1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại Hội 5] Bầu chọn 10 sự kiện tiêu biểu và 5 gương mặt tiêu biểu của box Du lịch năm 2010

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi favourite, 18/09/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

Đồng ý với chàng.. người ta bị quý bị vote nhiều cũng bị nói... không bị vote cũng thắc mắc .. Tớ đặc biệt phản đối việc vote và "tôn vinh" các Mod và Min gì gì đó như 1 số bạn nói ... Vote một người khó vậy sao ... nhưng cũng đừng làm người bị vote vào thế khó... Mod là được đề cử vào và phải có trách nhiệm hoàn thành tốt công việc của mình khi đã nhận việc.cho dù có nhiều cái cần phải thông cảm..v.v. MÌnh nghĩ đó là công việc bình thường cũng không phải quá cao siêu.. nhìn nhận vào sự đóng góp vào sự phát triển chung của mỗi cá nhân đừng có cố nhìn họ đang ở vị trí nào làm gì ... thấy sợ cái mục vote này quá đi... phơi bày toàn thứ chả hay ho. một thứ rất bình thường tự nhiên tướng nó lên thành cao siêu.. suy ra Lố...
  2. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

Hí hí, box mình toàn những người tâm huyết thế cho nên mỗi sự kiện, mỗi sự việc là luôn được mọi người quan tâm, để ý, tranh cãi, bảo vệ quan điểm...

Đối với riêng cá nhân em (cá nhân thôi nhá), chả phải ném đá ném gạch gì cả, nhưng em thấy là chẳng cần phải bầu bình với cả bầu chọn sự kiện với gương mặt tiêu biểu làm gì cả. Lý do là:

Thứ nhất, dành thời gian làm những hoạt động, đóng góp khác có ý nghĩa hơn là suy nghĩ, tìm tòi, nghiên cứu xem ai, sự kiện nào để vote.
    Thứ hai, các giang hồ thì chả nói làm gì, nhưng các tiểu tiểu giang hồ lại cứ vì cái sự vinh hạnh được bầu chọn ấy mà cố quá trong việc đi lại với đi tìm các chỗ hiểm hóc mà đi rồi về khoe với box để sang năm bầu chọn thì chả có gì là hay ho cả.

Nói chung, mỗi thành viên box đều có những cảm nhận của riêng mình, đều kể cho nhau nghe những câu chuyện, những cá nhân mình cảm phục trong mỗi lần off ... Em là 1 thành viên thì thấy như vậy là đủ ý nghĩa cho các sự kiện với gương mặt tiêu biểu rồi ạ.

PS: em nói gì sai thì các bác đừng oánh em, hay ném gạch vào em. Đó là ý kiến cá nhân thôi, nhé [:D]
  3. 10102010

10102010 Thành viên mới

Tòan những người nói lắm, chả để làm gì, đây ko fải chỗ tranh luận, cãi nhau. nhập gia thì tùy tục, đọc kỹ cái tiêu đề đi đã rồi hãy post bài, em cũng mới vào box, ko quen biết ai, vote cho admin Favourite 1 fiếu
  4. docthan6688

docthan6688 Thành viên mới

Về Mod năm nay có mỗi bạn Mod Cuong102 để vợ con ở nhà, dẫn gái vào sâu thẳm cùng cốc Hồng Ngài, đi về là chia sẻ tưng bừng nữa chứ, Mình là mình voite cho bạn ấy vì tinh thần quả cảm và hết mình vì phượt.
    Còn các bạn Mod khác từ khi lên Mod lại biến mất tăm.
    Mình cũng Voite tiếp cho bạn đại hiệp xạ điêu để bạn ý có thêm khí thế, bạn này là cần phải tung hô 1 tý mới ra được nhiều thứ hay ho như quả múa thái cực quyền ở thác Háng tề chơ, làm thiên hạ được phen lác mắt và cười nghiêng ngả.
  5. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Hic, đây là bầu chọn 5 gương mặt tiêu biểu của box DL năm nay chứ có phải là chỗ bầu chọn cho mod/min nhiệt tình đâu ~X đa tạ thịnh tình của 1 số bác đã bầu chọn cho tớ, nhưng thật tình ... tớ chả dám nhận cái danh hiệu thành viên tiêu biểu của box năm 2010 đâu. ^:)^

Xin phép vote cho:

Vulann - chuyến đi Nam Mỹ
    tabalo - chuyến đi K
    ayak giã biệt sông Đà
    xttran23 - những chia sẻ trong chuyến đi Lý Sơn
  6. TMG_TTVNOL

TMG_TTVNOL Moderator Staff Member

Sắp hết hạn bầu chọn rồi thì phải.
  7. gianker

gianker Thành viên mới

Hí hí, chất lượng chung thì ko thấy đâu cả... mà toàn bầu bán, hết danh rồi lại đến thi.

Thử hỏi mấy bạn được bầu thì xem có ai nhận ko? =D>
  8. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Chủ đề đã bị khóa với lý do: kết thúc bầu chọn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa