1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĐẠI HỌC ƠI ! MỞ CỔNG RA ( em gọi mãi như thế gần ba năm rồi đấy , ko biết nó có mở ra cho em vào ko

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi dragon_king_lives, 30/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Chào em
    Chuyên quay cop trong thi đại học thì cũng có đó em a. Nhưng còn tuỳ vào phong em nhé vì có phòng ma giáo viên cao tuổi thì hãy chú ý vì họ rất chi là khó tính đó. Lần trước anh đi thi vào một phòng có mot thầy giáo cao tuôi coi thi em a ông ấy rất chi là khó tính vì thế khi thi môn lý nhiều người bi băt lắm. Nhưng cũng có phòng thi ban anh được coi thả phanh luôn. Nên khi đi thi thì em hãy chú ý lua thời cơ em a. nhưng anh khuyên thật nhé nếu mà đã vào phòng thi mà đem theo tài liêu thì em sẽ không làm được bài đâu. VÌ dầu óc em chỉ nghĩ tới chuyên quay cop thôi nên sẽ không tập trung nhiều đâu em a. Hãy cố gắng mà thi nhé. hì
    Le Ngoc Hoan[/sze]
  2. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Lời khuyên của bác boy_dau_bac rất chính xác đấy, tốt nhất là em phải tự lực thôi, cứ có tài liệu trong người là ngứa ngáy lắm, chưa chắc đã tự tin hơn để làm được bài đâu. Thường thì mang theo tài liệu vào phòng thi chỉ thấy có hại chưa thấy có lợi nhiều lắm
  3. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

Diều này quá chính xác đó nên ai có ý định đi thi mà quay cop thì hãy bỏ ngay nhé. Hãy tự mình mà học đi chứ không sẽ hối hận không kịp đó
    Le Ngoc Hoan[/sze]
  4. dragon_king_lives

dragon_king_lives Thành viên quen thuộc

Liệu có thể kết hợp giữa half lfe , internet và đỗ đại học
    ĐÓ là điều trăn trở bấy lâu nay của em
    AI CŨNG CHỌN VIỆC NHẸ NHÀNG , GIAN KHỔ SẼ DÀNH PHẦN AI ??
  5. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

Chuyện nhỏ! nhưng chuyện nào ra chuyện ấy! Chú tin rằng đợt anh thi đại học ấy! mặc dù không có internet nhưng mà điện tử thì... 1 ngày ít nhất là 8 tiếng! đánh bằng PC ở nhà!
    Nhưng chú đã học thì học hành cẩn thận, tập trung và biết hướng tới học vì cái gì và học cái gì, học như thế nào!
    anh tin chú làm được!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  6. dragon_king_lives

Nhưng em sợ là mình ko thể , nhưng em sẽ cố cai điện tử đi , như vậy là tốt nhất , mình cũng ko phải là "ông sao "về halflife nên bỏ cũng ko tiếc .
  7. mastermind

mastermind Thành viên quen thuộc

hị....chời ơi! chú nhóc này tham thiệt! làm mod thì phải chăm chỉ hơn nhá! lên đại học chú sẽ tha hồ làm ông * ắp lai!
    giờ chú làm cho box tiến lên và đỗ đại học ...đó là điều chúng ta mới mong đợi! còn chú làm ông sao ắp lai thì không phải ai cũng mong đợi đâu!
    Cố lên chú nha! Thời gian có hạn, chúng ta không thể làm một lúc nhiều thứ được! Biết chọn và biết bỏ những cái gì mà ta cảm thấy làm được! chúc chú okie!
    Người thông minh thì sẽ biết tôi là ai đấy!
  8. dragon_king_lives

Bác mastermind ạ !! Quả thực là em đang phấn đấu bỏ HL đi để lo chuyênk thi cử đây , nhưng mà biển trời kiến thức bao la , biết đâu mà lần .
    [blue] Các anh chị cho em tí kinh nghiệm về việc ôn tập đi[/red]
  9. hoacuctim

hoacuctim Thành viên tích cực

Đừng có nghe lời ông THÀnh nếu ko muốn chết!
    HÃY MANG LẠI NIỀM VUI CHO NGƯỜI KHÁC BẠN SẼ THẤY NIỀM VUI TẠO RA NIỀM VUI!!!