1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại hội 10 năm Box Du lịch] Cuộc thi ảnh "Bước chân đường xa" (Kết quả trang 24)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi kdbubu, 19/09/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamthaogiang

phamthaogiang Thành viên mới

Em cũng phải công nhận Anh cú lợn lắm tài thật, không biết nhiều tận không ;))))
  2. pigowl

pigowl Thành viên mới

Cám ơn các bợn đã ngợi khen. Hề hề!! Nói là tài thì chả dám nhận đâu, tự nhiên nhìn và bắt chước thế thôi chứ biết đâu đấy. Tật thì có cả đống :P

Đây là facebook của tớ, anh chị em add cho vui ^^ https://www.facebook.com/chipdunk
  3. quoctuankid

quoctuankid Thành viên rất tích cực

Sự thực là em thấy bức ảnh đạt giải của bác Cú Lợn chẳng có gì đẹp, nhưng fải công nhận là bác nhảy đẹp :-bd
  4. quoctuankid

Ở Đại hội chẳng thấy BTC trả ảnh cho những người lọt top 25, cho em hỏi là em fải gặp ai và lấy ảnh ở đâu ạ[r23)]
  5. songtunu

songtunu Thành viên rất tích cực

THÔNG BÁO VỀ VIỆC NHẬN GIẢI THƯỞNG CỦA CÁC CUỘC THI TRONG ĐẠI HỘI 7

Do đêm ĐH mưa to không kịp trao giải, do sáng CN các nhóm nhà đều có kế hoạch riêng nên các giải thưởng (chưa kịp trao) đều đã đóng gói và chuyển về tới Hà Nội. BTC cũng cần vài ngày để sắp xếp các việc RIÊNG và CHUNG nên sẽ thông báo sớm lại với các bạn (chưa nhận giải) về thời gian và địa điểm trao giải.

Mong các bạn thông cảm.

Cảm ơn nhiều

T/m BTC
  6. tottochan81

tottochan81 Thành viên rất tích cực

Các bác BTC công bố giải nhất nhì cho các bạn không có điều kiện tham dự ĐH biết với nhé. Cảm ơn các bạn.
  7. pigowl

pigowl Thành viên mới

Ai lại nói thế [r23)] vốn dĩ cảnh thiên nhiên hùng vĩ đẹp dư thế rồi, khung hình thì bé, em chỉ thu tạm vào được có một tí thế thôi mà bác lại nói chẳng có gì đẹp thì em thấy bác vô cảm quá. Chả biết núi non mây trời dư lào mới đẹp được lòng bác đây b-(
  8. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

Nếu bạn Cú lợn không chứng minh được ảnh này do tự mình chụp mà người khác chụp cho bạn nhảy.. người trong ảnh là bạn thì rất có thể bạn sẽ bị thu hồi giải thưởng để đảm bảo công bằng. BTC.
  9. pigowl

pigowl Thành viên mới

Người trong ảnh là anh Bodyparty, có chị Linh Evil làm chứng. Ảnh được chụp tại Sapa đầu năm 2012 sau chuyến leo Hoàng Liên Sơn cung Tân Uyên - Fansipan - Sapa của Cú Lợn và Bodyparty. Còn ít nhật 1 người nữa có thể làm chứng cho bức ảnh này nhưng lại không phải là thành viên của F233

Còn nếu vẫn còn ai đó nghĩ người trong ảnh là em thì em xin up thêm một cái ảnh nữa để đối chứng (Ảnh dưới đây do Bodyparty chụp)

10. quoctuankid

Em tưởng câu trên là bác KdBubu đùa :)), mà bác Cú giải thích nghe có vẻ nghiêm trọng thế, cứ như đúng là ko fải ảnh do mình chụp ý ;))