1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội box DL - Lâp lờ hay lừa đảo ...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi kutibietyeu, 30/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BCK

BCK Thành viên quen thuộc

Đừng mắc mưu hiểm ác để bị cuốn theo nữa, hãy nghỉ ngơi phục hồi chức năng và tận hưởng thành quả cho mình đê các bạn ợ. Chém gió ở topic này ko thành bão đc. Chán bỏ xừ í [:D]
  2. dabienvn

dabienvn Thành viên mới

Bạn chắc chưa biết công sức của Ban Thịt Chó bỏ ra rồi, hieumy, cuong102, favorite... và một cơ số người nữa vất vả thế nào, nếu là mình, có trả cho mình 2.500k/ngày mình cũng bó tay ko làm đc, đề nghị bạn xem kỹ lại các thông báo của đại hội rồi hãy lập topic nhé, nó ảnh hưởng đến uy tín của Ban Thịt Chó rất nhiều, :-w:-w:-w
  3. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Cám ơn bạn dabienvn!
    Kể ra BTC cũng ko vất vả lắm đâu, vất vả nhất chỉ là vấn đề tài chính do bạn Songtunu phụ trách. Nói ngắn gọn là thế này: BTC dự kiến kinh phí tổ chức là XX triệu đồng, dự kiến số thành viên tham dự là YY người, lấy XX chia cho YY được một khoản ~ 55,000đ. Do vậy làm thế nào dự đoán chính xác có YY bạn tham dự ĐH và thu đủ tiền của các bạn đấy là bài toán khó nhất, còn nếu ko đủ thì ... mệt đấy!

Vài hôm nữa bạn songtunu sẽ có tổng kết cụ thể về việc thu chi kèm các loại hóa đơn, giấy tờ! Những bạn nào muốn thắc mắc về chuyện tiền nong thì để đến hôm đấy đọc hết báo cáo rồi hãy thắc mắc nhé!
  4. holi_war

holi_war Thành viên mới

anh em cứ 1 câu xem kỹ lại 2 câu xem kỹ lại
    họ mà xem thì đã chả lập topic rồi

mà đấy cũng chỉ là thắc mắc bình thường thôi
    cứ giải thích cho họ hiểu
    cứ phải đao to búa lớn làm gì

mà giải thích thế này cũng tốt
    nhiều người cũng còn có vướng mắc nhưng chưa dám nói
    đọc đc topic này ắt hẳn họ sẽ hiểu ra ngay
    đời mà
    đâu phải ai cũng có thể hiểu hết đc ngay
    còn nếu đã giải thích mà cố tình ko hiểu thì cho qua luôn đi
    cái thể loại đấy càng cố nói thì càng chuốc thêm bực mình thôi

thấy bác chủ topic đã hiểu ra vấn đề mà vẫn bị ném đá ào ào tự dưng thấy thương:-":-":-"
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    thôi anh em cho Bố Tiên Sư 1 tràng vỗ tay khích lệ tinh thần nào
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    @Red_skin : ơh thế thắc mắc mà ko liên quan đến vấn đề tiền nong thì vào đâu hả bác :D
  5. demon13

demon13 Thành viên mới

Em chả có í kiến í cò gì về vụ tiền nong đâu ạ, chỉ là đồ ăn ít quá, em đói lắm í. Mì tôm buổi sáng cũng hem nuốt được luôn, gọi là đi chơi nhưng mà em đói điên đảo. suýt nữa thì báo An Ninh thủ đô mai có tin hot là giữa năm 2010 vẫn còn có người chết đói ở Hà Nội.
  6. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

7. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Em người bé mà ăn lắm thế ? Có mỗi việc mua hộ anh quả tim cũng ko mua nên anh bảo cái Sư Tử phạt không cho ăn sáng đấy
  8. demon13

demon13 Thành viên mới

Đâu có đâu, là em đi ăn mì tôm của khu du lịch hem nuốt được với 2 hột vịt to bự, mặn điên người và hem nuốt được nên về xin sư tử 1 ổ bánh mì, cộng với 1 bát mì tôm đầy tú hụ thịt bò í. Em là fan của thịt mà há há
  9. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Tui không đi đh nhưng cũng biết ngoài 55k còn phải tự mua vé vào cửa.Vé vào chơi thì cũng phải góp 1 phần vào để BTC còn chi trả cho khu du lịch.Chứ ai cũng vào chơi mà chẳng đóng 1 đồng cho BTC thì lấy đâu ra tiền chi trả các thứ phải thuê như sân khấu,âm thanh,ánh sáng v.v....Cậu đem có 25k mà so với những khoản mà BTC phải chi trả.

Cứ ví như công viên nước đi,mua vé vào cửa chơi thoải mái không mất thêm đồng nào.Nhưng cậu vào Thiên Đường Bảo Sơn ngoài vé vào cửa 100k cậu chơi trò nào tính tiền trò đó

Nếu không có 55k mà mỗi thành viên góp vào thì cũng chẳng thể tạo được đại hội lần thứ 5
  10. gaumisa80

gaumisa80 Thành viên quen thuộc

bạn Cường lại giống bạn sờ mái rồi, kiểu vén v... chửi tùn tóe lên, kinh thâtj bạn sờ mái nhờ =D>=D>=D>=D>
    Nhg thôi kệ chúng nó đi, về mà ôm vợ, xem tấu hài cho hay :)):))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa