũng hơn con chai xứ khác, hehe
  8. naga8355

naga8355 Thành viên rất tích cực

Nhất trí quan điểm với bác Lonely.Nhưng mà công nhận nghe giọng con gái SG cứ gọi là...
  9. jade_china

giống anh là như thế nào ạ ???
  10. hh_nguyen

hh_nguyen Thành viên mới

Hic, đã người ta chẳng biết tả thế nào nên mới "túm lại là Tuyệt" rồi mà jade cứ vặn vẹo. Không quen vụ Chúng ôti nói về chúng tôi này, người vốn khiêm tốn mà lị. ^^