1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đại hội box DL - Lâp lờ hay lừa đảo ...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi kutibietyeu, 30/10/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Nhạt nhẽo vô cùng (~~)
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Hơ. Thấy mọi năm, bạn Xạ điêu có đi mà năm nay giang hồ thiếu 1 nhân tài à? Chết chết, Ban Thụt Chóa hơi tắc trách, ko mời bạn ý đi cho giang hồ chiêm ngưỡng. :D
    Cơ mờ, bạn Cường độc đừng có đanh đá thế nhé. Dù gì thì gì, bạn cũng là bộ mặt cụa Ban Thụt Chóa.
    Bạn chủ topic: Đã đi thì đừng kêu, mà đã kêu thì đừng đi. Lèo nhèo. Té đê cho nước nó trong
  3. linkcan

linkcan Thành viên mới

Thấy té mất rồi có ho he câu nào đâu bác??!!! :D Chốt phát là: có người thắc mắc thì mới có giải thích, có giải thích thì mới hiểu công sức BTC bỏ ra để tạo cho cả làng 1 sân chơi ngon như nào, thế nên cứ thắc mắc thoải mái :P Tôi thì tôi rất kết quả dàn âm thanh lần này, giả dụ như có lôi nguyên bộ trống với đàn điện lên quật rock rít chắc chắn vẫn kham tốt. Vâng, đó là 55k!!!
  4. Taycuphach

Taycuphach Thành viên rất tích cực

Đây chắc là bác hát Green day đây :) Kết nhà bác nổ đĩa mỗi tội các anh em khác lên say sưa quá :D
  5. Lananhtranb

Lananhtranb Thành viên mới

Bọn tớ vào cửa cũng bị thu 25k/người, nhưng về sau đc anh 1102 trả lại tiền vé mà. Tớ thấy ĐH cũng rất hay, vui & các anh chị trong ban tổ chức đều nhiệt tình & có trách nhiệm cao mà...
  6. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Đúng như Lastwalk...nhận xét. Trình chém gió kém quá! Về luyện thêm tí đi rồi hãy lập Topic. Topic chết iểng quá! ...
    Bạn nào tiếp sức tý đi! Ngủ mơ và Việt kyo đâu rồi....
  7. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

----------------------------------------------------------------

Vote cho câu trả lời hay! .được đấy!

PS: Nhưng còn vụ mạo danh tính thế nào đây? Mạo danh rồi lại con đi Đong gái nữa à?
  8. Red_Skin

Red_Skin Thành viên mới

Sang năm các nhà liên kết lại lập band chơi 1 đêm thật hoành tráng nhé!!!
  9. nembomttvn

nembomttvn Thành viên mới

55k là chuyện nhỏ. Để tớ kể cho mà nghe ĐH 5 này, anh chàng Xạ Điêu còn vô số điều bỉ ổi đáng lên án cơ.[r23)]

Chả là đêm 30, tỉnh rượu tớ chạy lên đồi tính tè 1 bãi. Bỗng thấy tiếng rên rỉ trong bụi cây: "Anh hùng Xạ Điêu của em ơi....", chạy sang bụi cây bên kia chân đồi, cũng nghe tiếng Xạ Điêu trong lùm cây.
    Thế quái nào mà thằng Xạ Điêu có làm xong 1 phát ở bụi cây này, rồi lại chạy sang bụi kia làm phát nữa. Nó làm nhanh hơn cả tớ chạy. Báo hại tớ không tè được.[r23)]
    Tớ thề chuyện thật 100%. Nếu có chuyện mạo danh thì phải có tới vài thằng mạo danh Xạ Điêu cơ.

Sau kỳ ĐH này, các em gái có bầu bí gì thì cứ lên Topic dính tìm anh Xạ Điêu mà tìm bố, nhận con nhá! há há........=))
  10. blackjackvy

blackjackvy Thành viên mới

Ông này ác vật vã...

@ SHi.t: Khà khà, tớ biết những ai mạo danh nhá. Anh Shi.t còn gạ mình lấy tên bác .... nổi tiếng lắm ấy, trong ĐH gặp mấy bạn mới mới bảo. Oa ... anh .... kìa =))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa