1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Daelim Magma 125

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi chya, 24/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skywanderer

skywanderer Thành viên mới

Có bán trả góp không bác Intruder ơi! Ví dụ như trả trước 3000, còn lại trả chậm trong 3(4) tháng.
  2. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

KHÀ KHÀ BÁC ĐÔRÊMON CÓ GỢI ý CŨNG HAY.BÁC Ở HN HAY...CÁI NÀY THÌ TÔI CHUA NÓI TRUỚC ĐƯỢC.NẾU BÁC UNG THÌ MỜI BÁC LY CAFE ROI BAN TIEP.
  3. chya

chya Thành viên mới

Cám ơn bạn,
    Tiếc là tôi là tôi ở SG, hơn nữa cũng vượt quá budget của tôi rồi !!!! nhìn thì thèm thật.
    Cái dzụ trả góp thì hấp dẫn ghê, ko biết ở SG có không ?
  4. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

đôrêmon: shadow 125 ở sg thì chắc là cũng nhiều, nhưng tôi khẳng định con xe như của tôi thì chỉ có 1.tôi thích xe, và thích độ xe.con xe tội dộ xong, mọi người cứ hỏi là bao nhiu cc? ko ai biết nếu ko nhìn biển.để cạnh shadow 400cc, như .. bạn bè.
    chúc bác tìm đcj 1 con như ý
  5. skywanderer

skywanderer Thành viên mới

Hey ah, bác Intruder đừng nhầm em với Chya. Em ở HA NỘI, chưa bình luận một câu nào về xe của bác ạ.
    anyway, chắc em phải hoãn vụ mua xe sang năm sau, vừa dành tiền mua con laptop mới nên nuốt nước miếng nhìn xe của bác thôi.
  6. NguoiSay

NguoiSay Thành viên mới

Ngày trước, lúc chưa chơi motô, tớ cũng thấy thích thích cái dáng của Magma, nhưng bây giờ nhìn lại thì thấy đúng là hàng mã, tệ hơn là cái máy và chạy thì dỡ tệ, Máy thì yếu xìu, lại khó điều khiển, ngồi lên nó cứ ...quờ quạng, chứng tỏ kết cấu nó rất yếu, chán ko chịu được, chẳng thà bác chạy Jupiter hay Future còn hơn nhiều.
    Rgds,