1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đặc điểm khác thừơng ở bạn là gì?( khác người ấy)

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi yesterday144_144, 21/01/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

đặc điểm khác thừơng ở bạn là gì?( khác người ấy)

bạn có điểm gì khác người không?tôi tin là có.Bởi ai cũng có 15 phút của mình mà.Hơn nữa có những điểm không bình thường trong ta( ta nghĩ thế) mà chỉ có ta mới biết.
    Như tôi nè,tôi cũng có những điểm khác thường.
    Suốt thời gian học cấp I và II tôi bị bọn lớp đặt cho một cái nichname rất ấn tượng hic hic : HA` điên.Vì sao ư?bởi vì thằng bạn tôi ( hồi học lớp 3) đã nhìn thấy tôi cười teo toét trong lớp một mình hic -----> điên quá. Thực ra lúc đó tôi đang nghĩ tới bộ phim hoạt hình mà tôi được xem hôm qua ( tom and jerry).lúc mà con chó nó thay bộ răng cũ của nó bằng một bộ răng mới nhọn hơn to hơn hic hic.ai xem đoạn đó mà chẳng cười?
    bây giờ thì không ai gọi tôi là Hà điên nữa,nhưng có điều,tôi vẫn hay cười một mình.tôi thường hay nghĩ tới những chuyên buồn cười và cười.Có lần tôi đã cười to đến nỗi tôi phải chui ra khỏi chăn ngồi dậy lấy hơi để cười ---------> ????điên không?quả thực là tôi đã không thể nhịn được cười khi hình ảnh ấy cứ hiện lên trong đầu tôi.( có vẻ trí tưởng tượng của mình quá phong phú).đang đi trên đường thỉnh thoảng tôi nghĩ vẩn vơ rrồi nghĩ tới chuyện quá buồn cười và cười,dĩ nhiên lúc đó tôi phải kìm chế và che miệng đi sau đó đỏ bưng mặt( tôi vẫn thường đỏ mặt như vậy)và dĩ nhiên là không cười nữa he he he.
    thế bạn có điều gì điên đien tương tự không?
    còn về khác người thì tôi còn một điều nữa là ............he he tôi có thể làm nhúc nhích cái ................tai của tôi trong khi rất hiếm người có thể làm được hahhahhahha.
    ai đọc xong cái bài của tôi chắc sẽ không dám chat hay nói chuyện với tôi nữa,hic

anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  2. Molly

Molly Thành viên quen thuộc

Eo ui, bác Yes lập ra cái topuc này để hại ng` ah?
    Thườn thì đặc điểm xấu ta thường muốn giấu đi.
    Mà cái opic này lại bắt ng` ta khơi ra có chết hông???
    Happy New Year...!!!
  3. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Hờ............ thực ra cái khả năng nhúc nhích đôi tai của em cũng ko khác người lắm đâu Hà à...........Ít ra chị cũng từng gặp 3 người như thía......
    Còn cái khoản cười 1 mình thì chị đôi khi cũng thía...em nằm ở nhà còn đỡ...chị có lúc ko nhịn được cứ vừa đi đường vừa tủm tỉm(may mà kìm nén để ko fá lên)
    Đúng như Molly nói thì nói ra cái khác người của mình thiệt là.........ngại quá.......Nhưng mà nói ra cũng thấy hay hay.....ít ra thì đó cũng tạo nên fần nào cái riêng của mỗi người...nhỉ?
    Mỗi người đều có 15 fút chập mạch mỗi ngày đó----> điều cô giáo sinh vật dạy đó-----> rất khoa học-----> mọi người thông cảm khi thấy 1 người nào đó ''ko bình thường'' nha(vì có thể lúc đó họ đang trải qua 15 fút đặc biệt đó)

Từ từ mà sống-Đủng đỉnh mà yêu
  4. yesterday144_144

hihihihihii
    anh có sống theo ý riêng và làm theo tiếng nói trái tim không?Dù sao cuộc đời chỉ mới bắt đầu
  5. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

_ Tớ thì có nhiều lắm ... VD : khi ngồi ở nhà học thì rất hay buồn ngủ , chỉ thích vừa nhìn sách vừa ngủ thôi , nằm ra giường là hết buồn ngủ ngay , lạ ko .
    _ VD : ..... còn nhièu ..... để lần khác kể tiếp .
    Tình là giọt đắng hay tiếng mưa rơi nghe tí tách buồn
  6. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

!5 phút của tôi đôi khi nhìn đi đâu đó nhưng mà chẳng thấy gì,trầm ngâm nhưng mà chẳng nghỉ gì,cứ như là mất hồn vậy.
  7. spider_girl

spider_girl Thành viên mới

Tớ co 1 cái lúm đòng tiền.. 1 cái thôi nhưng mà cười thì nó không thèm hiện.. khi nào ăn hay gân cổ chửi nhau nó mới hiện.. hèm bọn bạn tớ bảo khi tớ cáu với lại ăn thì trông mới xinh... Đó có phải là 1 điểm khác người không?
  8. yesterday144_144

hờ hờ.thế thì chắc có ai đã lấy mất hồn của anh Chiến lúc đó rồi.
    mọi người đã bắt đầu bộc lộ mình ra rồi.đó là điều tôi rất mong muốn bởi vì tôi rất thích như vậy.
    đôi khi phải cởi mở như vậy chúng ta sẽ có nhiều bạn bè hơn,và chắc là cuộc sống cũng dễ dàng hơn hihihi
  9. minhb

minhb Thành viên mới

Tôi là 1 đặc điểm khác mọi người rồi nè.Làm gì còn có người thứ hai như tôi nữa ? phải không ? hì
    Tôi Đó Bạn .Không có người thứ hai đâu .
    green]
    Đẹp trai không đối thủ .. ! :D[/green]
  10. yesterday144_144

uhuhuhuu nói như anh thế thì ai mà biết được là cái gì chứ?hic,ahhahhahhah
    dúng rồi,anh có một cái đặc điểm rất khác người