1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Đại Hội] Bầu chọn Slogan cho Đại hội box Du lịch lần thứ V (Slogan chính thức: NHỮNG BƯỚC CHÂN KHÔN

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi favourite, 18/09/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

Để đi... để nhớ đính chính lại tác giả giùm.. làm ăn vô tư quá
  2. kdbubu

MÌnh đã nói ở trang trước là cuộc thi ảnh và tuyển tập đã sử dụng rồi nên bầu chọn slogan nào có máu lửa hơn để làm khẩu khí chung cho đại hội... trừ pưương án này đi
  3. MinskPro

MinskPro Thành viên mới

Hi hi cảm ơn bạn đã bình chọn, nó vẫn là chữ ký của mình mà [r2)]
  4. windysmile

windysmile Thành viên mới

Mình cũng đồng tình với bubu là không dùng câu để đi để nhớ .... vì câu đó không hay, lặp tử, đọc lên thì trúc trắc không thuận miệng, í nghĩa cũng không rõ ràng, chả hiểu cái gì để đi cá gì để nhớ ....

Cảm nhận văn hóa qua từng bước chân thì nghe hơi khiên cưỡng, và cũng không hợp với slogun vì dài quá.

Mình thích 2 câu : Những người bạn đường hoặc những bước chân không mỏi, đều hay.
  5. kdbubu

Đại hội box du lịch 2010 slogan: không slogan!
  6. taxi101080

taxi101080 Thành viên mới

Mình vote cho
    Cảm nhận văn hóa qua từng dấu chân - Tác giả: Minskpro
    or
    Hạnh phúc lang thang - Tác giả: Sysing
  7. ZtoilaaiZ

ZtoilaaiZ Thành viên mới

Bất kể 1 chuyến đi nào cũng khơi dậy niếm đam mê, hứng khởi và đầy cảm xúc trên những cung đường. Nhưng các bạn hãy nghĩ xem mấy năm nay năm nào cũng có 1 cái gì đấy đang để toàn dân Phượt phải nhìn vào và tiếc nuối để rồi trách móc hay chia sẻ để bàn tán nói chuyện ............
    Tôi đưa ra Slogan này mọi ng xem sao nhé : " Đi ... và ... An Toàn "
    Đi ở đây nó bao hàm đầy đủ các yếu tố của 1 chuyến đi, được đi, được vui, được cùng bạn bè khám phá chinh phục các cung đường .......... Có đi thì mới có cảm nhận.
    An Toàn : AT để đc đi, AT để đc vui, AT để đc khám phá .............. Có An Toàn thì chuyến đi của chúng ta mới đc trọn vẹn.

Tôi ko muốn 10 sự kiện tiêu biểu trong năm lại có màn mở đầu như ĐH năm ngoái ..................
    Hãy làm để mọi ng cùng hiểu Đi thì phải An Toàn .............. nhưng quan trọng hơn An Toàn mới đc Đi
  8. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Câu này của bác Minsk rất hay nhưng ko phù hợp làm Slogan cho lắm vì hơi dài [:P]

----------------------------------------------

Các bạn lưu ý BTC ko nhận thêm Slogan nữa nhé, các bạn bầu chọn trong các Slogan sau thôi, thời gian ko còn nhiều nữa.

9. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Slogan này của bạn XXtran khá hay nhưng hình như lấy từ tiêu đề của Cuộc thi Ảnh do bạn Bubu đặt tên. Vậy có phải là của bạn Bubu không nhỉ? Bubu và Xxtran vào xác nhận cái.
  10. xttran23

xttran23 Thành viên quen thuộc

Em mới đi nghỉ Thu về ... Các bác đọc lại đi ạ.. Cái đó hoàn toàn KHÔNG PHẢI CỦA EM.. Nhà em chỉ góp ý là theo những gì nhà em đc học về sử dùng slogan thì nó phải mang tính xuyên suốt các chương trinh nhỏ thì mới dễ nhớ và tạo ấy tượng.. Em không có năng khiếu đặt slogan đâu ạ, chỉ chém gió thôi..