1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại học nào ở Mỹ không xét IELTs

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi thanhtruchongftu, 18/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhtruchongftu

thanhtruchongftu Thành viên mới Đang bị khóa

Gia đình mình dự định sẽ cho mình du học năm 2018, mà mình cực ngu ielts, anh văn cũng không dở lắm mà do mình không hợp với ielts hay sao ấy. Mình định du học ngành kĩ thuật điện, mình muốn nhập học ngay 2018 mà không phải xét ielts thì mình nên học trường nào ở Mỹ ạ?
  2. Trangluoiliem

Trangluoiliem Thành viên quen thuộc

Mình nghe nhiều trường bây giờ cũng chuyển qua IELTS nhiều lắm.
  3. daohuong69

daohuong69 Thành viên mới

Bạn thử chương trình Help coi sao, nhiều trường đại học ở Mỹ giờ cũng chấp nhận bằng Help á. Mà dù bằng nào đi nữa mình nghĩ cũng phải cố cày giao tiếp để qua đó dễ dàng hòa nhập hơn.
  4. nhuquynh123

nhuquynh123 Thành viên tích cực

Mình biết một trung tâm ILI uy tính ở q10 luyện ielts nè bạn. . Giáo viên bên trung tâm này dạy rất nhiệt tình và thân thiện. Bạn phải có bằng ielts qua đó mới học được .
  5. nguyenthanh1610

nguyenthanh1610 Thành viên mới

nghe nói dạo này có chương trình HELP giúp bạn du học mà k cần bằng IELTS đó. Hình như hôm bữa mình thấy standee là dạy ở ULI
  6. ngocbichvt

ngocbichvt Thành viên mới Đang bị khóa

trước sau gì qua đó cũng cần IELTS thôi bạn nên tập trung học là hay hơn. mà hình như có vài chỗ hỗ trợ đi du học k cần bằng á bạn. bạn google trung tâm Universal Language Institute xem sao
  7. shinshin123

shinshin123 Thành viên mới Đang bị khóa

ULI đang có chương trình HELP nha bạn. đào tạo chuyên sâu và toàn thời gian, rèn luyện 4 kỹ năng Nghe – Nói – Đọc – Viết luôn. học xong là có thể yên tâm du học mà k cần bằng ielts đó.
  8. bungbu19

bungbu19 Thành viên mới

Mình đang học anh văn giao tiếp ở ILI, phần phát âm chưa tự tin lắm, nên đăng kí thêm 1 khóa phát âm nữa. học phí mình đc giảm 50% khi đăng kí lớp này nè còn 1,500,000 vnđ thôi. Học luyện phát âm với giáo viên nước ngoài thì còn gì bằng nữa, hiệu quả gấp mấy lần học với người Việt
  9. coolcream22

coolcream22 Thành viên tích cực

gần đây có 1 số trường của Úc và canada cũng ko yêu cầu chứng minh tài chính nữa rồi
  10. gianhuanhhieu

gianhuanhhieu Thành viên mới

bạn muốn học với 100% giáo viên nước ngoài thì qua trung tâm anh ngữ ILI học đi bạn, bên này giáo viên có kinh nghiệm, học phí đảm bảo mềm hơn những trung tâm khác có giao viên nc ngoài đó, bên ILI nghe nói tuần này khai giảng lớp 1 tuần 3b. nhưng phải qua trung tâm test đầu vào miễn phí, để xếp lớp nha.